Phôi linh sam mini lũa lũa hay hay

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trời thì mưa rả rích. Chiến hữu rủ đi nhậu thì kg đi được vì phải làm osin. Thôi thì ngồi ở nhà tra tấn anh em vậy.
Cây 1

Cây 2

Cây 3

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Sori cá mập nhé. Mình chưa giao lưu mấy chú này. Hôm nay có hứng nên share lên cho vui thui.
Thông cảm nghen
==================================
Hix,tra tấn thiệt. Đua đòi xin giá cây 2 thử đc hem 8->
Lo đi đào cây về chơi đi ku. Xin với cho giá gì.8-X

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Nhỏ mà làm người khác "bực bội" thiệt nha Tùng !:)):)):))
Sao bực vậy anh Thụy???;))
8-XXin có cái giá cũng hem cho,đồ .....keo kiệt:p
A mà nói giá cây số 2 mà a mua thì ku lại gào lên thôi...
cây đẹp lắm. nếu uấn bộ tán hợp lý lữa chắc khỏi chê luôn. chúc mừng bác có phôi đẹp.
Cảm ơn anh. Mấy cây này toàn linh sam Phan Rang. Nên đợi sung rồi ghép sông Hinh chơi chứ kg uốn gì đâu anh ạ.
Sori cá mập nhé. Mình chưa giao lưu mấy chú này. Hôm nay có hứng nên share lên cho vui thui.
Thông cảm nghen
Cây không bán chỉ tặng thôi nhé. Em đăng ký cây 3 nhé, hahhhaahah=))=))
Câu này đúng nè. Hehehe

hungbonsai

Thành viên tích cực
Khỏe kg Hùng? Cây sông Hinh hôm Hùng gửi vào hôm nay phát ầm ầm luôn.
Ủa, mà mình là vua linh sam thì phôi số 3 có xá chi hen???
em khen để anh em chú ý cây số 3 đó anh tùng ,em mệt tả tơi vì nhiều linh sam quá ,3 tháng nữa cây mini cỡ anh tùng em bỏ sĩ vào đó có khi đó nha ,hàng em tuyển mini lũa đẹp ,co gấp đẹp và tự nhiên đó nha

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
đi nhậu mấy hôm nay giờ mới về nè anh! chờ anh nuôi thành phẩm cây này rồi hỏi giá! hihi

hungbonsai

Thành viên tích cực
hơn 200 gốc cỡ đó đang ủ và e đang vào bầu ngày nay mệt tả toi ,moi vào duoc có 70goc,phải đi masa moi khoe nè anh tung,

hungbonsai

Thành viên tích cực
vườn A cả vài trăm cây như thế này sao ko đưa thêm đi a
anh tùng chơi hàng khủng thôi anh ơi ,cây số 3 co đẹp ,anh e nào lấy ghép sông hinh là hàng hiệu ,chắc linh sam anh tùng hàng khủng quá nên để lại mini anh e chơi thôi
cây sông hinh hồi bán cho anh ,vì hoa nó nhiều em chiêc ra một nhánh ,đi tp về ko ai tưới nước nó chết mất tiêu ,chắc phải mua lại nhánh nào anh tùng chiêc ra bán lại em quá ,

MinhThang

Thành viên tích cực
Thích chơi mini quá thấy mà thèm, không biết kiếm đâu được vài cây như vậy để mà chơi.