online buồn quá bác nào rảnh vào trò chuyện nhé...

cogaioto

Thành viên
tình hình là em ngồi ở tiệm nét thấy buồn quá....mà trong lòng lại có rất nhiều câu hỏi.. vậy bác nào rảnh vào trò chuyện chút nhé8-}

cogaioto

Thành viên
ah! hóa ra là bác trí. sáng nay em nghe anh nghĩa và anh hưng nhắc đến anh hoài. chào bác nhé em là thực hộ khẩu bắc giang va đang ngụ cư tại quận 8

mr tri

Banned
Re: Trả lời: online buồn quá bác nào rảnh vào trò chuyện nhé...

ah! hóa ra là bác trí. sáng nay em nghe anh nghĩa và anh hưng nhắc đến anh hoài. chào bác nhé em là thực hộ khẩu bắc giang va đang ngụ cư tại quận 8
=)) tại thiếu nợ dai quá nên 2 bác ấy nhắc hoài. q8 thì sáng nào cũng có người báo thức sướng nha. đâu đâu cũng thấy nhà thờ kakakak

cogaioto

Thành viên
tình hình là em đang trong tình trạng xa quê, ở nhà 1 mình thấy chán va đang kiếm chỗ để mai đi ngắm cây ở SG
nhưng chờ mãi mà không thấy bác nào ... bảo gì nhỉ??8-}

cogaioto

Thành viên
ah bác trí này! bác biết ở sài gòn chỗ nào bán máy làm lũa không nhỉ?em đang muốn kiếm 1 bộ

lydainghia

Thành viên tích cực
Alo cho ku Tường đi thực, nhờ giới thiệu lên vườn anh Nghĩa. Cứ sáng đến đó, tối về, anh nghĩ em se gặp được nhiều người để học hỏi lắm, ngoài quái nhân Nghĩa điếc, còn có tiểu quái batuluong, rồi khủng nhân Mr Trí, hoangtu Vũ....

Chúc may mắn nhé.

mr tri

Banned

ah bác trí này! bác biết ở sài gòn chỗ nào bán máy làm lũa không nhỉ?em đang muốn kiếm 1 bộ
máy làm làm lũa thì potay

@lydainghia: háhá e đang trốn nợ làm sao qua bên đó đc a. kakkakaka

lydainghia

Thành viên tích cực
Mới xa nhà, ai cũng có tâm trạng vậy, vài ngày sẽ quen thôi. Tranh thủ thời gian này đi nhiều nơi, học nhiều điều và để khuây khỏa nhé

mr tri

Banned

Mới xa nhà, ai cũng có tâm trạng vậy, vài ngày sẽ quen thôi. Tranh thủ thời gian này đi nhiều nơi, học nhiều điều và để khuây khỏa nhé
haaáhá tưởng hội chưởng hội ăn nhậu kiu tranh thủ đi nhậu nhìu nơi chứ=)).

cogaioto

Thành viên
vâng.. em đang định sáng mai qua quận 12 mà không biết có bác nào ở bên đó không nhỉ?bác nào rảnh mai em qua xin chén nước chè nhé:(

mr tri

Banned

vâng.. em đang định sáng mai qua quận 12 mà không biết có bác nào ở bên đó không nhỉ?bác nào rảnh mai em qua xin chén nước chè nhé:(
có sữa tươi à. uống hok kakakka=))