Offline tháng 4-2014. Du lịch và tìm cây nguyên liệu

lapkcm

Thành viên
Báo cáo cả nhà là em đã về sg lúc 6h và kịp chuẩn bị đi làm luôn nên giờ mới online . Mắt vẫn còn cay .,.nhưng cảm giác tình cảm của AE Ninh Thuận còn đậm đà hơn ...hẹn sớm ngày tái ngộ.

thay80

Thành viên Mua Bán
Báo cáo cả nhà là em đã về sg lúc 6h và kịp chuẩn bị đi làm luôn nên giờ mới online . Mắt vẫn còn cay .,.nhưng cảm giác tình cảm của AE Ninh Thuận còn đậm đà hơn ...hẹn sớm ngày tái ngộ.
Anh Lập rất dân giã và hiền lành! Mến anh quá! Khi nào rãnh cứ ra Ninh Thuận chơi a nhé !

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Báo cáo anh em Nha Trang cũng đã về đến nhà, đang lo Đàn chủ lò mò tìm đôi dép có chưa mà mắt cứ nhìn lên vậy ??

centimet

Quản lý mới
theo chương trình anh em gặp nhau tại bến xe , lên Tân Phú đi cùng với anh Minh Kha Trần...

làm ly cafe chờ đến giờ xe chạy

Đi ban đêm đường khá vắng , ngồi trên xe em bắn một nhát ...

Đến Bảo Lộc vào HOàng Lạc Viên Cafe giao lưu và nhâm nhi tý trà - cafe thêm tỉnh táo để đi xuyên đêm..

Đến Phan Rang lúc 4 giờ sáng , vượt đèo Ngoạn Mục 2 giờ khuya...trước nhà chủ vườn có chổ rộng rộng , xếp hình xong em choạch một bức ảnh lưu niệm.
ảnh size lớn.

( còn tiếp )

centimet

Quản lý mới
tại nhà vườn ..kịch bản vẫn như thế ...giới thiệu tên , tay bắt mặt mừng , hỏi thăm chuyện làm ăn , chuyện cây cỏ..v.v. rồi cafe , trà và khói thuốc...

tám chuyện

lựa phôi

chủ vườn show hàng , em thấy cây lạ lạ mon men tới nghía hàng....ngứa tay bứt 1 lá nhai thử....chủ vườn hoảng hồn nói là : "cây này mà nhai lá thì nhậu không biết xỉn"
Em á đù ngạc nhiên ( hơi to miệng )

Lão ka Minh Kha nghe lóm câu chuyện ...bèn rinh cây về mứt , để lại bao tiết nuối cho anh em...hic hic ( trong đó có em )

tiếc nuối...

sau đó lại quây quần chém gió.

( còn tiếp )

centimet

Quản lý mới
lại sang nhà vườn khác..

Đờn chủ choạch ảnh mà còn cho cái máy hút thuốc...thế nào ảnh cũng bị xỉn nicotin ...hihi

Anh Minh Kha Trần tích cực lựa phôi..

Phân vân chưa biết chơi thế nào...

1.2.3... cười!

size ảnh lớn

samphanrang

Thành viên tích cực
- Lên đi nào bán phôi kiểu này là khách hàng cho ăn no đòn ............có up nữa hay không thì nói để ta đi ngủ ...........

linhsamphanrang

Thành viên tích cực
thấy ae lên hình nhiều quá cũng "ngứa" úp thêm vài tấm lên chia sẽ với ae cho vui.

chú nhỡ cố tìm trong đóng rừng phôi có em nào"núp" không

bàn học cũa con đó chú ơi'''''=))

ae xem thầy kìa

dô kèo nè

vịnh vĩnh hy,sau màng kính xe

viettran" tai mình hôm nay có vấn đề rồi sao......đứng gần mấy cha "tây"nói sao mình không nghe ta'''''=))

centimet

Quản lý mới
Tiếp tục đến vườn Việt Trần...tận mắt thấy nhánh linh sam đột biến lá cẩm thạch.
Cent em quyết định để máy auto choạch để ảnh được trung thực hơn.

Chúc mừng Việt Trần.
Cung kính
Centimet

centimet

Quản lý mới
ảnh kỉ niệm tại Vườn Việt Trần lần đầu

size ảnh lớn :

mạng inter net nhà chạy hết nổi rồi , dung lượng ảnh load lên flickr cũng nhiều nên mai em lại up tiếp.
Chúc các tình yêu ngủ ngon
Cung kính
Centimet

samphanrang

Thành viên tích cực
- Lo đón AE không chụp dược tấm hình nào giờ ngồi chờ xem .......up lâu quá nóng thiệt .......tức rồi đi ngủ .....

hocchoimai

Thành viên
Cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của các Bạn cây cảnh xứ Phan Rang rất nồng hậu. Học chơi Mai về đến nhà lúc 2 giờ khuya hồi hôm an toàn.

linhsamphanrang

Thành viên tích cực
gởi thêm vài hình chụp bằng điện thoại

đàn chủ''"không ai đi ta đi 1`mình thôi

chú nghĩa ,chú nhỡ,và anh YAGAMI đang ngồi úp hình trực tiếp đêm lữa trại

coi 2 cha nội này có vấn đề không nè.

thay80 ngưỡng mộ gối anh đàn chủ ghê.

đàn chủ"" chị ơi! bán cho em đôi dép=))

trungduart

Administrator
- Lên đi nào bán phôi kiểu này là khách hàng cho ăn no đòn ............có up nữa hay không thì nói để ta đi ngủ ...........
NGủ đi rùi thiệt thòi đó bác ơi, gồng tay thua 1 thùng bia bao giờ chung độ đây bác ơi.

thuankieu

Thành viên Mua Bán
NGủ đi rùi thiệt thòi đó bác ơi, gồng tay thua 1 thùng bia bao giờ chung độ đây bác ơi.
a dũng cứ đổi 1 thùng bia, lấy 1 phôi đẹp hihi

xem a samphanrang nói gì nhé.

thua rồi phải chịu thôi thầy ơi,,,