Offline tháng 19-9-2010. Chất trồng cho cây Cảnh - Bonsai

centimet

Quản lý mới
cho xin 2 vé :Centimet holywine tự túc phương tiện

hẹn gặp các anh trên đó.

thân
Centimet

Duy_Cường_1978

Thành viên
xin chào cả nhà ạ..em xin thành thật xin lỗi các anh chị cùng các bạn..vì mai em có công việc đột xuất phải đi tiền giang,nên em không tham gia offline được..em đã đăng kí rồi mà không làm đúng lời nói của mình em cũng cảm thấy ấy nấy lấm..nhưng vì công việc gấp quá xin anh chị cùng các bạn thông cảm giúp em nhé..1 lần nửa em xin trân thành xin lỗi cả nhà..!

em xin chúc các anh chị cùng các bạn có 1 ngầy cuối tuần offline thật vui vẻ..Thân chào cả nhà..!

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Theo bản tin mới nhận được hồi sáng... Buổi off hôm nay hoành tráng lắm. Đang chờ xem hình ảnh phút 89 ntn đây.8->8->8->

Văn

Thành viên tích cực
Chờ lâu quá,một đại diện của Miền Trung cũng đã lên đường từ hôm qua để tham gia off nhưng đến giờ vẫn bặt vô âm tín.

bigbabol

Moderator
một số hình ảnh trong khi off, ăn bánh trung thu và ăn nhậu hhjhjhj
giỡn chút nha anh em, không giận nha, hjhjhj

anh Lô nói: anh Chẩm, anh có tin là em ăn hết bịch đất này không?

anh Chẩm nói: nhiêu đó mà nhầm gì, anh ăn một lần một nắm vầy nè

Lý Đại Nghĩa nói: ai ăn gì thì ăn, em ăn bán trung thu là chắc cú

Phattravinh nói: để mấy ổng ăn gì thì ăn, tui đi ăn lẩu thôi hjhj

lan-chi

Thành viên tích cực
nói với vợ là đi offline 2 ngày, kha kha bây giờ mới về tới nhà , hôm nay gặp anh em vui quá , bác nào có hình đưa lên chia vui cùng anh em nha .

A_Z

Thành viên
Hình ảnh offline tháng 09/2010

Vì biết AE cũng muốn xem hình ảnh ngay ,nóng hổi vừa thổi vừa coi nhé.AE nào có hình post lên chủ đề này tiếp theo luôn vì mình chụp cũng không nhiều vì thấy AE cũng nhiều người mang máy theo,xin thay mặt các AE ngày hôm nay xin Cảm ơn Bigbabol và BQT điễn đàn tạo điều kiện cho AE học hỏi được kinh nghiệm trong nghệ thuật cây cảnh,cảm ơn đến các thành viên gạo cội đã truyền đạt chia sẻ cùng AE mới tập chơi ,kinh nghiệm quý báu của các Anh sẽ giúp cho AE trên diễn đàn ngày một trưởng thành hơn và quan trọng nhất sẽ là sợi dây vô hình gắn kết AE lại với nhau,xin cảm ơn BQT tổ chức buổi offline mà nhờ đó AE chúng ta được chia sẻ và cũng học ở đây được rất nhiều điều .
Đầu tiên xin giới thiệu một số cây tại vườn Bigbabol,vì điều kiện thời gian hạn hẹp nên không thể nào chụp hết được mong AE thông cảm.

A_Z

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh offline tháng 09/2010

Và tiếp theo là chương trình offline của tháng 9/2010

lyducphuong

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh offline tháng 09/2010

cảm ơn anh Quế đã cho xem, cây nhà bác 3b đẹp mê hồn ko chê vào được.

em mới về.hôm nay vui quá.em về nhà 18h45'.cũng có ít hình mà giờ 2 topic giờ tính sao.hay gom vô topic bên nào nhỉ?