Offline tháng 10 - Cây Mai vàng - Cắt cây - Ghép rễ Vạn Niên Tùng

phamxuanlam

Thành viên
Re: Trả lời: Offline tháng 10 - Cây Mai vàng - Cắt cây - Ghép rễ Vạn Niên Tùng

Chào ACE,
Ngày mai vợ đi trực ở bệnh viện, giao cho em đưa đón con đi học mới chết chứ. Đành nhờ bác xe ôm gần nhà đưa đón giúp em vậy. Và quyết định đăng ký một vé nhe Dũng (nhưng phải tranh thủ về nhà trước khi ............ vợ về các bác a).

Thân.

trungduart

Administrator
Trả lời: Re: Trả lời: Offline tháng 10 - Cây Mai vàng - Cắt cây - Ghép rễ Vạn Niên Tù

Chào ACE,
Ngày mai vợ đi trực ở bệnh viện, giao cho em đưa đón con đi học mới chết chứ. Đành nhờ bác xe ôm gần nhà đưa đón giúp em vậy. Và quyết định đăng ký một vé nhe Dũng (nhưng phải tranh thủ về nhà trước khi ............ vợ về các bác a).

Thân.
Cho tới thời điểm này phần chuẩn bị đã xong, tiệc đã đặt cho 60 người dùng. Công việc ngày mai cũng cần 1 vài anh em trong công tác đón tiếp và hướng dẫn.

NDCan

Thành viên tích cực
Trả lời: Offline tháng 10 - Cây Mai vàng - Cắt cây - Ghép rễ Vạn Niên Tùng

Ui chời ơi! Giờ này mà rượu còn ngoài miền Bắc ngày mai làm sao mà uống được đây? Sao Cần biết chuyến này anh đi off có cả chị đi cùng mà tính gửi rượu bổ cho anh vậy
Thì nghe Giang Hồ đồn là chuyến này anh Lô mang Phu nhân đi mà anh =))=))=))

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Tôi thấy anh Thương làm mod mà lúc nào cũng khó chịu chỉ chờ có tí sơ hở của anh em là bắt lỗi phải nếu dd nầy ai cũng vậy thì thật vất vã cho ace Q T ,Tôi đăng kí 01 xuất ,ko xát nhận tui củng đi ,tánh tôi nói thẳng nếu có gì mong anh bỏ qua còn ko bỏ qua củng chẳng sao vì tôi thấy topic nầy anh chỉ toàn bắt lổi phải......lời thật mất lòng.

huongdongconoi

Thành viên tích cực

Tôi thấy anh Thương làm mod mà lúc nào cũng khó chịu chỉ chờ có tí sơ hở của anh em là bắt lỗi phải nếu dd nầy ai cũng vậy thì thật vất vã cho ace Q T ,Tôi đăng kí 01 xuất ,ko xát nhận tui củng đi ,tánh tôi nói thẳng nếu có gì mong anh bỏ qua còn ko bỏ qua củng chẳng sao vì tôi thấy topic nầy anh chỉ toàn bắt lổi phải......lời thật mất lòng.
Những dòng tôi bôi đỏ phía trên " Khi bạn chưa biết rỏ sự việc gì " Thì bạn đừng phát ngôn như thế. Những gì bạn nói bạn hãy đưa ra bằng chứng cụ thể rỏ ràng chổ nào là sơ xuất. Mà tôi bắt lổi nhé!

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Tôi biết anh có bệnh trong người nên thường sinh ra bực mình và tự ái mặt cãm....tôi chỉ biế những dòng chữ trên của tôi khi viết ra là đã xem hết trên 10 trang của topic nầy,tôi sẻ chịu trách nhiệm những gì tôi viết vì tôi thấy nếu có gì ko vừa ý thì gọi thẳng Dủng ,chứ ko nên vì tự ái cá nhân mà dẫn topic đi lệch vấn đề... vì như tôi thấy như trên thì {lúc nào anh củng đúng}.... thôi tôi phải đi off đây ,chào anh!

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Vì hoàn cảnh và cuộc sống mưu sinh ai cũng nhức đầu căng thẳng

anh em thoải mái cho không khí vui vẻ

đây là sân chơi mà căng thẳng nữa thì thật là không còn nơi giải trí nữa

xuanbichBH

Thành viên mới

xin các bác diễn đàn cho em hỏi úp ảnh lên nhà các bác cắt tỉa cho có mất nhiều thời gian không
em có mấy cây muốn úp lên mà