Offline tháng 03 Video hướng dẫn kỹ thuật làm ngọn Bonsai

tribao9999

Thành viên
sao xem đến khúc quan trọng thì ko có nhỉ ?!?! . Ai quay từ A-Z up lên cho xem với . Cám ơn nhiều

ak47

Thành viên
up phần còn lại đi bác ơi, phần quan trọng bác giấu đâu rồi , có nhượng lại bản quyền không

maivinhhy

Quản lý mới
Khó coi quá, các bác cứ đưa lên Youtube như mọi khi dễ coi hơn nhiều, ai cũng coi được . Thanks

nmn

Thành viên mới
bác nào có video đầy đủ share mọi người học tập đi! thanks@-)@-)@-)

CKT1991

Banned
các Video vẫn xem bình thường, nhưng xem xong hơi bị ức chế, đến lúc quan trọng thì bị cắt :(
Anh ơi, video không đủ. Cứ đến phần anh Vinh hướng dẫn làm ngọn lại hết. Có ai quay đủ hơn không? Làm ơn up đi. Cảm ơn!!!
Cái khúc quan trọng mà không cắt đi, cứ để thì bằng như khuyến khích bạn không tham gia off, cứ ngồi khểnh nhà chờ xem vidéo à ? :-??:-??:-??

Mấy cái clip này là để bạn thấy tầm quan trọng của việc đăng ký tham gia off, xem Anh Vinh hướng dẫn người thật việc thật, may ra mới nắm được kỹ thuật sẵn giao lưu luôn :))=))=))=))

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Cái khúc quan trọng mà không cắt đi, cứ để thì bằng như khuyến khích bạn không tham gia off, cứ ngồi khểnh nhà chờ xem vidéo à ? :-??:-??:-??

Mấy cái clip này là để bạn thấy tầm quan trọng của việc đăng ký tham gia off, xem Anh Vinh hướng dẫn người thật việc thật, may ra mới nắm được kỹ thuật sẵn giao lưu luôn :))=))=))=))
nói phải chịu khó suy nghĩ chứ bạn, ko phải a cũng ở nhà là để chờ video cả nha bạn,
1 số anh em ko có đk đi do: tài chính, thời gian, địa lí xa xôi.... sao đi được

bonhuen0.1

Thành viên tích cực

Bạn hay quá ha. Có suy nghĩ trước khi nói không đó. Có nhiều người như tôi vì điều kiện ở quá xa, thời gian, công việc và tài chính không cho phép thì làm sao đi off được. Dù biết rằng đôi chân muốn đi mà điều kiện đâu cho phép. Tôi là người Huế không hiểu cái từ ngồi khểnh của bạn nghĩa là gì. bạn cắt nghĩa được không (cám ơn bạn nhiều). Góp ý với bạn vậy thôi.

Cám ơn mọi người đã quay vido và chia sẻ hình ảnh để anh em không có điều kiện tham gia được học hỏi. Nhưng mất cái quan trọng, mấy lần trước cũng vậy. Ai có phần đầy đủ xin chia sẻ với mọi người được không ạ.

vietbamboo

Thành viên
Nếu như đăng video hướng dẫn kỹ thuật mà chất lượng quá thấp, người quay phim chưa chuyên nghiệp, những cảnh cần thiết lại quay ống kính đi đâu đâu, cộng với chiêu cắt mất những phần quan trọng thì theo tôi nghĩ các bác đừng đăng làm gì. Có lẽ tôi nói hơi quá nhưng các bác hãy nghĩ một chút đi, trên diễn dàn này số lượng thành viên không nhỏ, mọi người rất háo hức chờ đợi chia sẻ kỹ thuật của một nghệ nhân khá nổi tiếng, trong khi đó các bác lại làm quá sơ sài. Tôi không hiểu là các bác có ít kiến thức tin học, cộng nghệ, kỹ năng,... hay là một lý do nào khác như "ích kỷ" chẳng hạn... Như lần Hướng dẫn kỹ thuật bonsai, nhất là Kỹ thuật bonsai Mini chất lượng khá kém, những gì gọi là "tuyệt chiêu" lại cắt mất. Đôi lời nói thật, có gi không phải mong các bác bỏ quá cho!:eek:3

Inova

Thành viên
Mình thấy hình ảnh buổi off quá vui và bổ ích (ít nhất là được ngắm cây của anh vinh thỏa thích) nhưng thật sự để tham dự được là cả vấn đề lớn không chỉ riêng tôi. Mọi người được tham dự cố gắng up thêm ảnh và video nữa cho anh em được thưởng thức nha. thank

casper

Thành viên
Ái Chà, nếu thật sự như mấy bác nói thì có vấn đề thật rồi, chứ nếu vì sự cố kỹ thuật thì 1,2 lân thôi chứ, chứ lần nào cũng đến đoạn quan trọng là bị cắt hoặc quay ống kính chỗ khác thì .......:-O:(

hungbonsai

Thành viên tích cực
tại đàn chủ quay phần quang trọng để giả lao qua mục quảng cáo ,đợi vài hôm hết quảng cáo sẽ co thôi mà,nhìn hình bác hùng sẽ hiểu làm phần ngọn thôi mà ,

laolobich

Thành viên
em mới up nen youtobe đinh post nên dd để anh em xem cho dễ mà bị mất đoạn quá nên em ko post nữa.

DuLong

Thành viên tích cực
em mới up nen youtobe đinh post nên dd để anh em xem cho dễ mà bị mất đoạn quá nên em ko post nữa.
Thôi có lẽ không nên post... Không đầy đủ thì post mắc công người coi người ta lầm bầm :D

trungduart

Administrator
Các bạn dáng chờ 1 chút nha, để mình ghép tất cả các file lại làm 1 lần rùi coi khỏi bị mất hứng hic