Offline nhà anh 3B và đá banh

nuoccolua

Thành viên tích cực
vậy là còn 3 người camap chưa biết: chú AC, chú Tổng cty gì đó, và chú ngồi thứ 2 từ trái qua.
bác honst là bác nào, tiếc thật bác từ xa bay vào đá mà ko gặp mặt được.
chú tổng cty em quên tiệt tên rùi,cũng trong diễn đàn cây cảnh mình luôn đó,dân Long An.-đã có nick rùi vohungdung
còn chú mặc áo AC là anh Tùng -nick dđ là Host từ Hà Nội bay vào đá giao lưu với anh em trong Nam và là ngừoi ở đến nhà anh 3B sớm nhất,tối mùng 1 đã đến rùi và đá rất hay.
còn anh thứ 2 từ trái qua là Tài nick Baoloc777

tuần sau ko biết co lịch đá ko nữa.

hoang.htc

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh 3B và anh Bình đã sắp xếp chu đáo cho tất cả ae ghé giao lưu và đá banh tại nơi anh cắm dùi trên đất Long An :))
hình ảnh đội bóng hoàn toàn mới tinh,thiếu anh đội trưởng bảnh trai Camap_80 và rất nhiều ae trụ cột của đội hok đi

nhìn ông áo trắng ngồi bên trái sao ác thế=))=))=))=))
cái đội hình 2 này có sức trẻ nhưng hình như thiếu chiều sâu !=))=))=))
camap gửi anh em trẻ wa bển tập huấn nha
:eek:3:eek:3:eek:3

thanhtiena5

Thành viên tích cực
chú tổng cty em quên tiệt tên rùi,cũng trong diễn đàn cây cảnh mình luôn đó,dân Long An.-đã có nick rùi vohungdung
còn chú mặc áo AC là anh Tường -nick dđ là Host từ Hà Nội bay vào đá giao lưu với anh em trong Nam và là ngừoi ở đến nhà anh 3B sớm nhất,tối mùng 1 đã đến rùi và đá rất hay.
còn anh thứ 2 từ trái qua là Tài nick Baoloc777

tuần sau ko biết co lịch đá ko nữa.
là anh TÙNG nick host nha a QUY
==================================

trông mình mặt hình sự quá cứ như đi đá cho tuyển í =))=))=))=))=))=))=))=))

thanhlanqn

Thành viên
Em xin điểm danh, người đang cầm bóng là em: Lân, qua bầu chọn không chính thức là người chơi gần hay nhất, vì đi trễ nên không có mặt trong hình ảnh toàn đội chụp đầu trận.

là anh TÙNG nick host nha a QUY
==================================

trông mình mặt hình sự quá cứ như đi đá cho tuyển í =))=))=))=))=))=))=))=))
hình này mai mốt anh Tiến có cây nào ế đưa lên phán 1 câu "có mua 0 thì bảo" =)) =)) =)) =))
người ta sợ là mua liền

camap_80

Thành viên tích cực
cái đội hình 2 này có sức trẻ nhưng hình như thiếu chiều sâu !=))=))=))
camap gửi anh em trẻ wa bển tập huấn nha
:eek:3:eek:3:eek:3
thiếu chiều sâu đã đành, thể lực cũng yếu nhưng được cái hết mình anh Hoàng ơi. đội mình chịu khó tập luyện, nâng cao kỹ chiến thuật, cải thiện thể lực.... rồi đi đá giải xóm cũng được đó =))

nuoccolua

Thành viên tích cực
ko dám thiếu chiuề sau đâu,đội này đá dữ lắm đó,kỹ thuật các tuyến rất ổn định nha anh Hoàng,chỉ thiếu mỗi thể lực chưa tốt lắm,đá có tí mà bị nắng làm mất sức,đuối nửa đội hình :-j

honst

Thành viên
bác honst mặc áo đỏ đen =))=)) k rành bóng đá gọi vậy cho dễ
vậy là còn 3 người camap chưa biết: chú AC, chú Tổng cty gì đó, và chú ngồi thứ 2 từ trái qua.
bác honst là bác nào, tiếc thật bác từ xa bay vào đá mà ko gặp mặt được.
Chào bác, honst em mặc áo AC đó ạ. Đá banh trong này khác ngoài e quá trời. Luật, bóng, cách đá đều khác nên hơi khó thích nghi. :(. Hẹn gặp bác trận sau nhé, e còn vào SG để đá nữa đó.

chủ nhật qua ngoài việc đá banh thì toàn đội được mời đến dự thôi nôi con của anh ThaiBinhKhanh,chúc con anh mau lớn thông minh
Đây là lý do sao 0 đi off ở vườn Hoàng Mai :)) :))

nhập tiệc

VoHungDung:mồi ngon quá các bác ha,lát xin Bình còi vài cái bịch xách về vườn anh 3 nhậu tăng 2 mới được
nuoccolua:ý kiến hay
anh Phatravinh coi bộ xỉn rồi,làm gì mà nhìn đắm đuồi thế anh Phát :)) :)) :))

vohungdung

Thành viên
Thật là vui, rèn luyện sức khỏe, no bụng, định lấy nguyên cái mực né về nhà Anh ba làm lai rai cho ấm bụng rồi chứ.
8-}X_X~O)

camap_80

Thành viên tích cực
Giới thiệu hết từ trên xuống dưới,từ trái sang phải đội bóng CCVN đi anh ơi!
Lưu ý giúp em chổ này! Anh nào có zợ rồi thì gạch đít tên làm dấu nhé X_X
tất cả đều là độc thân vui tính hết nha em!

bổ sung thâm mấy tấm hình ăn nhậu. lúc đá banh mệt quá ko chụp được :-j
ước gì lần nào đá xong cũng có 1 mâm thế này cho anh em phục hồi sức khỏe

bác này không đá banh mà tính 1 mình đá hết cả bàn

thanh hoi

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh 3B và anh Bình đã sắp xếp chu đáo cho tất cả ae ghé giao lưu và đá banh tại nơi anh cắm dùi trên đất Long An :))
hình ảnh đội bóng hoàn toàn mới tinh,thiếu anh đội trưởng bảnh trai Camap_80 và rất nhiều ae trụ cột của đội hok đi

Đội hình liên hợp quốc=))

thaitu005

Thành viên tích cực

bác này không đá banh mà tính 1 mình đá hết cả bàn

PTV đi mà không rủ nha.. hèn chi, lên cân ào ào. còn được gọi là béo phì =))=))=))

hau26

Thành viên
Mấy anh em , chắc tay mạnh hơn chưng (do bẽ cây nhiều) nên đá banh mà giống như đang bưng cây khệ nệ tội quá.
Bị mấy tay đội bóng xóm đá muốn chết...
Cố lên anh em ơi. Sau khi bẽ cây xong chạy vài vòng để tạo sức nhé ,,,

thanhtiena5

Thành viên tích cực

hic tiếc quá cn tuần rồi bị bệnh nên bỏ lỡ 1 bữa tiệc thịnh soạn như vậy :emoticon-headbang::emoticon-headbang::emoticon-headbang::emoticon-headbang: