Offline miền bắc tháng 11 năm 2011 .Đại hội ccvn.com

quynhhoang

Thành viên
hom day chac se dong vui lam day, ma em hoi neu em dang ky ao thanh vien thi dang ki nhu the nao a gui tien vao tai khoan nao va se nhan ao o dau vay bac cho em biet voi neu hom do ma ko ban cong viec em se tham gia buoi offline thi nay ao luon con ko thi bac gui ao wa dia chi cua em giup em co duoc ko? mot lan nua chuc bac thanh cong va hanh phuc de dien dan ngay mot lon manh.

ngoquyetna

Thành viên
em chưa có điều kiện tham gia được rồi ,tiếc quá .chúc buổi offline của dd ccvn thành công rực rỡ.@};-

ditimmatkhau

Quản lý mới
E cũng nghe nhiều về Thành công kỳ viên, đúng là một điểm đến thật tuyệt vời cho ae đam mê cây cảnh, phong thủy vv...
Chúc cho Đại hôi thành công tốt đẹp, e xin làm chân dẫn đường cho các người đẹp nha a. Kiên, kaka:D

ngoc_dung

Moderator
:(( em sợ bia rượu quá trời...ko dám đi nữa mất...em uống có tẹo bia mà bi giờ bị dị ứng :(:)((

ps:anh hải biên sẽ nộp phí cho em luôn nhé:))
Thì đợt này đừng uống bia em ko hợp với bia đâu,chỉ lên uống rượu thôi mà cũng lên uống ít chứ cứ uống như em thì anh cũng sợ,cứ cưa độ một chai 65 vooka là ổn rùi.:))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Thì đợt này đừng uống bia em ko hợp với bia đâu,chỉ lên uống rượu thôi mà cũng lên uống ít chứ cứ uống như em thì anh cũng sợ,cứ cưa độ một chai 65 vooka là ổn rùi.:))
=)) nhất định hôm đó em sẽ chúc riêng anh nha ^^

ditimmatkhau

Quản lý mới
E xin cập nhật bản đồ vị trí vườn Anh Thành Đất để mọi người tiện theo dõi lịch trình đi lại thuận tiện!

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
mọi người ơi...cố gắng thu xếp đi nhé...^^ hy vọng sẽ gặp được các anh,chị em trên diễn đàn...Hôm nay mệt quá nên mai em sẽ comment tiếp nha...g9