Offline miền bắc 2012 -Diễn đàn ccvn.com

Danh sách thành viên đã lên khoảng trên 200 người ,do thời gian không kịp cập nhật danh sách đầy đủ của các bạn lên trang một ,rất mong được sự thông cảm.

Mai đã là ngày gặp đầu tiên của offline thành viên hội miền Bắc, Với không khí háo hức và rộn rã chúc cho kì offline miền bắc lần này thành công tốt đẹp. Hẹn gặp anh chị em tại Giao Thủy - Nam Định !
Đang khiêng chậu mỏi tay nè anh Kiên =))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chia sẻ với mọi người vài hình ảnh trước ngày off tại Hà Nội ngay tại nhà NDCan
Bắt đầu từ đầu bếp 5 sao đang làm tiết canh...chó

Và các món còn lại cũng toàn...chó

Còn đây là người ăn vụng

Bắt đầu chiến đấu

Đây là các chân dài NDcan hạt điều tới để tiếp admin Lê Ngọc Tân (có cháy nhà thì gọi a mang bình xăng tới nhé)

Và đây là lúc thăng hoa

Đợi xem hồi sau tiếp nhé.....................

Một tín hiệu vui ...và hứa hẹn nhiều "bất ngờ" thú vị cho Hai ngày OFF hoành tráng đây.Trân trọng chúc buổi Họp mặt của ACE thật nhiều niềm vui, đoàn kết...và thành công .
(Chắc sau đợt off này anh Tân có tham gia off ở đâu sẽ có "vệ sĩ" tháp tùng...Giữa "đám @};-@};-"không nên cựa quậy nhiều mà vướng gai anh T nhé, chúc vui và các Bóng Hồng luôn tươi sắc:):) )

Các Bác đi Quất Lâm "tẩm quất"; Hay đi "Quần Lạc" bị lạc mất quần rồi ...:-w
Nên chẳng thấy bác nào Up hình của ngày Off hôm nay,làm mình chờ dài cả cổ.:-??

duyde72

Thành viên
không tham dự được tiếc quá.Chúc mưng buuổi ojjline thành công tốt đep
Duy Đệ Nông nghiệp _Nông thôn
____Giữ Mãi Mầu Xanh_____

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- CHÚC MỪNG OFLINE MIỀN BẮC THÀNH CÔNG .
Hơn tháng nay nguyenthoqn ở Vĩnh Sơn hôm nay mới về đến qui nhơn , xem qua hình ảnh hoạt động offline Miền Bắc tổ chức thật hoành tráng và Thành công . Đã nói lên được sức mạnh và trên đường vững tiến của diễn đàn chúng ta ,
Xin chúc mừng ...

connhat.hotel

Thành viên mới
Thưa anh em diễn đàn.

Hội SVC Huyện Giao Thủy phối hợp với Hội Miền Bắc diễn đàn “caycanhvietnam.com” tổ chức buổi “Offline miền Bắc”. Sau một thời gian chuẩn bị, ngày 10/06/2012 Buổi “Offline Miền Bắc” diễn đàn “caycanhvietnam.com” đã diễn ra tốt đẹp tại Huyện Giao Thủy.

Thay mặt Ban chấp hành Hội Sinh vật cảnh, Câu lạc bộ CCNT Huyện Giao Thủy xin trân trọng cảm ơn Chủ tich Hội SVC Tỉnh Nam Định - Ông Phạm Hồng Cờ đã về dự và phát biểu tại diễn đàn, Trưởng BQT diễn đàn - Ông Nguyễn Hữu Dũng , Hội Trưởng Miền Bắc - Ông Lương Ngọc Kiên . Đồng cảm ơn các ông Chủ tịch, Phó chủ tịch các huyện hội, Chủ nhiệm, Phó chủ nhiệm các CLB huyện: Hải Hậu, Xuân Trường, Nam Trực và TP Nam Định.
Chúng tôi cũng xin cảm ơn anh em về dự diễn đàn “caycanhvietnam.com” các tỉnh thành: TP Hà Nội, TP Hồ Chí Minh, Nha Trang, Bình Phước, Quảng Ngãi, Đăk Nông, Đà Nẵng, Thanh Hóa, Ninh Bình, Thái Bình, Vĩnh Phúc, Phú Thọ, Hải Dương, Lạng Sơn, Hưng Yên, Quảng Ninh, Bắc Giang, Bắc Ninh, Hải Phòng và Nam Định đã về tham dự buổi Offline.
BTC lưu ý những anh em nào tham gia trưng bày cây tại buổi offline mà chưa có giấy chứng nhận, liên lạc với BTC để BTC chuyển tới tận tay anh em .
Trong thời gian buổi offline diễn ra không tránh khỏi thiếu sót mong các đại biểu các anh em diễn đàn đóng góp ý kiến trên diễn đàn hoặc điện thoại số: 0978 669 669 hoặc 0936 999 829.
Chúc các vị đại biểu, các anh em diễn đàn “caycanhvietnam.com” mạnh khỏe, chúc gia đình Hạnh phúc – An khang – Thịnh vượng.

Thay mặc BTC
Trưởng ban

Nguyễn Tiệp Khắc

han_qn

Thành viên tích cực
Thưa anh em diễn đàn.

Hội SVC Huyện Giao Thủy phối hợp với Hội Miền Bắc diễn đàn “caycanhvietnam.com” tổ chức buổi “Offline miền Bắc”. Sau một thời gian chuẩn bị, ngày 10/06/2012 Buổi “Offline Miền Bắc” diễn đàn “caycanhvietnam.com” đã diễn ra tốt đẹp tại Huyện Giao Thủy.

Thay mặt Ban chấp hành Hội Sinh vật cảnh, Câu lạc bộ CCNT Huyện Giao Thủy xin trân trọng cảm ơn Chủ tich Hội SVC Tỉnh Nam Định - Ông Phạm Hồng Cờ đã về dự và phát biểu tại diễn đàn, Trưởng BQT diễn đàn - Ông Nguyễn Hữu Dũng , Hội Trưởng Miền Bắc - Ông Lương Ngọc Kiên . Đồng cảm ơn các ông Chủ tịch, Phó chủ tịch các huyện hội, Chủ nhiệm, Phó chủ nhiệm các CLB huyện: Hải Hậu, Xuân Trường, Nam Trực và TP Nam Định.
Chúng tôi cũng xin cảm ơn anh em về dự diễn đàn “caycanhvietnam.com” các tỉnh thành: TP Hà Nội, TP Hồ Chí Minh, Nha Trang, Bình Phước, Quảng Ngãi, Đăk Nông, Đà Nẵng, Thanh Hóa, Ninh Bình, Thái Bình, Vĩnh Phúc, Phú Thọ, Hải Dương, Lạng Sơn, Hưng Yên, Quảng Ninh, Bắc Giang, Bắc Ninh, Hải Phòng và Nam Định đã về tham dự buổi Offline.
BTC lưu ý những anh em nào tham gia trưng bày cây tại buổi offline mà chưa có giấy chứng nhận, liên lạc với BTC để BTC chuyển tới mtận tay anh em .
Trong thời gian buổi offline diễn ra không tránh khỏi thiếu sót mong các đại biểu các anh em diễn đàn đóng góp ý kiến trên diễn đàn hoặc điện thoại số: 0978 669 669 hoặc 0936 999 829.
Chúc các vị đại biểu, các anh em diễn đàn “caycanhvietnam.com” mạnh khỏe, chúc gia đình Hạnh phúc – An khang – Thịnh vượng.

Thay mặc BTC
Trưởng ban

Nguyễn Tiệp Khắc
cảm ơn chú rât nhiều