Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật cây Sanh

dungvan

Moderator
Trả lời: Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật cây S

Đến em này, sau một hồi đi vòng quanh ngắm nghía em nó, Xuân Hiểu.....bó tay:

Bác Phạm Xuân Ẩn- đơn vị chủ nhà- bị đẩy ra tiền tuyến:

Tính toán và thao tác:

Hậu quả:

Hai nghệ nhân bên hậu quả của mình:

dungvan

Moderator
Trả lời: Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật cây S

Tỉa Sanh:

dungvan

Moderator

Chụp ảnh lưu niệm:

Vài cây ấn tượng khi đi tham quan vườn của một số thành viên
Cây me:

Cây Sung:

Nàng Tiên Cá này rời biển lên rừng và bị như thế này đây: ( NDCan đâu, vào tham khảo nè)

nhantam99

Thành viên

Nàng Tiên Cá này rời biển lên rừng và bị như thế này đây: ( NDCan đâu, vào tham khảo nè)
Tuyệt, Number.....1.
Buổi OFF gặp mặt thật vui và ý nghĩa. Cảm ơn mọi người đã tham gia nhiệt tình.=D>

thang10

Thành viên

sau khi tan cuộc vui mình về thị lai có một sự vụ . đua anh ban đi cấp cứu nên không có thời gian up hình vào diến đàn mong các bạn thông cám

thoaphumobile

Quản lý mới

Các bác off vui quá,chúc mừng!
anh bạn đã khỏe chưa anh?

viengvinhkieu

Quản lý mới

Vui quá anh ạ bận sau cho em ké với anh nhé
Cám ơn nhé Sơn bận sau bớt chú thời gian đến chia sẻ với CLB Kinh Bắc nhé.
==================================
Em bận triển lãm svc Thái nguyên tiếc quá không dự được.
EM sử lý giúp Anh vài tấm hình bị tối quá trong buổi offline.

Cám ơn Vân nhé, lâu rồi không gặp, hôm nào rảnh giao lưu chút.

thang10

Thành viên

một buôi giao luu thật là vui va bo ich
[/IMG]

viengvinhkieu

Quản lý mới

Sao thang10 ém nhiều hình vậy cứ nhỏ giọt như chờ cà pê vậy bao giờ mọi người mới ngắm hết đây.

VanHieu

Thành viên mới
Re: Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật cây Sanh

Cảm ơn tất cả các bác! Quả thật lần offline này vui thật, em học hỏi được rất nhiều kiến thức!
Lại tậu được bộ kéo cắt cành tuyệt vời! Chơi cây thật bổ ích các bác nhỉ!

Up thêm 1 số ảnh cho anh em thưởng thức!

bonsaivieng

Thành viên

Sau khitrao đổi kinh nghiệm và giao lưu, buổi chiều mọi người đi thăm vườn các thành viên tại Tri Phương chia sẻ mấy hình khi thăm vườn nhantam99

viengvinhkieu

Quản lý mới

Thành viên nào còn hình úp tiếp lên đi đừng ém rồi bị mốc khó xem lắm đó.

NaTuan

Quản Lý Viên

Cảm ơn các anh đã cho xem những tấm ảnh đẹp và ý nghĩa .

viengvinhkieu

Quản lý mới

Cảm ơn các anh đã cho xem những tấm ảnh đẹp và ý nghĩa .
Cám ơn Tuấn đã quan tâm theo dõi hoạt động của CLBCCNT Kinh Bắc.

Mr Bean

Thành viên

Cám ơn các bác đã chia sẻ, nhưng tôi thấy trước và sau cắt tỉa cây vẫn vậy, ko có gì thay đổi cả.

bonsaivieng

Thành viên

Cám ơn các bác đã chia sẻ, nhưng tôi thấy trước và sau cắt tỉa cây vẫn vậy, ko có gì thay đổi cả.
Chắc bị lầm anh ơi.

nhantam99

Thành viên

Cảm ơn các AE đến thăm tệ xá

Đợt rồi bận quá chưa kịp sửa Em này.
Có lẽ phải thay quàn áo (trậu) mới và chuyển Em nó sang vườn hội MB nhờ các AE chăm giùm được không anh Ngockien

viengvinhkieu

Quản lý mới

Cảm ơn các AE đến thăm tệ xá

Đợt rồi bận quá chưa kịp sửa Em này.
Có lẽ phải thay quàn áo (trậu) mới và chuyển Em nó sang vườn hội MB nhờ các AE chăm giùm được không anh Ngockien
Khỏi phải thay chậu bạn ơi cứ sửa rồi đưa đế vườn Hội là được rồi.