Non bộ mới làm xong

vuvanduc

Quản lý mới
Đây là tác phẩm mới hoàn thành, mượn bóng đêm làm phông tạm, rất mong nhận được góp ý của anh em

Non bộ trên khay 75cm x 35cm, ( khay xi măng tự đúc) chất liệu đá Tuyết Sơn

NB đẹp ...B/cục chặt chẻ.
(Nếu không sợ câu"Chắc bác có nhiều Tp đẹp ;Up lên chia sẻ cùng Ae đi" thì tôi sẽ nói thêm rằng:"
Với t/độ của Bác ,Bác thử làm một Tp khác có những "sáng tạo" mang dấu ấn VVĐ ..."

lnvinh

Super Moderator
Đây là tác phẩm mới hoàn thành, mượn bóng đêm làm phông tạm, rất mong nhận được góp ý của anh em

Rất đẹp anh Đức, đẹp mịn luôn . chuẩn nhất từ trước tới nay .

TVcoire

Thành viên tích cực

Tác phẩm đẹp đó bạn! Lúc trước mình cũng được góp ý là " Màu mặt nền khay, ko nên sơn lấn lên thành khay"
Chúc bạn ngày có nhiều TP đẹp.

BVDung

Thành viên tích cực
nhìn tổng thể đẹp anh ạ ,còn khuyết điểm là 2 mầu đá nên chưa hài hòa lắm
cảm nhậnh riêng em

thaibinhduong

Thành viên
He he tưởng anh đang ở Nha Trang chứ lại ở nhà đắp non bộ ah.Anh làm thế nào mà giỏi thế bữa nào rảnh em sang học ít kinh nghiệm nhé.Đẹp nhất từ trước tới nay đấy

penjing62

Thành Viên Danh Dự

thật vui khi thấy e làm non bộ đẹp,có tiến bộ rỏ rệt, phảng phất nét chuyên nghiệp
bố cục chặt chẻ,tỉ lệ hợp lý,cách làm vách,chân bãi ,hòn phối xa,bãi lang thang ở gần thấy quen quen,....
xin chúc mừng,cố gắng phát huy ....
- còn vài chi tiết có thể làm đẹp hơn,có dịp sẽ trao đổi thêm,

vuvanduc

Quản lý mới
cũng tương đối đẹp đó a.
Cảm ơn bạn đã xem và động viên

NB đẹp ...B/cục chặt chẻ.
(Nếu không sợ câu"Chắc bác có nhiều Tp đẹp ;Up lên chia sẻ cùng Ae đi" thì tôi sẽ nói thêm rằng:"
Với t/độ của Bác ,Bác thử làm một Tp khác có những "sáng tạo" mang dấu ấn VVĐ ..."
Em cảm ơn anh, với môn này em cũng chỉ mới là cậu học sinh tập tẹ thôi anh, còn phải học hỏi rất nhiều từ các anh em đấy ạ, , em cũng muốn tìm cho mình phong cách riêng nhưng chắc phải mất nhiều thời gian nữa , những ý kiến góp ý của mọi người sẽ là động lực để em rút kinh nghiệm cho những tác phẩm sau của mình,

Em cảm ơn anh, với môn này em cũng chỉ mới là cậu học sinh tập tẹ thôi anh, còn phải học hỏi rất nhiều từ các anh em đấy ạ, , em cũng muốn tìm cho mình phong cách riêng nhưng chắc phải mất nhiều thời gian nữa , những ý kiến góp ý của mọi người sẽ là động lực để em rút kinh nghiệm cho những tác phẩm sau của mình,
====Anh khiêm tốn rồi.:)Trước đây nhiều tp "xỉ than" rất hay...
Với Anh tôi nghĩ chắc chắn sẽ có những tp "độc đáo by VVĐ" SẮP TRÌNH lÀNG...
Chúc Anh vui khỏe, tp ngày càng nhiều sáng tạo độc đáo.@};-

vuvanduc

Quản lý mới
Rất đẹp anh Đức, đẹp mịn luôn . chuẩn nhất từ trước tới nay .
Cảm ơn anh Vinh đã có lời động viên, rất mong sẽ luôn nhận được những ý kiến góp ý của anh, chúc anh luôn vui khoẻ

Tác phẩm đẹp đó bạn! Lúc trước mình cũng được góp ý là " Màu mặt nền khay, ko nên sơn lấn lên thành khay"
Chúc bạn ngày có nhiều TP đẹp.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, vậy là mình học hỏi thêm được thêm kinh nghiệm sơn khay rồi

Đẹp anh Đức ơi!
Rất tinh tế anh
Cảm ơn các bạn NGOCPHUONG và HẢI ÂU đã xem~O)

nhìn tổng thể đẹp anh ạ ,còn khuyết điểm là 2 mầu đá nên chưa hài hòa lắm
cảm nhậnh riêng em
Mình sẽ lưu ý và khắc phục, cảm ơn bạn đã góp ý

He he tưởng anh đang ở Nha Trang chứ lại ở nhà đắp non bộ ah.Anh làm thế nào mà giỏi thế bữa nào rảnh em sang học ít kinh nghiệm nhé.Đẹp nhất từ trước tới nay đấy
Bữa nào bố trí sang chơi nhé

Đẹp quá anh Đức ơi.
Lâu lâu không gặp, có khoẻ không Phương

vuvanduc

Quản lý mới

thật vui khi thấy e làm non bộ đẹp,có tiến bộ rỏ rệt, phảng phất nét chuyên nghiệp
bố cục chặt chẻ,tỉ lệ hợp lý,cách làm vách,chân bãi ,hòn phối xa,bãi lang thang ở gần thấy quen quen,....
xin chúc mừng,cố gắng phát huy ....
- còn vài chi tiết có thể làm đẹp hơn,có dịp sẽ trao đổi thêm,
Cảm ơn anh Nhở đã khích lệ, em rất mong anh chỉ bảo thêm, chúc anh luôn khoẻ và có nhiều niềm vui

chúc mừng a có tác phâm đẹp.
Lâu mới thấy lên diễn đàn, bên đấy có gì mới không Tú
chà! tay a Đức tay nghề lên cao rùi.chúc mừng