Những cây Tùng tuyệt đẹp tai Vĩnh Phúc

ngockien

Super Moderator
Tuần trước ,có công việc đi Vĩnh Phúc và có ghé thăm một vườn Tùng , thật choáng ngợp khi lần đầu tiên được chiêm ngưỡng tận mắt những cây tùng có tuổi đời hàng trăm năm và tuyệt đẹp.
Do thời gian vừa rồi bận quá,hôm nay rảnh rỗi xin chia sẻ những hình ảnh với các bạn.

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh kiên đã chia sẻ, Nhưng cứ cái đà này thì dễ không còn tiền tiêu tết lắm anh ơi. lại nổi cơn nghiện mất thôi.

sieuli

Thành viên tích cực
không cần biết nhập từ đâu về .! nhưng có một điều không thể phủ nhận rằng chủ nhân khu vườn đang góp phần làm đẹp cho quê hương ! đây chắc chắn sẽ là báu vật cho con cháu sau này !
cảm ơn bác kiên rất nhiều !~O)

gato68

Thành viên tích cực
Toàn hàng ngoại nhập cả, nhìn đã thật
cây này thấy giống Mân xôi con gà quá. Không biết cây nào già hơn cây nào đây ta :)|

phutho1987

Thành viên
Một lần em đc chiêm ngưỡng vườn tung qua báo, giờ lại đc bác Ngockien chia sẻ, coi đã mắt quá, có cơ hội tận mắt ngắm thì em ngất ngây con gà tây mất, cảm ơn bác trưởng hội chia sẻ! mong rằng đi đâu về bác cũng chia sẻ cho anh em nha. chúc bác khỏe !

ngockien

Super Moderator
Một lần em đc chiêm ngưỡng vườn tung qua báo, giờ lại đc bác Ngockien chia sẻ, coi đã mắt quá, có cơ hội tận mắt ngắm thì em ngất ngây con gà tây mất, cảm ơn bác trưởng hội chia sẻ! mong rằng đi đâu về bác cũng chia sẻ cho anh em nha. chúc bác khỏe !
Cảm ơn em về lời chúc nhé,em ở Phú Thọ phải không,diễn đàn mình cũng nhiều anh em Phú Thọ lắm đó.

Cảm ơn anh kiên đã chia sẻ, Nhưng cứ cái đà này thì dễ không còn tiền tiêu tết lắm anh ơi. lại nổi cơn nghiện mất thôi.
Chương thích cây nào trong đó anh tặng vài cây chơi cho vui (mơ làm đại gia tí 8-})

không cần biết nhập từ đâu về .! nhưng có một điều không thể phủ nhận rằng chủ nhân khu vườn đang góp phần làm đẹp cho quê hương ! đây chắc chắn sẽ là báu vật cho con cháu sau này !
cảm ơn bác kiên rất nhiều !~O)
Nhất chí với đồng chí em vấn đề này :D,anh cũng không hay câu lệ cây ta hay cây tàu,miễn đẹp là sướng rồi.

Toàn hàng ngoại nhập cả, nhìn đã thật
cây này thấy giống Mân xôi con gà quá. Không biết cây nào già hơn cây nào đây ta :)|
Cây già và to nhất đây Dũng ơi

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Mình mong sao VN có nhiều vườn đẹp như vậy . Cảm ơn em chuyến đi đầy ý nghĩa , và có nhiều hình đẹp chia sẻ với ACE

mê gái yêu cây

Thành viên
cái này chắc chắn là hàng ngoại nhập rồi vn kiếm đâu ra lắm tùng như vậy sanh thì ko thiếu tùng thì vn chơi ít .nhìn cây có vẻ ko dc thoáng hay tại mình chơi sanh làm sanh nhiều nên ko quen nhìn tùng nhỉ . cám ơn bác đã có công chụp ảnh cho ae chiêm ngưỡng . mình vẫn ko khoái hàng nhập ngoại chắc bị sanh nó ăn vào tiềm thức X_X