Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

ngockien

Super Moderator
Tuy thời gian tham gia diễn đàn ccvn.com khác nhau,bước vào thế giới cây cảnh mỗi người một nỗi niềm đam mê khác nhau,người thích cây,người lại thích hoa,có người chỉ vào đây chia sẻ những buồn vui đời thường bằng lời thơ tiếng hát.

Những cô gái dễ thương của chúng ta đã góp phần biến diễn đàn ảo thành những tình cảm thật sự rất đời thường,hàng ngày các bạn vẫn đều đặn chia sẻ buồn vui trên diễn đàn,hăng say và tích cực tham gia những hoạt động giao lưu,gặp gỡ.Bằng nét hồn nhiên ,nhí nhảnh rất nữ tính và dễ thương các bạn đã để lại trong tâm hồn những người yêu cây trên diễn đàn những ấn tượng thật tốt đẹp.

Dịp vừa rồi,Anh em miền bắc khu vực HN đã tổ chức kỉ niệm ngày quốc tế phụ nữ 8-3, đã thay mặt cho toàn thể thành viên diễn đàn ccvn.com ,gửi tới các bạn nữ của chúng ta những tình cảm chân thành và lời chúc tốt đẹp nhất.

ngockien

Super Moderator
Buổi tổ chức rất thân mật và ấm cúng,với sự góp mặt của những gương mặt thân quen của hội miền bắc.Đặc biệt có rất nhiều anh em miền trung và miền nam đã cùng hướng tới và gửi những đóa hoa tươi thắm.

Đàn chủ trungduart và anh Trần Hùng đã gửi sẵn lời chúc từ ngày hôm trước.

Anh dinhthaidic với những đóa hoa tươi thắm.

Lengoctan và lydainghia gửi tới những nụ hôn thắm thiết (nhờ ngockien trao ,nhưng em không có dám
:D)

Từ trái sang hàng đứng: thuthu1102-mưa saobang-chuyengiadimuon
hàng ngồi:huong84- thanhtu88 và Quỳnh,bạn gái NDcan

Mưa muội làm dáng "chị hai"

Đông đủ rồi,đến giờ nâng ly thôi,nhìn cái bàn trống rỗng là biết vui đến nhường nào 8-}

ngockien

Super Moderator
Anh congnguyetque nhìn ai mà đắm đuối thế :D

Như thường lệ,ngockien vẫn thường xuyên bị phụ nữ hiếp đáp >:)

thanhtu với nụ cười hờ hững trên môi ;))

Trang (chuyengiadimuon) với vẻ đẹp dịu dàng và đằm thắm.

NDcan xin phép người yêu cho được chụp ảnh cùng hai người đẹp :))

Chị em nhà này tình củm gớm.

Và chương trình văn nghệ hát tặng chị em.

Buổi tường thuật đến đây là hết,cảm ơn các bác đã chú ý theo dõi :D

hung78

Quản lý
akien ơi thèm quá.ae ko ga lăng mấy phải ôm hôn chúc mừng chị e chứX_X cám ơn a chia sẽ

laothinh

Moderator
Em Tú càng ngày càng trẻ chung xinh xinh đẹp.
Em H vẫn dễ thương như con meo meo
:D
Không hiểu vì sao hình của anh Ngọc Kiên đưa lên mình không bao giờ xem được mà chỉ thấy những khoảng trống thôi, có ai cùng bị như vậy không.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cám ơn anh Kiên đã có bài tường thuật nhờ vậy mới thấy được sinh hoạt của các anh chị miền Bắc thật vui

ngockien

Super Moderator
các chị em ngoài đó càng ngày nhìn càng xinh anh nhỉ!con tim em bắt đầu rung động...hic
Liều ghê nhỉ,vợ đứng sau lưng kìa chú Hoàng Anh ơi :D

akien ơi thèm quá.ae ko ga lăng mấy phải ôm hôn chúc mừng chị e chứX_X cám ơn a chia sẽ
Chán quá,có chú Hùng đủ dũng cảm để làm điều đó mà lại vắng mặt.Thôi dịp sau kiểu gì chú cũng phải có mặt để đại diện anh em hôn tặng các bạn nữ :))

Hic có ai k thấy ảnh như em k ạ :(
Không hiểu vì sao hình của anh Ngọc Kiên đưa lên mình không bao giờ xem được mà chỉ thấy những khoảng trống thôi, có ai cùng bị như vậy không.
Các bạn thử những trình duyệt khác như googlechrome hoặc Mozilla firefox xem sao,mọi người vẫn thấy bình thường mà.
hoặc hãy tải lại bởi bản của các bạn có thể đã bị lỗi.

Công nhận mấy chị em của CCVN xinh và dễ thương nha :)
Nhà mình :D xinh xắn đáng yêu hết ....trong đó ...có tui nữa hén !:D
Giá như có Cá Vàng và chị Chantroihong59 thì vui biết mấy :D

Cám ơn anh Kiên đã có bài tường thuật nhờ vậy mới thấy được sinh hoạt của các anh chị miền Bắc thật vui
Con cảm ơn bác đã động viên,chúng con đang cố gắng đẩy mạnh những sinh hoạt ngoài diễn đàn để tạo lên một sân chơi thật sự bổ ích cho thành viên,qua đó gắn kết để diễn đàn ccvn.com thực sự là một gia đình lớn.

bác ngockien cho xin tấm hình một mình của chuyengidimuon nha bác~O)
Anh Pi để em lục lại ảnh rồi up sau nhé,giờ em đi ăn cơm đã.Trang lười chụp ảnh lắm mặc dù rất xinh đẹp,dịu dàng và đằm thắm :D

ManhHa78

Thành viên
Thật vui và thân mật, một ngày rất có ý nghĩa với tất cả mọi người. Xem chừng sau cuộc nhậu anh Kiên còn tỉnh lắm, với em chắc khướt khượt.=))=))