Nhờ MOD kiểm tra: Phần "Thông báo với bạn" có 1 thông báo mới nhưng bên trong trống

thegioicayxanh

Thành viên
Nhờ MOD kiểm tra: Phần "Thông báo với bạn" có 1 thông báo mới nhưng bên trong trống

MOD xem giúp em, phần "Thông báo với bạn" ở phía trên bên phải (dưới tên đăng nhập) hiển thị có 1 thông báo mới (Tin nhắn từ khách..) nhưng khi vào chi tiết lại ko có gì. Cảm ơn các anh

doquang2105

Thành viên tích cực
Trả lời: Nhờ MOD kiểm tra: Phần "Thông báo với bạn" có 1 thông báo mới nhưng bên tron

tin nhắn không có nội dung, đơn giản mà bạn.

HaiPM

Thành viên
Trả lời: Nhờ MOD kiểm tra: Phần "Thông báo với bạn" có 1 thông báo mới nhưng bên tron

Mình cũng bị như vậy. Kg phải là tin nhắn kg có nội dung, vì nếu có tin nhắn dù kg có nội dung thi cũng phải thấy cái title chứ

các bạn bị như vậy,hãy xóa hết tin nhắn khách là sẽ không còn hiển thị nữa.
mình sẽ thông báo lỗi này cho bộ phận kĩ thuật.thanks!

thegioicayxanh

Thành viên

các bạn bị như vậy,hãy xóa hết tin nhắn khách là sẽ không còn hiển thị nữa.
mình sẽ thông báo lỗi này cho bộ phận kĩ thuật.thanks!
Hi anh,
Không phải tin nhắn ko có nội dung, cũng ko có bất kỳ tin nhắn nào (kể cả cũ) trong mục "Tin nhắn từ Khách" ạ
Anh chuyển giùm bộ phận kĩ thuật giúp ạ, cảm ơn a nhiều

MinhThang

Thành viên tích cực

Hi anh,
Không phải tin nhắn ko có nội dung, cũng ko có bất kỳ tin nhắn nào (kể cả cũ) trong mục "Tin nhắn từ Khách" ạ
Anh chuyển giùm bộ phận kĩ thuật giúp ạ, cảm ơn a nhiều
Xem kỹ đó có thể là một yêu cầu xác nhận kết bạn.

HaiPM

Thành viên

Mình đã xóa hết tin nhắn nhưng vẫn vậy