nhờ các anh vinh và các anh trong diễn đàn tw vấn giúp cấy sanh phôi này với

hongphong

Thành viên
nhờ các anh vinh và các anh trong diễn đàn tw vấn giúp cấy sanh phôi này với

Xin chào các anh em trong diễn đàn, mình là người rất yêu thích thiên nhiên, cây cỏ, trước đây rất yêu và chỉ trồng phong lan mà thôi, bây giờ mới tập tành chơi sanh được vài tháng gần đây, rẩt mong được anh em giúp đỡ.

mình mới tiễn 1 sanh phôi (tuổi khoảng 24 năm) nhưng không biết sẽ "trang điểm" cho em nó như thế nào. Mong anh vinh vẽ hình giúp, cảm ơn a nhiều. Đây là vài tấm hình của em nó:
http://s1198.photobucket.com/albums/aa443/hoanglong675/?action=view&current=IMG_2041.jpg

honglong237

Thành viên tích cực
Trả lời: nhờ các anh vinh và các anh trong diễn đàn tw vấn giúp cấy sanh phôi này với

cái hình chứng minh thư nhân dân thế này làm sao tham gia góp ý nổi anh ơi

hongphong

Thành viên
Trả lời: nhờ các anh vinh và các anh trong diễn đàn tw vấn giúp cấy sanh phôi này với

hình nhỏ quá hả anh.

hongphong

Thành viên

hii, xin lỗi nhé. để mình chỉnh sữa lại kích thước. Hồi nãy post hinh không để ý

dungvan

Moderator
Re: nhờ các anh vinh và các anh trong diễn đàn tw vấn giúp cấy sanh phôi này với

Thân to khó sửa, theo tôi chơi nginh phong là hợp, cũng hợp với tiểu cảnh non bộ và tận dụng được cành nhỏ.
PS: Tuy không được nhờ nhưng cũng xin nêu ý kiến, mong AE chỉ giáo.

laolobich

Thành viên

up lại hộ bạn nhé

lnvinh

Super Moderator

Xin chào các anh em trong diễn đàn, mình là người rất yêu thích thiên nhiên, cây cỏ, trước đây rất yêu và chỉ trồng phong lan mà thôi, bây giờ mới tập tành chơi sanh được vài tháng gần đây, rẩt mong được anh em giúp đỡ.

mình mới tiễn 1 sanh phôi (tuổi khoảng 24 năm) nhưng không biết sẽ "trang điểm" cho em nó như thế nào. Mong anh vinh vẽ hình giúp, cảm ơn a nhiều. Đây là vài tấm hình của em nó:
Bạn dùng từ Tiễn này là sai rồi, tiễn là cho em nó lên đường luôn, chắc ý bạn định dùng từ Tuyển chắc. Sẽ co hình nháp cho bạn trong thời gian ngắn nhất nhen.

lnvinh

Super Moderator

Cây này theo mình chỉ nên lấy ngọn từ sát co đầu thì cây mới mạnh hơn, bạn có thể tham khảo hình nháp nhen:

hongphong

Thành viên

đúng là đẹp thật, nghệ nhân ra tay có khác. Cảm ơn anh Vinh nhiều lắm.