Nhờ các anh em giúp định hình cây Linh Sam này

SIHIEN

Thành viên
mình vừa tậu được 1 cây ls Sông Hinh zin nhưng chưa biết làm cành thế nào. mong các cao nhân định hình giúp. thanks!

lnvinh

Super Moderator
Chụp như vậy không thấy rõ lắm, bạn vén các cành tồi chụp 4 mặt nhen.

satruky

Thành viên tích cực
Bạn để nguyên lá và chụp 1 mặt như thế này thì đến anh Vinh cũng chịu.

VĨNH KHÁNH

Thành viên tích cực
Vân xin cảm ơn Anh Vinh rất nhiều. Em còn rất nhiều cây ls như thế này bỏ lâu không dọn nên Em bị rối lắm.
thanks
Anh ơi anh ở đâu lận , tôi rất thích MTC , Du và các loại Sam nên hay tìm mua mấy loại này , tuy nhiên ở Sài Gòn khá khó để tìm đc phôi vừa ý (nhất là Du và Sam , hình như hàng khá người ta đem vú hết rồi). Nếu anh ở SG thì cho tôi địa chỉ hôm nào tôi ghé mua vài cây (tôi thích mua phôi hoặc bán thành phẩm thôi vì thành phẩm rồi thì tạo tác gì nữa)

SIHIEN

Thành viên
Anh ơi anh ở đâu lận , tôi rất thích MTC , Du và các loại Sam nên hay tìm mua mấy loại này , tuy nhiên ở Sài Gòn khá khó để tìm đc phôi vừa ý (nhất là Du và Sam , hình như hàng khá người ta đem vú hết rồi). Nếu anh ở SG thì cho tôi địa chỉ hôm nào tôi ghé mua vài cây (tôi thích mua phôi hoặc bán thành phẩm thôi vì thành phẩm rồi thì tạo tác gì nữa)
Anh ơi cây này là linh sam đó mình mới này lại của người Bạn mấy cây. Mình ở miền trung khi nào mình có
Bạn chơi cây thì mình chia sẻ cùng chơi . Cảm ơn Anh cùng chia sẻ vui