Nhờ anh Thái Tuế và anh em trong diễn đàn DEMO giúp 02 phôi linh sam, Em mới tập chơi

tuantv

Thành viên
Nhờ anh Thái Tuế và anh em trong diễn đàn DEMO giúp 02 phôi linh sam, Em mới tập chơi

Cầy LS ninh thuận

Cây LS sông hinh

Em cảm ơn các bác

tuantv

Thành viên
Trả lời: Nhờ anh Thái Tuế và anh em trong diễn đàn DEMO giúp 02 phôi linh sam, Em mới

tks all :D

tuantv

Thành viên
Re: Nhờ anh Thái Tuế và anh em trong diễn đàn DEMO giúp 02 phôi linh sam, Em mới tập

Nhờ các bác thêm một lần nữa ợ :D

CaoMB

Thành viên
Re: Nhờ anh Thái Tuế và anh em trong diễn đàn DEMO giúp 02 phôi linh sam, Em mới tập

Trực lắc thôi Anh, e ko biết ve nhưng 02 cây này đẹp mà dễ chơi. Cây 2 chi cắt sẵn đủ rồi mà Anh.

tuantv

Thành viên
Trả lời: Re: Nhờ anh Thái Tuế và anh em trong diễn đàn DEMO giúp 02 phôi linh sam, Em

Trực lắc thôi Anh, e ko biết ve nhưng 02 cây này đẹp mà dễ chơi. Cây 2 chi cắt sẵn đủ rồi mà Anh.
Em cảm ơn bác nhé!

Trieuchau1971

Thành viên
Trả lời: Nhờ anh Thái Tuế và anh em trong diễn đàn DEMO giúp 02 phôi linh sam, Em mới

2 cây này trông yếu ớt quá bạn ơi ! đầu tiên bạn nên chăm 2 cây này thật tốt mà không cần phải định hướng gì ! sau 1 năm nếu 2 cây mạnh rồi lúc đó mình mới định hình cho cây !

Đông Xuân

Thành viên tích cực

Bác Tuế vẽ rất vững cơ bản ... lên nhờ bác ấy vẽ.

chinhtv1970

Thành viên

Nuôi cho cây sống, chăm cho thật khỏe, 1 năm sau hẵng làm.
Bạn tham khảo hình này nhé:
[/URL][/IMG]

tuantv

Thành viên

2 cây này trông yếu ớt quá bạn ơi ! đầu tiên bạn nên chăm 2 cây này thật tốt mà không cần phải định hướng gì ! sau 1 năm nếu 2 cây mạnh rồi lúc đó mình mới định hình cho cây !
Em cảm ơn bác ah, cây 1 em trồng hơn năm rồi nhưng chắc thiếu nắng quá bác ah
==================================
Nuôi cho cây sống, chăm cho thật khỏe, 1 năm sau hẵng làm.
Bạn tham khảo hình này nhé:
[/URL][/IMG]
Em cảm ơn bác ah ~O)~O)