Nhờ anh em tư vấn giúp

bigbabol

Moderator
150 triệu là một khoản tiền lớn, người chơi cây hay kinh doanh ở mức độ này cần có một kiến thức nhất định về vấn đề mà anh ta phải đối mặt do đó chỉ có bạn là người có thể giúp cho bạn mà thôi, việc tin tưởng vào quyết định của một người khác đồng nghĩa với việc tự sát

tanthang_mobile

Thành viên
Cây này giá 150tr mua được không các bác! (cây nguyên thủy (khoảng 30t), về làm lại dáng làng)! các bác cho ý kiến giúp em, em muốn mua cây này càng sớm càng tốt!
pic: http://www.upanh.com/viewupload/id=ilunth
em củng không có nhiều kinh nghiệm.nhưng đói với em cây này không ân tượng cho lắm.nếu bác thích thì cứ mua.mà bác nên ngam cứu lại giá.150 triệu không nhỏ đâu bác.cây này em mua dưới 50 chai đấy anh

khuongchulai

Thành viên
em sẽ post thêm ảnh chi tiết cây này cho các bác xem, vách cây rất đẹp, vì chủ cây để 2 tầng lá nên rất khó chụp ảnh. Chủ cây ra giá 150tr, mà có người đã trả 110tr rồi. Các bác cho ý kiến giúp em

bongbet

Thành viên tích cực
tuấn 3b,nói rất đúng lên học làm được cây rồi hãy mua,không mai này cây phát triển lại không sửa được ,,thì cũng thành cây hỏng ,biết làm cây rôithif lúc đó bạn sẽ biết rất nhiều thứ khác nữa:-"[-:)-??:-t:-SS8->

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
em sẽ post thêm ảnh chi tiết cây này cho các bác xem, vách cây rất đẹp, vì chủ cây để 2 tầng lá nên rất khó chụp ảnh. Chủ cây ra giá 150tr, mà có người đã trả 110tr rồi. Các bác cho ý kiến giúp em
Nghe bác nói có vể bác thích cây này. Vậy thì cứ mua.

Kihieulam

Thành viên tích cực
Up dùm bạn nhé, cây sanh cổ khá già và đẹp, chúc mừng chủ nhân mới,

khuongchulai

Thành viên
cảm ơn bác đã góp ý, nếu tận mắt nhìn cây này e chắc bác sẽ rất thích, e sẽ hạ tầng dưới, làm lại cây dáng làng rất ok