Nhờ AE Cà Mau giúp

Chém gió

Thành viên
Chém gió tôi có việc muốn nhờ vả anh em nên lập top này.
Chuyện như vầy:
Chém Gió có một người bạn thân hiện đang sinh sống ở Cà Mau, bạn gái và rất xinh :X. Khi xưa, lúc còn mặn nồng Gió vẫn hay chuyển quà cho cô ấy, thường gửi nhà xe Hòa Thuận chạy tuyến Bình Dương - Cà Mau. Lâu nay việc gia đạo bộn bề, nhân sinh thì thụt nên tình ấy có vẻ như cũng vơi bớt đôi phần. Nay mượn hương Xuân, muốn đem chút quà hèn sưởi ấm tình xưa âu cũng là chuyện đáng làm cho lòng người thêm ấm áp. Ngặt nỗi mấy cái số DT nhà xe bị lạc mất hết nên không cách chi liên lạc được.
Nay viết vài dòng lên đây nhờ mấy AE có quen biết hoặc có SDT nhà xe Hòa Thuận thì gửi giúp lên, âu cũng là một cách tạo phúc cho bản thân vậy :D
Chém Gió cảm tạ muôn phần!

satruky

Thành viên tích cực
Đâu cần phải long trọng thế, bạn cứ ra bến xe Bình dương hỏi là có ngay mà.

Chém gió

Thành viên
Đâu cần phải long trọng thế, bạn cứ ra bến xe Bình dương hỏi là có ngay mà.
Nếu có thể đến bến xe để hỏi thăm thì ngu mỗ đã chẳng nhọc lòng viết lên nhờ vả thía này.
Cảm lời vàng ngọc của anh. Ngu mỗ đã thử vài cách liên lạc, qua tổng đài DT mà chưa được. Đành chờ sự giúp đỡ của các AE khác vậy.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
anh liên lạc với anh lô hoặc đàn chủ hoặc anh con kiến xem , mấy anh ấy ăn rầm ở giề mấy ngày dưới đó năm 2011 đấy :D

mrhuynh482

Thành viên tích cực
Chém gió tôi có việc muốn nhờ vả anh em nên lập top này. Chuyện như vầy: Chém Gió có một người bạn thân hiện đang sinh sống ở Cà Mau, bạn gái và rất xinh :X. Khi xưa, lúc còn mặn nồng Gió vẫn hay chuyển quà cho cô ấy, thường gửi nhà xe Hòa Thuận chạy tuyến Bình Dương - Cà Mau. Lâu nay việc gia đạo bộn bề, nhân sinh thì thụt nên tình ấy có vẻ như cũng vơi bớt đôi phần. Nay mượn hương Xuân, muốn đem chút quà hèn sưởi ấm tình xưa âu cũng là chuyện đáng làm cho lòng người thêm ấm áp. Ngặt nỗi mấy cái số DT nhà xe bị lạc mất hết nên không cách chi liên lạc được. Nay viết vài dòng lên đây nhờ mấy AE có quen biết hoặc có SDT nhà xe Hòa Thuận thì gửi giúp lên, âu cũng là một cách tạo phúc cho bản thân vậy :D Chém Gió cảm tạ muôn phần!
mình ở cà mau. mình sẻ giúp bạn. nhưng bạn không có dst sao nình liên lạc được!nhưng trước 28 tết nha!trể mình về quê