Nhờ ace nào biết anh Nhật_Thành nhắm anh ý hộ em với.

luuvietvu

Thành viên
Em xin phép chủ top cho em chung một trang, cũng cùng một mục đích,
em vẫn xem nhật thành như một người anh, cho dù có vấn đề gì. đấy là câu nói mở đầu của em
Em đang cần một tin nhấn của nhật thành, ( có thể tin nhấn vui hoặc không vui em đều rất cần nó )
Em xin chia sẻ việc em cần 1 tin nhấn của nhật thành.
Em mua một cây trang của nhật thành, từ lúc mua tới giờ em chưa thấy hình thù của nó thế nào( cách đây 1 năm gọi lại hỏi cây trang , ảnh bảo "chết rồi" nhưng không cho em một tấm hình nó chết)
Em mua 2 cây mct kiển cổ ( cao 1,7m cách đây 1 năm, nhưng giờ cũng không biết nó nằm phương trời nào, nói bao lần chụp cho em coi tấm hình hiện tại của nó cũng chưa thấy, nói đi nói lại hoài nên em cũng lơ luôn)
Cây cuối cùng là cây " chưa phải đẹp, nhưng vợ em rất thích" Em chuyển một cây cần thăng từ đà nẵng vào cà mau cho nhật thành " nói ra ai cũng giật mình " đà nẵng mà chuyển cần thăng vào cà mau" có # gì chở cuổi về rừng,( vì cây này mà cứ mỗi lần nói tới cây là vợ em lại hỏi cây kia đâu) ( cho em xin tránh từ mua bán ở đây, các bác cũng biết rồi) cách đây 1 tháng em có mở một topic xin ảnh mới nhất của nó, nhưng không thấy nhật thành trả lời, cũng không nt một câu, em vẫn còn lưu hình em nó

soncm

Thành viên tích cực
Nghe nói Cà Mau.................................. xa lắm, ở cuối cùng bản đồ Việt Nam.
Ngại chi đường xa................ mà không tới? 8-}8-}8-}8-}8-}

longx

Thành viên
anh em ngừ ta lo sốt vó để liên lạc tìm cây , bác sơn thì cứ mải miết zui đùa . mong cho anhem mau chóng liên lạc đc với bác í

tamvubt

Thành viên
Đã thông qua BQT lệ phí thu cho nhóm thành viên Mua bán là 50.000VND/1tháng (Thu phí 6 tháng 1 lần là 300.000VNđ 1 năm 500.000VND). Thời gian bắt đầu từ ngày 20-05-2011,thành viên đăng ký gửi về tin nhắn tớitrungduart với nội dung tin nhắn như sau:
1. Họ và tên:
2. Địa chỉ nơi sống:
3. Số Điện thoại:
Di động:
Điện thoại nhà:
4. Số tháng đăng ký:
5. Scan hoặc chụp hình Chứng Minh Nhân Dân:
6. Số Tài khoản và tên Tk ngân hàng

Lưu ý Tất cả những thông tin cá nhân của nhóm Mua bán BQT sẽ bảo lưu bí mật thông tin do administrator Quản lý và có trách nhiệm cho người sử dụng sản phẩm nhóm Mua bán (Khi có sự cố)
Nếu Nhật Thành là thành viên mua bán thì BQT phải có tí trách nhiệm rồi.

luuvietvu

Thành viên
Re: Trả lời: Nhờ ace nào biết anh Nhật_Thành nhắm anh ý hộ em với.

anh em ngừ ta lo sốt vó để liên lạc tìm cây , bác sơn thì cứ mải miết zui đùa . mong cho anhem mau chóng liên lạc đc với bác í
Vui cho cuộc sống nó nhẹ bác ơi

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Trả lời: Re: Nhờ ace nào biết anh Nhật_Thành nhắm anh ý hộ em với.

Nếu Nhật Thành là thành viên mua bán thì BQT phải có tí trách nhiệm rồi.
Tôi đã chuyển nguyên trích dẩn và coment của bạn vào phòng họp BQT để có câu trả lời cho AE,cám ơn ý kiến của bạn.Chúc vui.

huutien02

Thành viên tích cực
Hay nhỉ, "khách hàng là thượng đế " có khác.
Bận, rất bận, quá bận,...... CÁI CỚ khá hợp lý đó.
Dạo quanh mấy câu com-men của các bậc lãnh đạo thấy rõ mùi" con ông cháu cha"

bigbabol

Moderator
Chuyện như vầy rõ ràng là có vấn đề nghiêm trọng, Nhật Thành nếu không lên tiếng sẽ dễ bị quy kết vào tội lừa đảo, mong rằng Nhật thành có lý do hợp tình hợp lý và giải quyết các vướng mắc suôn sẽ với người mua.

trandailamlinh

Thành viên
cây mang mã số 60 giá cả thế nào a sơn ơi, có cho em xin giá nhé.
chuyện của em anh bigbabol nói vậy rồi thì chờ thêm thời gian tý đi