nhờ ACE định giá dùm em 3 cây sanh này ạ..Gấp lắm !

symobile

Thành viên mới
em đang cần $ gấp có mấy người hỏi mua nhưng không biết lên bán giá như nào ...

1 :

2 : quái cây

3 : cây mini tuổi thọ gần 40 năm

giá mà em muốn tổng thanh lí là 35tr không biết có được không nữa

lần đầu tiên post bài có gì sai sót anh em lượng thứ :D

Ai quan tâm cứ repply tại pic cho em :)>-

thank.s all

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
mình thì phải xoay màn hình hic hic hic.thế người ta muốn mua với giá thế nào???bạn phải nói ra chớ.bạn hỏi như thế này anh em khó trả lời lắm bạn ơi.nếu a.e đưa giá có lý thì ko sao nhưng mà nếu rẻ quá có lẽ bạn lại chửi thầm trong bụng hic hic hic.a.e hắt hơi liên tục mệt lắm=)).bạn phải đưa ra giá bạn muốn bán và giá người mua trả cho bạn nhé.rồi up lại hình.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
hì hì hì.giá đó chắc người mua cây ko mua đâu .ko khéo bạn lại còn dc cả đôi giầy hoặc dép của người ta đấy :-j
theo mình thì tổng thiệt hại của đám này nếu là mình thì mình chỉ mua với giá 6 -7 triệu.đấy là nếu thôi còn mình thì mình sẽ ko mua hì hì hì.chúc bạn sớm bán dc cây.

Ngocanh2011

Thành viên tích cực
cây số 1 được bộ đế nhìn rõ,cây số 2 cũng vậy,và ảnh của bác hơi mờ
ý kiến nhỏ của em 35tr là bác Phát giá,chờ ngta trả giá nữa là ok
Nhưng theo ngu ý của em thì 25-30tr bác Sút được
Hơn nữa chắc cao quá

symobile

Thành viên mới
cây số 1 được bộ đế nhìn rõ,cây số 2 cũng vậy,và ảnh của bác hơi mờ
ý kiến nhỏ của em 35tr là bác Phát giá,chờ ngta trả giá nữa là ok
Nhưng theo ngu ý của em thì 25-30tr bác Sút được
Hơn nữa chắc cao quá

chuẩn bác ạ ...họ toàn trả 30tr nhưng em không muốn bán vì quá thấp so với công mấy thế hệ tưới nước cho cây hàng ngày nữa=((

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Bạn định bán cây lên diễn đàn này thì phải báo cho đúng giá chứ báo kiểu trên trời thế ai mà dám mua.
Hình không rỏ, thông tin cây không có làm sao ai định giá giúp bạn. 3,5tr 1 cây chưa chắc ai dám mua bạn đòi 35tr 3 cây.
Cây của mình già đến 30 năm thế này được 10tr mình củng bán nửa là...X(

duongminhvuong

Thành viên mới
bạn ở đâu vậy?? cho mình địa chỉ, mình có thể qua xem trực tiếp luôn?? trả lời mình luồn nhé.. dạo nay m cũng đang rảnh, hj

NaTuan

Quản Lý Viên
chuẩn bác ạ ...họ toàn trả 30tr nhưng em không muốn bán vì quá thấp so với công mấy thế hệ tưới nước cho cây hàng ngày nữa=((
Bạn phải hiểu cây cảnh cần 3 yếu tố . Cổ , kỳ , mỹ . Giờ với xu thế chơi cây ngoài bắc tôi thêm chữ đại nữa . Bạn xem cây của bạn đã được yếu tố nào và liệu mà bán . Giờ cây có đắt thật nhưng không phải cây nào cũng có giá cao nhé bạn .

dungvan

Moderator
Bạn phải hiểu cây cảnh cần 3 yếu tố . Cổ , kỳ , mỹ . Giờ với xu thế chơi cây ngoài bắc tôi thêm chữ đại nữa . Bạn xem cây của bạn đã được yếu tố nào và liệu mà bán . Giờ cây có đắt thật nhưng không phải cây nào cũng có giá cao nhé bạn .
Quá đúng. Đọc một hồi thấy kết mỗi câu này. Thân chào!