Nhật ký cho ngày valentine

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Tôi đang im lặng lánh mình trong 1 căn phòng không đủ ánh sáng. Ngoài kia, giao tranh đang diễn ra ác liệt giữa 2 phe, Nam và Nữ. Cả 2 đang ra sức công phá bằng những quả bom chocolate hạng nặng. Tình hình chiến trận đang rất căng thẳng, rất nhiều trái tim đã trúng đạn.

Tôi đã trốn ở đây hơn nửa tháng, nhưng tình hình không có vẻ khả quan hơn. Tự mua cho mình 1 băng đạn chocolate, tôi đang đợi - đợi bất kỳ kẻ thù nào, phe Nam, chỉ cần xuất hiện, sẽ bị tôi tặng cho 1 loạt đạn, vào đầu, hoặc thẳng vào tim !

Nhưng vẫn không có ai

Hình như rất nhiều kẻ địch đã bị trúng đạn của phe đồng minh. Họ đang kêu gào thảm thiết, những chữ đại loại như "You have my heart, i love you , miss you like crazy .... !"

Hôm nay, tôi quyết định đưa đầu ra cho phe nam bắn !X_X

Nhưng họ toàn bắn hụt !
....
12/2/12 - 2 ngày trước cuộc tổng tiến công và nổi dậy Tết tình yêu, mùa xuân năm 2012 :)):)) .

Phe nam toàn là những tay thiện xạ ,họ không "pắn" trật đâu ...mà họ sẽ "pắn' không phải vào đầu và tim...X_XX_X

thailaipc

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Nhật ký cho ngày valentine

ko phải họ bắn hụt mà trông thấy em là họ cố tình bắn hụt đấy:D
lên đạn rồi nhưng thấy cá bụng bự và mắt lồi nên nhắm lên trời mà bắn=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

lên đạn rồi nhưng thấy cá bụng bự và mắt lồi nên nhắm lên trời mà bắn=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Cá bụng bự và mắt lồi là do anh Thailaipc đó :(:)((, cứ gọi em thế mãi :)| cho nên lệch tầm ngắm của phe Nam

thailaipc

Thành viên tích cực
Lại 1 mùa valentine qua..... cá vàng =((=((=((=(( tội ghê ta, có ai rảnh rảnh giúp dùm em nó

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
Tôi đang im lặng lánh mình trong 1 căn phòng không đủ ánh sáng. Ngoài kia, giao tranh đang diễn ra ác liệt giữa 2 phe, Nam và Nữ. Cả 2 đang ra sức công phá bằng những quả bom chocolate hạng nặng. Tình hình chiến trận đang rất căng thẳng, rất nhiều trái tim đã trúng đạn.

Tôi đã trốn ở đây hơn nửa tháng, nhưng tình hình không có vẻ khả quan hơn. Tự mua cho mình 1 băng đạn chocolate, tôi đang đợi - đợi bất kỳ kẻ thù nào, phe Nam, chỉ cần xuất hiện, sẽ bị tôi tặng cho 1 loạt đạn, vào đầu, hoặc thẳng vào tim !

Nhưng vẫn không có ai

Hình như rất nhiều kẻ địch đã bị trúng đạn của phe đồng minh. Họ đang kêu gào thảm thiết, những chữ đại loại như "You have my heart, i love you , miss you like crazy .... !"

Hôm nay, tôi quyết định đưa đầu ra cho phe nam bắn !X_X

Nhưng họ toàn bắn hụt !
....
12/2/12 - 2 ngày trước cuộc tổng tiến công và nổi dậy Tết tình yêu, mùa xuân năm 2012 :)):)) .
anh bắn trúng đích em rồi nhá cá vàng=))=))=))=))

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Lại 1 mùa valentine qua..... cá vàng =(( tội ghê ta, có ai rảnh rảnh giúp dùm em nó
Sao anh ko giúp mà bảo người khác giúp ;;)

anh bắn trúng đích em rồi nhá cá vàng=))=))
Nhớ là anh ThaiBinhKhanh bị loại ngay vòng gửi xe rồi mà ai cho vào đây để bắn trúng đích thế nhỉ ?? Méc anh Kiến coi =))

Chúc Valentine vui vẻ, hạnh phúc
Chúc anh valentine hạnh phúc nhé , em thì phải hạnh phúc giống với cái tên của em rồi :D

Bình còi: đừng bắn chỗ đó phí đạn lắm.... nhắm trái tim nơi hình avata của bạn đóX_X
Giờ Cá mơi để ý đến cái avatar của anh Bình ...đúng chất với nghệ thuật , xem xong bội thực =))

thailaipc

Thành viên tích cực

Cá bụng bự và mắt lồi là do anh Thailaipc đó :(:)((, cứ gọi em thế mãi :)| cho nên lệch tầm ngắm của phe Nam
cái Dzụ này không phải anh nhe cá, không khéo mọi người nghĩ nhầm bụng em bự là do anh 8-X8-X (anh chưa bắn nha[-X). PS: Củ hành lạc rồi:D

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
cái Dzụ này không phải anh nhe cá, không khéo mọi người nghĩ nhầm bụng em bự là do anh 8-X8-X (anh chưa bắn nha[-X). PS: Củ hành lạc rồi:D
Ai biểu anh cứ gọi em Cá Vàng bụng bự mắt lồi :(:)((. Em bụng bự mắt lồi là do anh á =))

có vẻ 2 người chẳng hiểu nhau mấy nhỉ, thôi để tui minh họa vậy=))

=))=))