Ngockien gửi lời mời thách đấu Tuấn Khanh

ngockien

Super Moderator
Hôm vùa rồi ,qua trò chuyện với trungduart và được nối máy lần đầu tiên nói chuyện với Tuấn Khanh,cảm giác thật gần gũi và dễ mến,chúng tôi tâm sự khá lâu và quyết định thắt chặt tình bằng hữu bằng 1 trận đấu , trận đấu mà ai cũng là người chiến thắng,chiến thắng lớn nhất mà chúng tôi sẽ dành được là sự quan tâm chia sẻ của toàn thể anh em và những giây phút vui vẻ,thân tình mà chúng ta dành cho nhau.
Ngọc Kiên tuyên bố thách đấu với Tuấn khanh bằng 1 cây kim quýt nguyên liệu (phôi)
Xin mời Tuấn Khanh tiếp chiêu .

do bạn quocnguyen_hcm có nhã ý tham gia trận đấu này,trên tinh thần vui và đoàn kết mình xin được nhận lời cho cuộc thách đấu tay ba.
Ok. Chiều mai em gửi hình luôn. Không biết nay ăn giống gì mà gan vậy trời ;;)
Rất mong toàn thể anh em cổ vũ cho chúng tôi,xin cảm ơn rất nhiều!

snake

Thành viên tích cực
He he hôm nào em sẽ thách đấu với anh Kiên cây Sam núi lũa toàn bộ của em.:D

lydainghia

Thành viên tích cực
Gửi cho em đi, em đợi chiêu của anh Khanh rồi công bố bình chọn 1 lần cho hấp dẫn. :) Chứ anh ra chiêu trước anh em chém gió làm anh rối đội hình đó nhen :))

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Có đấu tay ba không? E cũng có phôi KQ nữa nè. Đấu phôi mới dám đấu chứ cây thành phẩm thì thôi em xin

ngockien

Super Moderator
Gửi cho em đi, em đợi chiêu của anh Khanh rồi công bố bình chọn 1 lần cho hấp dẫn. :) Chứ anh ra chiêu trước anh em chém gió làm anh rối đội hình đó nhen :))
đằng nào cũng muộn rồi,vợ anh đang giục đi ngủ,mai anh gửi nha Nghĩa.

Có đấu tay ba không? E cũng có phôi KQ nữa nè. Đấu phôi mới dám đấu chứ cây thành phẩm thì thôi em xin
Qua buổi "đánh đấm" này, chúc các bạn thắt chặt tình đoàn kết. :-*
có được biết là đấu tay ba cũng ok mà,càng đông càng vui càng nhiều phần thưởng :D
Anh hoanglong70 chuẩn bị trận sau sẽ tiếp chiêu em đó nha :D

Xura

Thành viên Mua Bán
Tim khủng: Nghe Ngọc Kiên thách đấu phôi KQ, Tuấn Khanh đã đi săn 1 phôi khủng về để "chém giết" phôi của Ngọc Kiên đó. Chắc là đang mải mê dọn phôi khủng nên TK chưa tiếp chiêu anh em được. Hấp dẫn nghen.
TKhanh đâu rồi....

Tim khủng: Nghe Ngọc Kiên thách đấu phôi KQ, Tuấn Khanh đã đi săn 1 phôi khủng về để "chém giết" phôi của Ngọc Kiên đó. Chắc là đang mải mê dọn phôi khủng nên TK chưa tiếp chiêu anh em được. Hấp dẫn nghen.
TKhanh đâu rồi....
thôi chết. lại qua thủ đức săn phôi để đấu hả anh Đông.:)):))
trận này hấp dẫn ah:)):))

Xura

Thành viên Mua Bán
thôi chết. lại qua thủ đức săn phôi để đấu hả anh Đông.:)):))
trận này hấp dẫn ah:)):))
NO! Đi xa hơn Thủ Đức gấp 5 lần để tìm phôi đó, rất tiếc là thường cuối tuần TK không có lên DD (bận chăm con). Tối qua anh mới được xem phôi khủng, phen này chắc riêng về KQ thì TK thách đấu cả DD quá! Hấp dẫn nghen. Hẹn sáng thứ Hai TK sẽ cho cả nhà xem hình.