Ngẫu hứng khi nhận được quà tặng

QuocKhanh76

Thành viên tích cực
Tình hình là chiều hôm qua nhận được món quà từ bạn bigbabol, rất vui mừng. Sáng nay thấy khí thế trong người nên đội mưa vật em này ra thử hàng, công nhận hàng nhật có khác, sắc như doa cạo.
sau hơn 2h đồng hồ vật lộn giữa trời mưa cuối cùng cũng đã hoàn thành post lên đây góp vui cùng ae, một lần nữa xin cảm ơn bạn 3b về tấm lòng đối với ae gần xa.

càng làm càng máu vì kiềm cắt ngọt liệm ngọt đến nỗi thấy cái ngọn hơi cao và xấu đễ vô kụp 1 phát đi luôn chờ nứt mầm khác làm ngọn.

Tiếc là khí thế quá nên không kịp chụp hình trước chứ cây chưa làm đẹp hơn nhiều =))=))=))

QuocKhanh76

Thành viên tích cực
Cảm ơn Hùng vườn thì tha hồ chỉ thiếu cây thôi, toàn cây cùi không hà, chả đâu ra đâu cả.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Hic, thấy ghen wa, hổng thấy anh Ba gửi quà cho ...tui zậy! nè, sau anh Toàn lại kiu ổng gởi thêm cái nữa-và... gửi cho em nha!;)

QuocKhanh76

Thành viên tích cực
Hic, thấy ghen wa, hổng thấy anh Ba gửi quà cho ...tui zậy! nè, sau anh Toàn lại kiu ổng gởi thêm cái nữa-và... gửi cho em nha!;)
Nè hổng được ganh tỵ nhen, hổng nghe 3b nói thân ai nấy lo sao? chậm chân thì hụt mồi thôi.
Đễ anh làm hết số cây của anh rồi gửi tặng lại Định nhen, lúc đó chắc đễ cắt cành khô thì ngon đó. =))
Lẻ ra thì chưa làm vì chưa hết tháng 8al nhưng nghỉ nhận được quà là hên lại rồi nên ngẫu hứng làm luôn, mấy ngày nay mưa hoài không ngớt ở không cũng buồn.

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
Tình hình là chiều hôm qua nhận được món quà từ bạn bigbabol, rất vui mừng. Sáng nay thấy khí thế trong người nên đội mưa vật em này ra thử hàng, công nhận hàng nhật có khác, sắc như doa cạo.
sau hơn 2h đồng hồ vật lộn giữa trời mưa cuối cùng cũng đã hoàn thành post lên đây góp vui cùng ae, một lần nữa xin cảm ơn bạn 3b về tấm lòng đối với ae gần xa.

càng làm càng máu vì kiềm cắt ngọt liệm ngọt đến nỗi thấy cái ngọn hơi cao và xấu đễ vô kụp 1 phát đi luôn chờ nứt mầm khác làm ngọn.

Tiếc là khí thế quá nên không kịp chụp hình trước chứ cây chưa làm đẹp hơn nhiều =))=))=))
khi anh nhận dc kiềm trên bìa thư gi gì vậy anh zai
hjhj cây đẹp kiềm củng đẹp8-}

hung78

Quản lý
mai anh gửi a hung78 vào cho em làm thử vài đường hen anh ,
a cũng mới nhận được quà của 3b rồi e
==================================
kakak kéo tĩa cây hả anh , hình như bửa nay a hung78 đang trên đường vào anh nhỉ
a lở đò rồi e chưa bố trí công việc được phải chậm lại rồi.a đã đạt vé tối mùng 5/10 mới bay

QuocKhanh76

Thành viên tích cực
khi anh nhận dc kiềm trên bìa thư gi gì vậy anh zai
hjhj cây đẹp kiềm củng đẹp8-}
Cảm ơn bình còi!

Trên bì thư có ghi rỏ kiềm này có xuất sứ từ Nhật do thaibinhkhanh độc quyền nhập về số lượng có hạn.
kiềm này đã từng được bon sỉ 3b dùng đễ tỉa cây MCT đoạt giả vừa rồi, gửi tặng lại người có cùng sở thích mong người dùng sau này cũng nối bước chủ củ. Vì vậy mình mới khí thế vật cây ra làm giữa trời mưa ấy mà =))=))=))
a cũng mới nhận được quà của 3b rồi e

a lở đò rồi e chưa bố trí công việc được phải chậm lại rồi.a đã đạt vé tối mùng 5/10 mới bay
Ồ vậy cũng không tham gia chuyến of miền tây được rồi, tiếc quá bạn nhỉ.