Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Mình vừa cho ra lò 1 loạt xe này xe sử dụng tiết kiệm nhiên liệu không gây ô nhiễm môi trường, dùng cho dạo phố chị em chỉ có lác mắt ai có nhu cầu đăng ký nhanh nhé số lượng có hạn. Đây là một vài hình ảnh người dân quê mình đã sử dụng.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
MADEIN VIET NAM
=))=))=))=))=)) super proooooooooooooooooooooooooooooo thank

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
..........................................................................................
==================================
Tời! chắc là xe tốt, thấy anh tổ lái này chạy xé gió à... keke... Có bao nhiêu mình lấy hết nha, để ủng hộ dd phát cho ace tổ chức đua công thức 1 ...kaka...=))=))=))

lehuy

Thành viên
Lên dốc thì đẩy em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. loại này dạo phố mấy em chân dài chạy theo mệt đó. Anh em có nhu cầu đặt gạch nhanh nhé.

hoangcanhson

Thành viên
Mình vừa cho ra lò 1 loạt xe này xe sử dụng tiết kiệm nhiên liệu không gây ô nhiễm môi trường, dùng cho dạo phố chị em chỉ có lác mắt ai có nhu cầu đăng ký nhanh nhé số lượng có hạn. Đây là một vài hình ảnh người dân quê mình đã sử dụng.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
MADEIN VIET NAM
Xe loại này khi sử dụng Nhọc và Nhàn bao giờ cũng đi kèm,xuống dốc thì nhàn lên dốc thì chắc bỏ xe luôn!

LinhChi4

Thành viên tích cực
Đây là hình ảnh 1 số bà con dân tộc ở các tỉnh phía bắc như Lào Cai, Hà Giang... tự sáng chế đồ chơi tiêu khiển , xe dùng để thả dốc thôi, và họ trang bị cho đường dốc riêng cho xe chạy. Có đúng không bạn ???

lehuy

Thành viên
Dạo này ế quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!