Ngưới bình tĩnh???

nhocconyeucaycanh

Thành viên
Thế nào là một người bình tĩnh???
Mời ae đọc câu chuyện sau đây sẽ rõ.
Tại cuộc thi người bình tĩnh, có 3 thí sinh đăng kí dự thi: 1 anh người Mỹ, 1 anh người Pháp, và cuối cùng là nước chủ nhà VN.
Đề thi được BGK đưa ra như sau: 1 ngày đẹp trời nọ, khi đi làm về, vừa mở cửa ra bạn bắt gặp vợ bạn đang ở trên giường với 1người đàn ông khác, là 1 người bình tĩnh bạn sẽ làm gì?
-Anh người Mỹ: trong tình huống đó, là người bình tĩnh, tôi sẽ ra ngoài và đóng cửa lại(cũng khá bình tĩnh đó:D)
-Anh người Pháp:còn tôi, trong tình huống đó, là người bình tĩnh, tôi sẽ nói:" Mời 2 vị tiếp tục!!!" và ra ngoài đóng cửa lại(bản lĩnh ghê=)))
-Còn tui hả? Anh VN phát biều:là người bình tĩnh, tôi cũng sẽ nói:" Mời 2 vị tiếp tục!!!" và ra ngoài đóng cửa lại, mà cái thằng đó đó, nó mà còn tiếp tục được thì..nó mới chính là người bình tĩnh=))=))=))
Chúc ae cuối tuần vui vè!!!!

ManhhaiC24

Thành viên
chur đề mang tính bạo động nha BQT click cho lên đầu.( nếu bình tĩnh đến mức bãn lĩnh thì đến cho 1 -và 2 - cái thứ 3 là dành cho thàng bãn lĩnh. ngày đó sang năm dân làng đc ăn xôi gà tha hồ

lequang1983

Thành viên
góp vui tí nha
hôm chủ nhật vừa rồi trong 1 bệnh viện tâm thần. có kiểm tra 10 bệnh nhân, xem coi ai tỉnh thì trả về nhà. bác sỉ lequang trực tiếp làm kiểm tra. bác sĩ gọi cát bệnh nhân lại 1 cái hồ bơ không có nước rồi kêu họ nhảy xuống bơ. kết quả hết 9 người nhảy xuống bơ đều bị bệnh viện giữ lại, chỉ 1 người không nhảy xuống bơ thì được gia đình đón về. gia đình anh rất vui khi anh được về nhà...
ba má anh hỏi; sao hôm bữa kiểm tra sao con không nhảy xuống bơ
anh trả lời rằng; con đâu có biết bơ đâu mà nhảy xuống
ba má anh;^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

bigbabol

Moderator
chim mồi

tôi thích chơi chim lắm, và lại thích thuần hóa cho nó trở thành chim mồi thì mới đã, một hôm gặp thằng bạn cũng chơi chim, tui với nó nói chuyện nhau như vầy:
mầy biết không tao có thể làm cho một con chim bổi( chim rừng) thành mồi trong 8 tháng
thằng bạn tui thì nói: nó chỉ cần 5 tháng là thành mồi
bổng đâu có một thằng dáng người xiêu vẹo đi tới và nói: tao có thể làm cho nó thành mồi trong vòng 10 phút
hai thằng tui ngạc nhiên hỏi: sao nhanh vậy?
nó trả lời tĩnh còn hơn thằng đang ngoại tình ở trên: tao làm thịt nhậu:)):)):))

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Thế nào là một người bình tĩnh???
Mời ae đọc câu chuyện sau đây sẽ rõ.
Tại cuộc thi người bình tĩnh, có 3 thí sinh đăng kí dự thi: 1 anh người Mỹ, 1 anh người Pháp, và cuối cùng là nước chủ nhà VN.
Đề thi được BGK đưa ra như sau: 1 ngày đẹp trời nọ, khi đi làm về, vừa mở cửa ra bạn bắt gặp vợ bạn đang ở trên giường với 1người đàn ông khác, là 1 người bình tĩnh bạn sẽ làm gì?
-Anh người Mỹ: trong tình huống đó, là người bình tĩnh, tôi sẽ ra ngoài và đóng cửa lại(cũng khá bình tĩnh đó:D)
-Anh người Pháp:còn tôi, trong tình huống đó, là người bình tĩnh, tôi sẽ nói:" Mời 2 vị tiếp tục!!!" và ra ngoài đóng cửa lại(bản lĩnh ghê=)))
-Còn tui hả? Anh VN phát biều:là người bình tĩnh, tôi cũng sẽ nói:" Mời 2 vị tiếp tục!!!" và ra ngoài đóng cửa lại, mà cái thằng đó đó, nó mà còn tiếp tục được thì..nó mới chính là người bình tĩnh=))=))=))
Chúc ae cuối tuần vui vè!!!!
he...Hem bít có phải bình tĩnh ko hay là do sợ.
Tui kể chuyện ở gần nhà tui nè.Có thằng nó là chủ cai Than,tiền nó đè chết người.Nó ko ưa ai nó tuyên bố có thể thuê người đến đọp người đó ngay được.Vì nó có tiền nên nó sống ngông,nó đi cua Vợ người khác tùm lum.Bữa, cũng 1 ngày đẹp Trời,nó đang làm chuyện tế nhị với Vợ thằng hàng xóm,thằng hàng xóm đi làm về ,vô nhà thấy đôi gian phu dâm phụ đang...mà nó hem nói gì,nó quay đầu đi ra và chẳng thèm đóng cửa lại.Hông phải nó bình tĩnh mà vì nó sợ gây với thằng Gian phu kia thì bị nó cho đàn em khử.
CHuyện có thật 100 % nha.

sansnom

Thành viên
Trả lời: Ngưới bình tĩnh??? Hội sợ vợ

Mấy anh chàng SV (sợ vợ nhe, chứ không phải sinh Viên) đang họp mặt ở sân đình để bàn chọn người bình tĩnh nhất, ít sợ vợ nhất làm Hội trưởng. Một người dân đi ngang thấy vậy liền cắc cớ la lên: Mấy bả tới rồi kia!
Ai nấy mạnh người nào người nấy lo chạy trốn thoát thân, riêng có một anh rất bình tĩnh ngồi lại rung đùi cười ruồi. Sau khi định thần lại mọi người liền bầu anh ta làm hội trưởng. Nhân tiện hỏi về bí quyết bình tĩnh của anh. Anh ta trả lời : Tại vợ tao bắt tao ra đây ngồi, chưa có lịnh bả tao chưa dám về nhà...
hì hì hì

bigbabol

Moderator
Trả lời: Ngưới bình tĩnh??? Hội sợ vợ

Mấy anh chàng SV (sợ vợ nhe, chứ không phải sinh Viên) đang họp mặt ở sân đình để bàn chọn người bình tĩnh nhất, ít sợ vợ nhất làm Hội trưởng. Một người dân đi ngang thấy vậy liền cắc cớ la lên: Mấy bả tới rồi kia!
Ai nấy mạnh người nào người nấy lo chạy trốn thoát thân, riêng có một anh rất bình tĩnh ngồi lại rung đùi cười ruồi. Sau khi định thần lại mọi người liền bầu anh ta làm hội trưởng. Nhân tiện hỏi về bí quyết bình tĩnh của anh. Anh ta trả lời : Tại vợ tao bắt tao ra đây ngồi, chưa có lịnh bả tao chưa dám về nhà...
hì hì hì
vậy mà cứ tưởng anh nọ cúm cả giò chạy không được kakakakak:D

sansnom

Thành viên
Trả lời: Ngưới bình tĩnh??? Người không sợ gấu

thêm 1 câu chuyện về người bình tĩnh:

có 2 người bạn đang dạo chơi trong rừng, bỗng thấy từ xa một con gấu đang chạy ào tới, dáng điệu rất thèm thuồng thịt người. Một anh thì run sợ cầm cập, người kia bình tĩnh khuyên bạn mình:
-Mày tụt quần xuống ngang đầu gối đi.
-Làm vậy thì bớt sợ hả?
-không chắc lắm, nhưng mày làm vậy thì tao có thể chạy trốn nhanh hơn mày.

lequang1983

Thành viên
mấy anh em kể chuyện vui rồi, bây giờ em xin kể câu đố nha. thường thì em để dành câu đố này để kể cho tụi con gái nghe thôi, hôm nay phá lệ nếu có con gái trả lời thì càng tốt.
ngày xữa ngày ngày xưa có 2 con thỏ. thỏ trắng và thỏ đen.
thỏ đen là thỏ đực..
thỏ trắng là thỏ cái..
2 con thỏ sống chung 1 thời gian thì con thỏ trắng mang thai, cùng lúc đó thì thỏ đen cũng có công việt nên phải đi xa..
thỏ trắng vì nhớ thỏ đen nên đi tìm nhưng không thấy,mà lại thấy thỏ đỏ.
thỏ trắng mới hỏi là anh thỏ đỏ có biết anh thỏ trắng ở đâu không chỉ cho em với...
thỏ đỏ mới nói là nếu muốn biét thì cho anh ấy ấy 1 cái anh mới nói
thỏ trắng vì muốn mau gặp mặc thỏ đen nên chấp nhận luôn
xong xuôi thỏ đỏ mới nói là đi qua ngọn núi đó thì sẽ gặp thỏ đen. thỏ trắng cố gắng đi qua ngọn núi đó nhưng mà không gặp thỏ đen. mà lại gặp thỏ vàng..
thỏ trắng mới hỏi là anh thỏ vàng có biết anh thỏ trắng ở đâu không chỉ cho em với...
thỏ vàng mới nói là nếu muốn biết thì cho anh ấy ấy 1 cái anh mới nói
thỏ trắng lại 1 lần nữa muốn mau gặp thỏ đen nên đành chấp nhận nữa..
xong xuôi thỏ vàng mới nói là đi tới cánh rừng đằng trước thì cô xẽ gặp thỏ đen..
thỏ trắng vừa đi vừa đau bụng, chưa đi tới cánh rừng thì thỏ trắng đã hạ sinh.........................
EM ĐỐ MẤY ANH CON THỎ CON MÀU GÌ.

minh_hp

Thành viên
mấy anh em kể chuyện vui rồi, bây giờ em xin kể câu đố nha. thường thì em để dành câu đố này để kể cho tụi con gái nghe thôi, hôm nay phá lệ nếu có con gái trả lời thì càng tốt.
ngày xữa ngày ngày xưa có 2 con thỏ. thỏ trắng và thỏ đen.
thỏ đen là thỏ đực..
thỏ trắng là thỏ cái..
2 con thỏ sống chung 1 thời gian thì con thỏ trắng mang thai, cùng lúc đó thì thỏ đen cũng có công việt nên phải đi xa..
thỏ trắng vì nhớ thỏ đen nên đi tìm nhưng không thấy,mà lại thấy thỏ đỏ.
thỏ trắng mới hỏi là anh thỏ đỏ có biết anh thỏ trắng ở đâu không chỉ cho em với...
thỏ đỏ mới nói là nếu muốn biét thì cho anh ấy ấy 1 cái anh mới nói
thỏ trắng vì muốn mau gặp mặc thỏ đen nên chấp nhận luôn
xong xuôi thỏ đỏ mới nói là đi qua ngọn núi đó thì sẽ gặp thỏ đen. thỏ trắng cố gắng đi qua ngọn núi đó nhưng mà không gặp thỏ đen. mà lại gặp thỏ vàng..
thỏ trắng mới hỏi là anh thỏ vàng có biết anh thỏ trắng ở đâu không chỉ cho em với...
thỏ vàng mới nói là nếu muốn biết thì cho anh ấy ấy 1 cái anh mới nói
thỏ trắng lại 1 lần nữa muốn mau gặp thỏ đen nên đành chấp nhận nữa..
xong xuôi thỏ vàng mới nói là đi tới cánh rừng đằng trước thì cô xẽ gặp thỏ đen..
thỏ trắng vừa đi vừa đau bụng, chưa đi tới cánh rừng thì thỏ trắng đã hạ sinh.........................
EM ĐỐ MẤY ANH CON THỎ CON MÀU GÌ.
Bạn là đàn ông nên mình không "ấy" hihi... Có bạn gái muốn biết con thỏ con màu gì thì cho mình "ấy" cái đi rồi sẽ biết mà...

Blackrose86

Thành viên tích cực
Thô thiển wá,mình mà là quản lý,mình "ấy" 1fát là bạn nhận ra nick mình ko còn nữa. :D