nổi niềm...

xqnc24

Thành viên tích cực
ước gì mình có thể nhậu.. với tất cả ACE trên diễn đàn nhỉ... cũng chỉ là mơ ước....

nếu đó là sự thật thì thiếu mình . mình ko uống dc rượu ko uống dc bia ko hút dc thuốc ko thích đỏ đen chỉ là dũng sĩ diệt mồi thôi . đạp mái thì ok hen ;)

xqnc24

Thành viên tích cực
nếu đó là sự thật thì thiếu mình . mình ko uống dc rượu ko uống dc bia ko hút dc thuốc ko thích đỏ đen chỉ là dũng sĩ diệt mồi thôi . đạp mái thì ok hen ;)
thì có người uống thì phải có ae phá mồi mới hấp dẫn chứ bạn... hì hì.. mà phá quá rất dễ ... bị đá ra khỏi bàn đó nha.. kà kà......
==================================
Khi nào gặp mặt, làm 1 xị đế hén !
ok luôn. nhưng phải vài xị mới sướng.... ngắm mấy em siêu mẫu trong vườn mới đã.... bạn hỉ.
E khong biết nhậu rồi sao ta .
thế em dzai biết càm đũa ko nè..? nếu biết thì nhậu mồi.. kà kà....
mà anh noi thật, ae mình mà chưa nhậu hay ko biết nhậu.. đó là một thiếu xót lớn của người mê cây đấy em dzai. đừng hỏi vì sao. nhậu rồi sẽ hiểu ... hì hì...

doquang2105

Thành viên tích cực
anh mời mỗi người uống 1 ly với anh, mọi người mời anh cũng 1 ly mặt anh đen như bao công ý mà...ka..ka..ka.

langtunhavuon

Thành viên
Chà chà,dân chơi cây mà nhậu là chết đó bác ơi, nhậu xong một chầu khi tỉnh dậy chạy đi mua keo dán sắt về dám mấy cành mà không biết mình cắt đi hồi nào nữa.

xqnc24

Thành viên tích cực
anh mời mỗi người uống 1 ly với anh, mọi người mời anh cũng 1 ly mặt anh đen như bao công ý mà...ka..ka..ka.
làm người ai làm thế. mà làm thật chết chắc...hì hì..
dẫu sao có ae cùng suy nghĩ , cung sở thích... ngồi nhâm nhi.. vài ly bàn tán chuyện mấy em siêu mẫu thì còn thú nào bằng...
Chà chà,dân chơi cây mà nhậu là chết đó bác ơi, nhậu xong một chầu khi tỉnh dậy chạy đi mua keo dán sắt về dám mấy cành mà không biết mình cắt đi hồi nào nữa.
hên xui bác à,, có lẽ hên thì ít mà xui thì nhiều... hà hà...

Kim Khi Tai

Moderator
Bạn ước mơ gì mà tham thế chỉ cần được ngồi và giao lưu thực sự với 1% số ACE yêu cây cảnh thôi là đã mãn nguyện rồi,
Thôi ước mơ mà, mong Bạn sớm thực thei65n được mơ ước.

xqnc24

Thành viên tích cực
Bạn ước mơ gì mà tham thế chỉ cần được ngồi và giao lưu thực sự với 1% số ACE yêu cây cảnh thôi là đã mãn nguyện rồi,
Thôi ước mơ mà, mong Bạn sớm thực thei65n được mơ ước.
thanks anh! phàm là con người hay được voi đòi hai bà trưng lắm anh. nên em ước luôn một lần cho chắc... hì hì..