Mong AD giúp đỡ

liupipi

Thành viên Mua Bán
Dear AD!

Topic "Giống nhập khẩu - giá mua chung" lúc 1h khuya vẫn vô bình thường nhưng sang nay thì không thấy đâu hix hix có phải đã bị xóa rồi không ạh. Mong AD cho em xin lại topic đó. Có gì sai hoặc vi phạm e sẽ khắc phục.

Thanks & Best

maivinhhy

Quản lý mới
Do D Đ kg cho phép bạn dẫn đường link của 1 trang Web khác, vì vậy bài sẽ bị xóa, hãy xem lại qui định D Đ nhen

dautam14786

Thành viên
em có 1 bài bán lục bình (gỗ cà te) viết còn từ lúc thành viên mua bán,giờ tự dưng mất là sao hả các bác mod?các topic kia vẩn còn mà topic này mất.cho em xin cái lý do em bị xóa bài

trungduart

Administrator
em có 1 bài bán lục bình (gỗ cà te) viết còn từ lúc thành viên mua bán,giờ tự dưng mất là sao hả các bác mod?các topic kia vẩn còn mà topic này mất.cho em xin cái lý do em bị xóa bài
Các bài viết của thành viên mua bán sẽ xoá hoặc lưu trữ lại như sau:

1. Sản phẩm đã giao dịch
2. Bài viết không đúng theo qui định trong mua bán
3. Sau khi tài khoản mua bán hết hiệu lực, nếu bạn không gia hạn tiếp, đồng nghĩa các bài viết đăng trong mục mua bán sẽ bị xoá hoặc di chuyển nơi lưu trữ.

Vì vậy khi bạn tham gia dd và trong mục mua bán hãy dành thời gian vài phút xem qui định đ nhằm giúp bạn hiểu rõ và sinh hoạt hiệu quả hơn.

Chào bạn

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
thắc mắc quá coi chừng mấy bào kia toi luôn :))