MCT quái khó chơi

La Hai

Thành viên tích cực
Nhờ các AE chấp cọ cho vài đường định hướng, cảm ơn nhiều.

:-*

La Hai

Thành viên tích cực
xin phép Up lên lần cuối, mong nhận được sự hỗ trợ từ các anh em. Cảm ơn.

lnvinh

Super Moderator
Sao lạ thiệt, anh cũng thấy hình mà ta? Sao nhiều người nói không thấy?. Đúng là mặt chính là mặt em chọn đầu. Sáng mai anh vẽ cho nhen.

La Hai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: MCT quái khó chơi

Vẫn chưa thấy hình anh ơi.
tôi cũng Không thấy hình ...
Mình dùng Photobucket, không rõ lắm, anh Vinh xem được đó :-??

Cảm ơn các bạn quan tâm
==================================
Sao lạ thiệt, anh cũng thấy hình mà ta? Sao nhiều người nói không thấy?. Đúng là mặt chính là mặt em chọn đầu. Sáng mai anh vẽ cho nhen.
Dạ cảm ơn anh Vinh nhiều. @};-

lnvinh

Super Moderator
Về tổng thể em có thể làm như hình dưới, nhưng cây này là cây quái, em uốn sao các chi có nhiều co quái là rất đẹp.

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
hix đúng là đại ca.Cùng là các chi bài nhưng khi vào các dáng thế khác nhau thì nó mới phát huy ra dc nhìu bài mới.hình cây của bạn đó lấy từ rễ 1 cây lớn ra thì phải?

La Hai

Thành viên tích cực

Về tổng thể em có thể làm như hình dưới, nhưng cây này là cây quái, em uốn sao các chi có nhiều co quái là rất đẹp.

Ấn tượng quá anh Vinh ơi, nhưng cây của em lá trung, lá không được nhỏ và xanh như trong hình, theo anh em có nên ghép kim giòn không ? Cảm ơn anh Vinh rất nhiều @};-@};-@};-
hix đúng là đại ca.Cùng là các chi bài nhưng khi vào các dáng thế khác nhau thì nó mới phát huy ra dc nhìu bài mới.hình cây của bạn đó lấy từ rễ 1 cây lớn ra thì phải?
Mình mua lại lúc nó lên 1 lùm rồi, có vẻ giống như bạn nói là cây từ rễ, nhưng mình không chắc lắm, chỉ có chủ cũ mới biết thôi. Cảm ơn bạn quan tâm @};-@};-@};-

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Cây này làm cây quái quá chuẩn bài luôn rồi:)

La Hai

Thành viên tích cực

Đây anh Vinh, em ghép kim giòn luôn cho nó nhỏ và sàng, 3 tháng sau em update tiếp 8->

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: MCT quái khó chơi

Ấn tượng quá anh Vinh ơi, nhưng cây của em lá trung, lá không được nhỏ và xanh như trong hình, theo anh em có nên ghép kim giòn không ? Cảm ơn anh Vinh rất nhiều @};-@};-@};-

Đây anh Vinh, em ghép kim giòn luôn cho nó nhỏ và sàng, 3 tháng sau em update tiếp 8->

Trờiiiiiii !!!!chưa kịp nói cắt mất rồi chờiiiiiiii, để lá trung thì có sẵn chi làm luôn thành cây rồi, với lại để lá trung cũng đẹp và giá trị vậy em o7iiiii, tiếc quá đi a.

La Hai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Trả lời: MCT quái khó chơi

Trờiiiiiii !!!!chưa kịp nói cắt mất rồi chờiiiiiiii, để lá trung thì có sẵn chi làm luôn thành cây rồi, với lại để lá trung cũng đẹp và giá trị vậy em o7iiiii, tiếc quá đi a.
Dạ, chi có sẵn cao độ tàn chính hơi thấp, chưa ổn nên em xử luôn nuôi lại, còn lá trung nó hơi to và màu hơi tối nên em ghép kim giòn cho đẹp, nếu kg thì em nuôi lại lá trung và chọn vị trí khác ổn hơn. Anh thấy sao anh ? MCT em nghĩ chọn chi dễ và chi cỡ đó nuôi cũng nhanh anh. 8->

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Trả lời: MCT quái khó chơi

Dạ, chi có sẵn cao độ tàn chính hơi thấp, chưa ổn nên em xử luôn nuôi lại, còn lá trung nó hơi to và màu hơi tối nên em ghép kim giòn cho đẹp, nếu kg thì em nuôi lại lá trung và chọn vị trí khác ổn hơn. Anh thấy sao anh ? MCT em nghĩ chọn chi dễ và chi cỡ đó nuôi cũng nhanh anh. 8->
Lá trung nuôi tốt cũng xanh thẫm và nhỏ như Kim thanh mai luon đó, để lá trung đi em.