MCT nu da đen hoành 100 phong cách

bautuan

Thành viên
Hình lúc mới trồng chia sẽ ACE và mong được góp ý thêm bộ tàn. Cám ơn ACE nhiều nhiều

con này làm trực hoành là đẹp đấy ,pa 2 có thể làm trực huyền nhưng mình ghét dáng huyền . một phôi như thế này thì tầm bao nhiêu xiền thế bạn , mình đang có nhu cầu mua ít mai về chơi , cũng mới bắt dc 1 cây 10 triệu để sau này ra vườn mới chơi hoa

bautuan

Thành viên
con này làm trực hoành là đẹp đấy ,pa 2 có thể làm trực huyền nhưng mình ghét dáng huyền . một phôi như thế này thì tầm bao nhiêu xiền thế bạn , mình đang có nhu cầu mua ít mai về chơi , cũng mới bắt dc 1 cây 10 triệu để sau này ra vườn mới chơi hoa
Mct da đen một cốt 100cm là hàng khó tìm, cây phong cách càng khó hơn, nếu a gặp bộ chân của cây này và thân xoắn ốc ngoài thực tế thì mình nghĩ 10tr chỉ là một con số rất nhỏ so với giá trị cây
Cây chỉ chia sẽ nhe a nên tùy a định giá trị, mình ko bán nên ko biết giá

DUY NGUYEN

Thành viên mới
Show hang tam Trung binh nhieu vay Anh chai .... Yeu cau mít-to Giang cho coi hang khá va cao cấp đe anh em chiêm nguong đê .... He he...( giua tuan sau co chuyen di mien tay tien the ghe tham Anh chai luon nhe )

bautuan

Thành viên
em này định chơi thế nào vậy bạn?
Một thân bay và 2 thân đuổi, bộ cành gần thiên nhiên, anh thấy dc không cho mình ý kiến nhe, giờ đã vào kẽm rồi nhìn cũng tê lắm anh
==================================
Show hang tam Trung binh nhieu vay Anh chai .... Yeu cau mít-to Giang cho coi hang khá va cao cấp đe anh em chiêm nguong đê .... He he...( giua tuan sau co chuyen di mien tay tien the ghe tham Anh chai luon nhe )
Kaka, Duy Nguyen là hiểu mình nhất, welcom bạn ghé vườn