MCT hoành 100 thiên nhiên ban tặng

doanthienphu7

Thành viên tích cực
nếu anh nuôi giống cây demo chắc là mất thời gian khá dài đó nha.cây có bộ đế nhìn lực thiệt đó anh

seamen

Thành viên
Cây này hoàn thiện thì phê thật. Nhưng thời gian liền lạc chắc cũng dài? Có dự kiến được thời gian liền sẹo ko anh?

bautuan

Thành viên
Cay cua ban dep hon! Nhung ban cat ngan qua vay.
Muốn nội công thâm hậu thì phải luyện tập nhiều thôi bạn ạ
==================================
Cây này hoàn thiện thì phê thật. Nhưng thời gian liền lạc chắc cũng dài? Có dự kiến được thời gian liền sẹo ko anh?
Cây chỉ có 1 sẹo bằng ly bia thôi bạn ạ, còn lại là 5 mặt cắt ngọn từ 25-30cm

caubuonvizai

Thành viên
theo em thì làm kiểu khác.theo demo chắc gì đã là đẹp với nó.nhìn lực lưỡng thật nhưng không khoái.tự sáng tạo ra cho nó thích

bautuan

Thành viên
theo em thì làm kiểu khác.theo demo chắc gì đã là đẹp với nó.nhìn lực lưỡng thật nhưng không khoái.tự sáng tạo ra cho nó thích
Dĩ nhiên là phải sáng tạo cho phù hợp với phôi sao cho tối ưu nhất bạn ạ, demo xem là sự tôn trọng người đi trước Mr. Yap đã kỳ công xây dựng một phong cách
5 năm mà bạn nuôi được như cây mẩu trên thì bạn đúng là thiên tài?
theo sự hiểu biết hẹp của mình thì ở Việt Nam chưa ai xây dựng xong một phôi mct thiên nhiên đến lúc thành phẩm đúng nghĩa nên nhận xét của bạn cũng là của mình nhiều năm trước, mình chỉ nói là "dự kiến" thôi

DUY NGUYEN

Thành viên mới
Chi duoc Cai cung giong MCT ... He he ...chuc mung Anh chai nhe , nuoi cay nay cung hao pin lam Anh chai ui ...7 toi 10 nien + rui ro sinh li cay nua... Hy vong se dung nhu y tuong !!!

bautuan

Thành viên
Cốt khủng, bệ đẹp 15 sau em nó lại thành hảo hán:)
Kaka, 15 năm sau thành hảo hán, 30 năm sau sổ sách ghi tên nhe, hihi
cây lực quá . Cùng quê nè a.
Mình ở Tam Bình, hôm nào có dịp giao lưu nhe anh
Chi duoc Cai cung giong MCT ... He he ...chuc mung Anh chai nhe , nuoi cay nay cung hao pin lam Anh chai ui ...7 toi 10 nien + rui ro sinh li cay nua... Hy vong se dung nhu y tuong !!!
Cám ơn Duy nhiều. Hao pin cũng đành chịu à, hàng khó tìm mà

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Cây có bộ đế và thân rất đẹp, hàng này bây giờ tìm không phải dê như cách đây 2-3 năm về trước, tuy nhiên nhìn thấy bạn cắt mà nể thật, nuôi biết bao giờ mới ra cây? bảo quản những mặt cắt đó như thế nào ? Chúc bạn sớm có cây đẹp

bautuan

Thành viên
Cây có bộ đế và thân rất đẹp, hàng này bây giờ tìm không phải dê như cách đây 2-3 năm về trước, tuy nhiên nhìn thấy bạn cắt mà nể thật, nuôi biết bao giờ mới ra cây? bảo quản những mặt cắt đó như thế nào ? Chúc bạn sớm có cây đẹp
Khi nào có dịp e mời anh Thái ghé xem vườn và nhìn thực tế phôi này thì a sẽ không nể e nữa, hihi. vì cây chia sẽ nên e không chụp hệt, hôm trước a Trắng có đến vườn để hướng dẫn e cũng rất kết phôi này, a Thái rảnh xuống chơi, e đảm bảo a sẽ hài lòng cho chuyến đi vì phôi này không nằm trong top 20 của vườn e, hihi e nói vui nhe a

seamen

Thành viên
Khi nào có dịp e mời anh Thái ghé xem vườn và nhìn thực tế phôi này thì a sẽ không nể e nữa, hihi. vì cây chia sẽ nên e không chụp hệt, hôm trước a Trắng có đến vườn để hướng dẫn e cũng rất kết phôi này, a Thái rảnh xuống chơi, e đảm bảo a sẽ hài lòng cho chuyến đi vì phôi này không nằm trong top 20 của vườn e, hihi e nói vui nhe a
Chia sẻ các cây top ten đi anh?

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Dạo nầy thì trường hút hàng đẹp .... chắt về vườn nầy gần hết rùi.... chúc Mừng chủ vườn sở hửu nhiều Phôi tương lai .