Mai nhà ai

nnaakkkk

Thành viên
Hôm qua về hơi sớm nên dạo một vòng tình cờ thấy vườn mai toàn cây khủng và chậu khủng hình chụp lại từ camera hành trình nên hơi mờ , mong chủ nhà lên tiếng

thientung

Thành viên mới
Hôm qua về hơi sớm nên dạo một vòng tình cờ thấy vườn mai toàn cây khủng và chậu khủng hình chụp lại từ camera hành trình nên hơi mờ , mong chủ nhà lên tiếng

Còn đây là mấy gốc củng hàng khủng của Obama
Mấy chậu hình bên dưới mới khủng, các em mai này đều đeo dây chuyền cọng bự hết ah.....

ObamaVn

Thành viên
Tất cả là của tôi .... a vui long xóa địa chỉ nhé . Nếu rảnh rổi mời a ghé wa chơi . Cảm ơn a .

duylungoc

Thành viên
Tất cả là của tôi .... a vui long xóa địa chỉ nhé . Nếu rảnh rổi mời a ghé wa chơi . Cảm ơn a .
Cả làng biết hết rồi a ơi, đăng bài hôm qua mà tới giờ a mới vô kêu xóa địa chỉ

nnaakkkk

Thành viên
tooi thấy mai đẹp và khủng định chia sẻ anh em xem cho vui nhưng khg có địa chỉ !!!!!! Nếu có giiiiiiii khg phải cho xin lổi

LangTuDocHanh

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Mai nhà ai

Cậy hay hoi có phải cây anh Obama thường để lên xe đẩy không? Tết này đề nghị anh Obama show hàng các em chân dài cho anh em chiêm ngưỡng
Cây đó hoành khoảng 30-40 cao khoang 40-50 nhưng đe đẹp và cây vót thân đều giá rẻ mà kêu Obama kg nhường. Tính hôm nào qua nhà chở về ah :D

ObamaVn

Thành viên
tooi thấy mai đẹp và khủng định chia sẻ anh em xem cho vui nhưng khg có địa chỉ !!!!!! Nếu có giiiiiiii khg phải cho xin lổi
Do tôi để ngoài đường nên rất lo lắng về an ninh , ae tới chơi alo tôi trước tôi rất sẳn lòng tiếp đón chứ k có ý gì khác cả. Cảm ơn a đã giup tôi sửa bài .
==================================
Cả làng biết hết rồi a ơi, đăng bài hôm qua mà tới giờ a mới vô kêu xóa địa chỉ
Dạo này a it vào nên k hay , nghe Pkim duc noi nên chay vo xem mới thấy chứ k có gì....
==================================
Cây đó hoành khoảng 30-40 cao khoang 40-50 nhưng đe đẹp và cây vót thân đều giá rẻ mà kêu Obama kg nhường. Tính hôm nào qua nhà chở về ah :D
Quên mất cây đó rồi a. E k nhớ cây a hoi cây nào ?