Mai chiếu thủy vùng sông nước

vinhcm

Thành viên
Có vài cây mai xin góp vui cùng các ACE xin góp ý. Cám ơn các bạn đã xem tin
cây 1:

Cây 2:

Cây mai lá trung 1:

Cây mai lá trung 2:

THANKS!!!!!!

lnvinh

Super Moderator
Bữa nay mới post hén, anh Vinh giấu hàng kĩ quá, các cây đẹp quá anh, MCT cỡ này bây giờ tìm hơi bị mệt, kiểu làm tàn cũng hay, phần ngọn lấy chi cũng đúng nữa, nhưng ngọn anh uốn vậy hơi lơi anh hén, càng về sau, chi ngọn to lên làm các co của ngọn giật thẳng lại, ngọn sẽ bị thuôn mất.

lan-chi

Thành viên tích cực
cây đẹp , ảnh chụp hình từ năm 2008 , có ảnh mới cho em xin đỡ nghiền anh .

Quỳnh Dao

Moderator
Hihi, đại ca nhà ta ém hàng chờ thằng em về tham quan mà thằng em hứa lèo hoài chẳng chịu về nên gửi cho xem đây mà........:D:D
Cây đẹp và chậu trồng cây cũng toàn hàng xịn đẹp. Báo với đại ca 1 tin vui là...... à mà không báo, xem tin nhắn nhé anh.
Chúc anh và gia đình vui khỏe.

CrackBerry

Thành viên tích cực
Wow, anh Vinh nhiều cây đẹp quá. Khi nào nick anh chuyển sang màu cam thì em sẽ hỏi cây trong chậu mỡ gà áh, nhìn đã quá.
Cám ơn anh đã chia sẻ!

vinhcm

Thành viên
cám ơn các bạn đã chia sẽ hẹn dịp nào đó mình sẽ up tiếp khoe với các bạn nhen!!!

vivu

Thành viên tích cực
chúc mừng anh có cây tứ khủng

Có vài cây mai xin góp vui cùng các ACE xin góp ý. Cám ơn các bạn đã xem tin
cây 1:

Cây 2:

Cây mai lá trung 1:

Cây mai lá trung 2:

THANKS!!!!!!

trungduart

Administrator
Cây này bị bệnh rùi anh ơi, em thấy không ổn vì cái da của nó bị nổi u lên đó, anh nên chích cho nó âm bi sì lin lên đi cho đề kháng nó tốt, còn chữa không được nhờ bác cana thay máu cho em nó nha.<:p

soncm

Thành viên tích cực
Kakaka... hôm nay chịu khoe hàng rồi sao? lỡ rùi post tiếp nữa Vinh ơi.
Chúc mừng niềm vui mới sau bao ngày chờ đợi:D

nhieuvn

Thành viên tích cực
Kakaka... hôm nay chịu khoe hàng rồi sao? lỡ rùi post tiếp nữa Vinh ơi.
Chúc mừng niềm vui mới sau bao ngày chờ đợi:D
hihi, vậy theo như chú Sơn nói, chắc còn nhiều cây nữa phải không chú? anh ơi, up lên tiếp đi anh. hihi