mai chiếu thủy quái của tôi

cana

Thành viên Mua Bán
em này thuộc dạng bỏ bê vì bán ế,chiều nay thấy um tùm lôi ra dọn lông và uốn cành(2 cành mới uốn chưa dám mạnh tay sợ gảy).up lên anh,em xem cho ý kiến nhá.cám ơn a,e đã ghé xem.

già khú,nu đầy mình

thienphu

Thành viên Mua Bán
cây có thân đế đẹp wa,hồng nhan thì bạc phận,hiiiiiiii vậy mới có cây chơi héeeeeeeeeee bác.

soncm

Thành viên tích cực
chính xác nha bác,em chỉ có cái điện thoại iphon4 cùi chụp thui bác.hic
Đổi cái iphon3 của tui chụp đẹp hơn đó bác. :)):)):)):)):))
Ảnh chứng thực nè bác. :)):)):))

cana

Thành viên Mua Bán
Cay gia qua anh
ừ cây già nhưng nhìn coi được ko em?góp ý cho anh đi ku.:)
==================================
Đổi cái iphon3 của tui chụp đẹp hơn đó bác. :)):)):)):)):))
Ảnh chứng thực nè bác. :)):)):))

uh,chút nữa lên bảo ngọc uống cà fe rùi mình đổi nha bác.:)):)).8h nhá bác sơn đẹp trai.:)):))bác đưa hình ngày mà bác chém em đó mà.ghét

soncm

Thành viên tích cực
uh,chút nữa lên bảo ngọc uống cà fe rùi mình đổi nha bác.:)):)).8h nhá bác sơn đẹp trai.:)):))bác đưa hình ngày mà bác chém em đó mà.ghét
Bác nói ghét mà làm tui thấy sướng!!! giờ tui chịu cho bác chém lại gấp đôi có ok hôn?????????? 8->:)):)):))
O day ko mua ban dc.
:)):)):)):)):))

trungduart

Administrator
Nguyên văn bởi soncm Xem Bài gửi
Bác nói ghét mà làm tui thấy sướng!!! giờ tui chịu cho bác chém lại gấp đôi có ok hôn??????????
Là sao hả anh Sơn, trước đây bác chém bác cana 1 đao giờ cho bác ấy chém bác 2 đao hả, mà nghĩ cũng tội, thôi để em nhận thay bác chém 2 đao nha :-"

cana

Thành viên Mua Bán
Là sao hả anh Sơn, trước đây bác chém bác cana 1 đao giờ cho bác ấy chém bác 2 đao hả, mà nghĩ cũng tội, thôi để em nhận thay bác chém 2 đao nha :-"

điện thoại hết tiền tắt máy hả ku?anh gọi ko đc.

soncm

Thành viên tích cực
thiệt hả bác?đừng làm em mừng hụt nha.
Bác đừng lo! tui có làm bác mừng hụt thì cũng còn đờn chủ thay tui làm cho bác vui được hôn bác ???
Úi chà chà :)):)):)) Em hiểu nhanh thật đấy, tội anh mà để em nhận thay nghĩ lại càng tội hơn!!!
Em có biết đao này nặng, nhẹ hôn mà đòi nhận thay??? $-)[-O<