mai chiếu thủy nhẹ nhàng

beyeukt

Thành viên
Mình có cây MCT mi ni đổ treo đang hoàn thiện, chia sẽ anh em! Mong anh em diễn đàn góp ý để đẹp hơn! Cảm ơn anh em diễn đàn chia sẽ! Chúc các anh em cuối tuần vui - khỏe - trẻ - đẹp!

lnvinh

Super Moderator
Hơi bị ép đổ nhưng nhìn cũng hay hay, thay cái chậu đổ đẹp nữa là Ok đó ẹm

vanxeng

Thành viên tích cực
Kiếm tảng đá để giữ rễ cho nó khổi đổ khỏi chậu nhe bác. Tàn cây tỉa gọn lại là có cây đẹp đấy!

beyeukt

Thành viên
Ôi! Ngộ quá! Bạn nhượng lại cho mình cây này được hem?
Cảm ơn bạn quan tâm! mình có được 1 cây để chơi nên không có ý định khác! chỉ mong anh em góp ý để hoán thiện nó hơn! Cảm ơn bạn nhiều!
==================================
Hơi bị ép đổ nhưng nhìn cũng hay hay, thay cái chậu đổ đẹp nữa là Ok đó ẹm
Cảm ơn anh góp ý!Em sẽ quan tâm đến điều anh vừa nói!quan trọng là tìm chậu đẹp nữa! hi hi !
Kiếm tảng đá để giữ rễ cho nó khổi đổ khỏi chậu nhe bác. Tàn cây tỉa gọn lại là có cây đẹp đấy!
cảm ơn bạc đã góp ý! mình sẽ ngâm cứu tảng đá! hi hi!

datgl

Thành viên
Mình có cây MCT mi ni đổ treo đang hoàn thiện, chia sẽ anh em! Mong anh em diễn đàn góp ý để đẹp hơn! Cảm ơn anh em diễn đàn chia sẽ! Chúc các anh em cuối tuần vui - khỏe - trẻ - đẹp!

cho xin giá bàn tay đi beyeukt . sao không chụp tô mì tôm cho em nó ngay bây giờ hả kaka

thienphu

Thành viên Mua Bán

bạn thay chậu đổ cho cây rút lai nhìn tự nhiên hơn,cây đẹp chúc mừng bạn.

vuvanduc

Quản lý mới

Eo ôi trông cứ như một chú Dơi đang treo mình ngủ vậy, cây hay quá, chúc mừng bạn

beyeukt

Thành viên
cây đẹp quá anh,...nhìn mê quá,
cảm ơn bạn ghé thăm và chia sẽ
Nhìn cũng thấy thèm rồi đó..... :x:x:x:x
hi hi! thèm nhưng không được ăn đâu nha! đồ đang cúng mà! chưa tàn nhang nên chưa được hạ mâm! chẹp chẹp!
Cảm ơn bạn ghé thăm!
bạn thay chậu đổ cho cây rút lai nhìn tự nhiên hơn,cây đẹp chúc mừng bạn.
Cảm ơn anh góp ý và chia sẽ! chúc anh cuối tuần vui vẻ nha!
Eo ôi trông cứ như một chú Dơi đang treo mình ngủ vậy, cây hay quá, chúc mừng bạn
cảm ơn bạn nhiều vì đã chia sẽ với mình!

beyeukt

Thành viên
Đổ treo nguyên cây, rất đặc biệt, có khi nào rớt nguyên cây xuống luôn không bạn;))
hi! không cho nó rớt được đâu bạn ui! nó mà rớt thì mình cũng rớt theo thì chết mất!
Cảm ơn bạn chia sẽ!
hay quá anh ơi , nhe nhàng thật
cảm ơn bạn chia sẽ! mình đag cố gắn hoàn thiện nó hơn để đẹp hơn! mong các anh em góp ý thêm mà!