mời các bác ném đá 2 cây xanh

ledinh1081

Thành viên tích cực
-Cây 1 được đó Lượng! cây 2 bệ được một tay đơ, dùng tông đơ, anh nhờ cao thủ làm cho! made in Lâm Dinh đó, anh tin nếu Lượng lấy giá hợp lý thì cây 2 cao thủ đại nội của anh sẽ làm cây 2 chủ cú không nhận ra!!!! hahaha...
-Họ đòi nhiu hông em? ở đâu thế? mà chú đầu tư cái máy ảnh đi! chơi lâu dài kia mà chẳng lỗ đâu! pic chụp mờ wa, hổng thấy thần thái của cây! chính xác Điền Già à

luongth

Thành viên
bác đoán thử. họ không bán nhưng có thể đổi. bác định giá thử để khi đổi mình đỡ thiệt

ledinh1081

Thành viên tích cực
Anh làm cây này là công chức vè hưu đúng không? họ k tham tiền lắm! tay cành cây 1 có nét nhưng còn hơi thô kệch, rễ ôm đá chưa đều, nhìn chung có đường nét nghệ thuật! chơi...gần được rùi! đoán Cây 1: 11 triệu, Cây 2: hàng hiếm: 16 triệu!
anh đoán họ định đổi cây Vách -dáng làng của chú phải không? hahahab-(

ledinh1081

Thành viên tích cực
Xin lỗi hai bác nói chuyện xong AE mới vào xem nha
vâng! các bác cứ vào cho vui, em...hổng đoán nữa, mệt wa! phải kiếm cục đá to ném cho thằng em mình...một phát cho bõ tức! nó cứ bắt đoán hoài, mệt wa, hic...:)):)):))

luongth

Thành viên
Bác có thể chỉ cho tôi cách vào mục này để Post bài được không. Cảm ơn bác.
bác vào mục trích dẫn sau đó di chuột đến cuối trang vào mục trả lời. sau khi gõ nội dung thì nhấn chuột vào gửi bài thế là ok

ledinh1081

Thành viên tích cực
:-??
theo các bác em có nên lấy cây 2 không?
Theo anh nghĩ chú nên lấy cả 2 cây, chơi được với giá rẻ, hoặc đổi hợp lý! đừng đẽo cày vòng vòng nữa nha! chúc Lượng tỉnh táo! ok...

haibien

Quản Lý Viên
Thị hiếu cây ngoài bắc thay đổi nhanh thật,các cây thế này từ hơn năm trước chắc ít ai mua nhất là cái cây thứ 2 vậy mà giờ giá 10 mấy T.