Mời ae Quảng Ninh offline đầu Xuân tại Hải phòng

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Kính chào ace!
Hòa trong không khí đón chào năm mới 2012,ace ddccvn đã tổ chức nhiều cuộc găp gỡ giao lưu đầu năm ở khắp mọi miền,đáng chú ý là tổ chức sinh nhật dd vào ngày mùng 4 tết ở 2 miền Nam-Bắc. Ngày hôm đó ko khí tết vẫn còn nên nhiều thành viên ở xa ko thể đến chung vui cùng,trong đó mình thấy nhiều ae Quảng ninh và Hải phòng.Đươc sự thống nhất của các ae HP,mình xin phép đc thay mặt ae HP tổ chức buổi offline nho nhỏ và có lời mời gửi đến ae Quảng Ninh cùng chung vui với ae HP nhân dịp off đầu Xuân
Cuộc gặp gỡ quy mô nhỏ đầu Xuân nhằm gắn kết tình giao lưu, chia sẻ giữa các ae Qn-Hp,rất mong nhận đc sự nhiệt tình của các bạn Quảng Ninh,ae HP luôn mở rộng vòng tay chào đón!

Chương trình và thời gian dự kiến;Chủ nhật, ngày 29 tháng 1 năm 2012-Nhằm ngày mùng 7 tháng 1 âm lịch
9h sáng đón tiếp ae Qn thăm nhà anh Longqaz
9h30- 10h thăm nhà a Ductoanvqh
10h -11h a Long sẽ đưa ae du Xuân thăm vườn (...cái này anh Long tính hộ em nhá:DX_X)
11h-12h gặp gỡ tại nhà Vmh_Xambo,trà đạoX_Xvà rượu chúc Xuân (oách chưa:D),ở đây ae tha hồ chém gió,ngắm cây (lá ngải nhé)và trao đổi kinh nghiệm độ Xuân về
12h là offChai,ae tha hồ chúc nhau và vui vẻ
Đây là buổi off quy mô nhỏ nên chương trình có thể ko đc phong phú như tổ chức ở các dịp offline lớn,nhà mình ko có cây để ae thưởng thức nhưng sẽ cố gắng mang đến cho ae thật nhiều niềm vui.Mình là 1 người mới tham gia dd,lời mời ko đc uy tín lắm nhưng mạnh dạn lập topic này mong nhận đc sự thịnh tình của tất cả ae QN cũng như HP.
Rất mong ae QN và HP gặp nhau thật đông vui và ý nghĩa
Kinh phí tham gia;0 vnd
Trân trong!

longqaz

Moderator
Đã nhắn tin cho Sói Hoang. AE nào chưa được thông báo qua điện thoại hoặc chưa tham gia off lần nào thì đăng ký lấy khí thế đầu xuân nha.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
up lên mời ae đăng kí tham gia cho vui nào\:D/,chương trình như vậy có đc ko anh Long,có gì cần thay đổi thì anh cứ thông báo trên này cho các ae biết nhé

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Ối la.hay quá.e đã alo a sói.tình hình cụ thể thế nào sẽ thông báo lại.
Ngoài lề phát a ơi.e trực tết đợt 2.có nghĩa là 27 tết sẽ về đến hp.trưa 2 mới phải đi.....và chốt lại là.......a e ta tổ chức tất niên cái nào.kế hoạch tất niên sẽ đc thông báo ké trong topic này.ok a hùng?

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Ối la.hay quá.e đã alo a sói.tình hình cụ thể thế nào sẽ thông báo lại.
Ngoài lề phát a ơi.e trực tết đợt 2.có nghĩa là 27 tết sẽ về đến hp.trưa 2 mới phải đi.....và chốt lại là.......a e ta tổ chức tất niên cái nào.kế hoạch tất niên sẽ đc thông báo ké trong topic này.ok a hùng?
ok em,chỉ sợ ae ko hưởng ứng

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Sợ sao a?có e.a,a long,a toàn béo.a gàto.và hp mình bây h có thêm a vinh(hoalanđẹp1234).bh e chú trọng chất lượng hơn.đông k ăn thua.

Sói Hoang

Quản lý mới
HiHi....2h chiều nay nhận được tn của anh Long rồi điện của Tuấn, nhưng em cũng ko biết là có toppic này. giờ mới vào DĐ nè...
Em hẹn anh Long và Tuấn ngày mùng 7.
Vậy thống nhất ngày mùng 7 nha các anh?
Em sẽ làm ong ve thông báo tới ae Quảng Ninh ngay. Cám ơn anh em Hải Phòng rất rất nhiều!
Anh Hùng khách sáo quá nhé! ;;)
Chúc cả nhà 1 năm mới an khang thịnh vượng!

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
HiHi....2h chiều nay nhận được tn của anh Long rồi điện của Tuấn, nhưng em cũng ko biết là có toppic này. giờ mới vào DĐ nè...
Em hẹn anh Long và Tuấn ngày mùng 7.
Vậy thống nhất ngày mùng 7 nha các anh?
Em sẽ làm ong ve thông báo tới ae Quảng Ninh ngay. Cám ơn anh em Hải Phòng rất rất nhiều!
Anh Hùng khách sáo quá nhé! ;;)
Chúc cả nhà 1 năm mới an khang thịnh vượng!
ok,vậy thì mình chuyển lịch off qua ngày mùng 7 âm lịch cho phù hợp với tg của anh em,rất mong ae đông vui.Đã sửa lại tg ở bài viết thông báo cho ae nào chưa biết

gato68

Thành viên tích cực
Mong đến mùng 7! hi vọng anh em tụ họp đầy đủ sẽ rất vui. Em đăng ký 2 suất nha anh Hùng