mới tập bẽ cây , ae góp ý dùm

centimet

Quản lý mới

cây ls bự cốt nhìn đơn giản nhưng mình nghĩ nó đẹp và nghệ thuật

Cây sam núi theo thiển ý của Cent 2 thân không nên bằng nhau , chia đôi chủ đề về hai hướng , liên kiết trong tác phẩm yếu đi... trong trong khi cốt lại nhỏ , khoảng cách 2 thang mở toang xuyên thấu.... nên Cent nghĩ mạnh tay bỏ cốt nhỏ bên trái , lấy một đoạn ngắn nuôi nhịp và ứng biến theo thế mà tiên sinh đã chọn

cung kính
Centimet

duyzidan

Thành viên
cây ls bự cốt nhìn đơn giản nhưng mình nghĩ nó đẹp và nghệ thuật

Cây sam núi theo thiển ý của Cent 2 thân không nên bằng nhau , chia đôi chủ đề về hai hướng , liên kiết trong tác phẩm yếu đi... trong trong khi cốt lại nhỏ , khoảng cách 2 thang mở toang xuyên thấu.... nên Cent nghĩ mạnh tay bỏ cốt nhỏ bên trái , lấy một đoạn ngắn nuôi nhịp và ứng biến theo thế mà tiên sinh đã chọn

cung kính
Centimet
cám ơn cent đã góp ý , ý kiến hay =D>

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
theo như kịnh nghiệm lâu năm của 1 nhên nhân tóc quăn như em ,thì
cây linh sam có cái bình xịt đối chiếu , bị lộn hướng ,
cây sam núi 2 thân , thế phu sướng phu tì,,,rất tinh tế thẩm mỷ và đọc đáo
còn cai cây ,,, gì đó em ko nhớ nửa , em say quá em đi ngủ sáng mai , em nói tiếp kakakak

duyzidan

Thành viên
theo như kịnh nghiệm lâu năm của 1 nhên nhân tóc quăn như em ,thì
cây linh sam có cái bình xịt đối chiếu , bị lộn hướng ,
cây sam núi 2 thân , thế phu sướng phu tì,,,rất tinh tế thẩm mỷ và đọc đáo
còn cai cây ,,, gì đó em ko nhớ nửa , em say quá em đi ngủ sáng mai , em nói tiếp kakakak
ok ngũ ngon [-O<

thanhvan62

Quản lý mới
Một số cây trên bạn làm đẹp rồi ! Riêng cây Sam núi tôi demo bạn nghiên kứu thử nha .

lnvinh

Super Moderator
Uốn còn thiếu độ cong dịu dàng của nét ngang cũng như nét lượn, cành dốc nhiều quá sau này nhìn tàn xệ lắm em .

duyzidan

Thành viên
Một số cây trên bạn làm đẹp rồi ! Riêng cây Sam núi tôi demo bạn nghiên kứu thử nha .

CÁM ƠN , THANHVAN62 , demo đẹp , đễ minh thữ xem , sẽ có hình sau nhe
==================================

cám ơn thanhvan62 , demo dẹp , đễ mình thữ xem , có hình sau nhé:-bd
Uốn còn thiếu độ cong dịu dàng của nét ngang cũng như nét lượn, cành dốc nhiều quá sau này nhìn tàn xệ lắm em .
cám ơn anh nhiều , vây là có thêm một thêm một bài học
choa dạo này sam nhiều giử ta.bửa nào về cho 1 cây nhen anh
uh về đi , a có dâm máy cành cho em rùi ,