Mới bùm xong lên luôn cho nóng

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Mới làm xong cái rột ae cho ý kiến quánh giá để mai còn đậy sớm sửa lại cho kịp:D

thank all

lequocmanh

Thành viên tích cực
Đẹp.
Nhưng mới lấy vợ mà để chị chờ lâu là ko được đâu nhé. Ngủ sớm thôi....

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Rồi xong.Từ nay trở đi trong 10 cây của hắn sẽ có 9 cây gió lùa./:)
Lấy PU xịt lên cho nó khỏi ra lá, giữ nguyên hiện trạng luôn đc hôn ?

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Quá tuyệt a.theo e thì chơi mặt tiền hinh 2 nhìn đả hơn
hihi đúng là hình mặt 2 có hay hơn nhưng h1 lũa đẹp và thuận cây, em đang chuẩn bị ghép 1 chi đệm trước mặt tiền h1 thì chơi cả 2 mặt đều ok, thanks anh đã góp ý
Đẹp.
Nhưng mới lấy vợ mà để chị chờ lâu là ko được đâu nhé. Ngủ sớm thôi....
Sao mới cưới mà ai cũng biết vậy trời:D, lúc nãy dụ đi ngủ sớm rồi lẻn mò ra làm cây đó anh kkk
==================================
Rồi xong.Từ nay trở đi trong 10 cây của hắn sẽ có 9 cây gió lùa./:)
Lấy PU xịt lên cho nó khỏi ra lá, giữ nguyên hiện trạng luôn đc hôn ?
kkk cây này định hình lùa lâu rồi mừ, mới có 3 cây àh, đang cố gắng đủ bộ: rừng lùa, 1 thân lùa, đổ lùa, đa thân lùa ...:))
Khỏi cần xịt PU ta đã có ''pí wiết'' gió lùa vẫn đẹp khi ra lá , chờ xem nhé keke

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Chắc cột vào baga xe đi đâu cũng chở theo quá.:))
:)):)):)) tốn xăng, ngồi ở nhà hả mỏ thổi.
==================================
Các tiên em, tiên anh, tiên chú , tiên bác ai còn thức thì bình lụm dùm em , hơn 1 giờ rồi...ta đi đây

centimet

Quản lý mới
theo cá nhân Cent tiên sinh đã thụ được .

nếu có lòng chiếc cái đỉnh xuống một 1ngon tay để làm cây mini cho Cent nhé.

Cung kính ngưỡng mộ
Centimet

vudn

Thành viên
Gió thổi bạt mấy cái chi rủ xuống, chỉ có cái ngọn không bị ảnh hưởng nên nhỏng lên kaka.

lnvinh

Super Moderator
Làm cây này đẹp đó em, nhưng nhìn phần chi 1 và ngọn giống giống nhau nhìn giống người đang xuống tấn bung 2 tay ra chưởng, nên bị đều, phần đỉnh chi 1 em làm thử cho lùa quật xuống, phá nét đều và nhìn bão táp hơn đó em .

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
đẹp quá a ơi.
Thamks anh đã ghé thăm
theo cá nhân Cent tiên sinh đã thụ được .

nếu có lòng chiếc cái đỉnh xuống một 1ngon tay để làm cây mini cho Cent nhé.

Cung kính ngưỡng mộ
Centimet
Cái ngọn đúng hơi cao đó Cent anh, em bẻ tạm thả cho to rồi rút bớt để côn hơn, thanks anh đã góp ý
Cây đẹp quá Duy,làm cây phong cách ghê!
Hihi, em đang tập bắt chước, chưa định hình phong cách đc, thanks anh Bình
Rất đẹp.đúng chuẩn bạt phong
Thanks anh giai ghé thăm
Gió thổi bạt mấy cái chi rủ xuống, chỉ có cái ngọn không bị ảnh hưởng nên nhỏng lên kaka.
:D, em phân tích chút nhé
Lùa có 3 dạng thường gặp là
-lùa hướng sáng, đa số các chi mọc hướng về 1 phía
-Cây mọc nơi ít gió ,gặp 1 cơn gió mạnh bất chợt cá cành chính mạnh nên chịu đc sức gió vẫn giữ nguyên nét cũ chỉ có những chi nhỏ yếu hơn bị lùa
-Cây mọc nơi gió thường xuyên nên tấc cả các chi lớn nhỏ đều bị thổi lùa theo thời gian lâu.
Cây trên em đang tập làm theo cách lùa thứ 2, nhưng chưa chuẩn lém, cuối tuần ghé em góp ý thêm cho em nhé , lâu quá chưa tậ họp kkk

Đẹp quá anh....
Thanks anh đã động viên nhé
cây này có lở....... chết khúc trên cắt ngắn xuống tới chi 1 chơi mini là ok!:)):)):)):)):))
Cũng có người xúi như anh mà em hông chịu :D
đẹp. có nên hạ bớt cành ngọn xuống không a hi:)
Làm cây này đẹp đó em, nhưng nhìn phần chi 1 và ngọn giống giống nhau nhìn giống người đang xuống tấn bung 2 tay ra chưởng, nên bị đều, phần đỉnh chi 1 em làm thử cho lùa quật xuống, phá nét đều và nhìn bão táp hơn đó em .
Dạ lúc đầu em cũng bẻ quật xuống như anh nói vậy nhưng em thấy chưa sinh động nên cho lên lại:D, để em ngâm cưú lại, cây này em đang định hình yhử để nhờ ae góp ý hoàn chỉnh lại, chắt phải nhờ anh Vinh ủng hộ dài dài, thanks anh Vinh nhé.