Một số tác phẩm đậu Giải ĐBSCL.....

dgtuan

Thành viên
Cảm ơn bạn đã chia sẽ hình ảnh. Rất tiếc góc chụp chưa chuẩn ( máy ảnh đặt cao quá )

soncm

Thành viên tích cực
anh 3b lụm 1 vàng + 2 CU=(Đồng) %-(;)). Chúc mừng anh.
Chúc mừng 3B gặt hái thành công mỹ mãn, [lão già bình tích đã được đổi = đỉnh cao thành tích]
______________ Chúc mừng!_ Chúc mứng! @};-@};-@};-@};-

3dy

Thành viên tích cực
trước khi đi là nắm chắc lụm giải nhưng được ba giải có vẻ như hơi ngoài mong đợi tí cũng là một thành công mới của anh ...hy vọng anh sẽ thành công hơn trong hội hoa xuân.....chúc mừng anh

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hình như có 03 loại: Linh sam, Sam núi và Mai Chiếu thủy thường được người chơi bonsai quan tâm nhiều nhất và thường đi lượm giải về cho chủ nhân nhất, có thể do dễ chăm sóc và tạo dáng! Hoanglong70 có mấy cây toàn là phôi chưa ra gì cả. Chẳng biết đến bao giờ mới được ra đấu trường như anh, như em đây. :-?

Cám ơn Quang Tèo đã chia sẻ hình ảnh nha.

satruky

Thành viên tích cực
Hình như có 03 loại: Linh sam, Sam núi và Mai Chiếu thủy thường được người chơi bonsai quan tâm nhiều nhất và thường đi lượm giải về cho chủ nhân nhất, có thể do dễ chăm sóc và tạo dáng! Hoanglong70 có mấy cây toàn là phôi chưa ra gì cả. Chẳng biết đến bao giờ mới được ra đấu trường như anh, như em đây. :-?

Thi thì thi chứ ai cấm đâu anh. Em nghiên cứu kỹ điều lệ rồi, nếu đáp ứng các tiêu chí cứng theo điều lệ thì cây của anh em mình dư sức đi thi, mình tự giác không nhận giải là BTC khỏi bối rối.

newcomer!!!

Moderator

Vô tư đi Anh, mang ra Phan Thiết đấu với cây của E nè, đảm bảo cây A về nhì, cây E cũng về nhì đồng hạng luôn vì cây về nhất và về 3 thì hoặc nó đã thành lũa hoặc là AE mình chưa trồng .........kekekeke

culanluasg

Super Moderator

về thứ nhất thì chính xác
vế thứ hai thì không đúng rồi ,có những cây khi tham dự mới biết nuôi chi ,tạo dáng chắc có lẽ đến mấy đời !!!

TUANKHANH

Moderator
Chúc mừng anh Ba được 3 giải, đổi tên anh Tư chắc được 4 giải quá @-). Kỳ này về nhậu sữa mệt luôn ha anh.

giangsuphong1988

Thành viên tích cực
chúc mừng anh 3B! cây mct dáng bay mới thay chậu, và "hớt tóc" bảnh bao, phong độ đỉnh cao quá mà! em tiếc cho cây sam núi, phong độ không thua kém mà chỉ về 3 thôi!