Mối tình đầu của tôi

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Bạn thật biết nhìn người. Bạn gái của bạn thật xinh. Đôi mắt đẹp, khuôn mặt dễ nhìn, toát lên một vẻ phúc hậu. Tại sao bạn lại không giữ được nhỉ???
Đọc những dòng thư trên, tự nhiên mình cũng nhớ một thời sinh viên, thư từ liên miên, nhận - gửi thường xuyên... không nhiều như Hải Biên nhưng cũng đủ để đọc quên ngày tháng (nổ):D. Cái ngày đó cách đây gần 20 năm rồi. Xa quá để nhớ mình viết những gì. Từ ngày có vợ, không biết tập thư đi đâu mất :emoticon-headbang: Nhưng phải nói rằng, đó chính là món ăn tinh thần rất giá trị, nó giúp cho người ta có thêm niềm tin và nghị lực (và nó cũng là cách giãi bày tốt nhất những điều khó nói :D).

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
Những Kỷ niệm thật đẹp, Tình yêu của tuổi học trò thật giản dị hồn nhiên trong sáng.
Ôi nhớ mối tình của tôi quá,
Ta muốn quên nhưng sao chẳng dễ quên.
Ta còn say cho dù lòng chẳng muốn say
ta phải khôn vì đã quá khờ dại, nhưng vẫn chọn cho mình ngày đã qua.

kunuchi

Thành viên
Bạn thật biết nhìn người. Bạn gái của bạn thật xinh. Đôi mắt đẹp, khuôn mặt dễ nhìn, toát lên một vẻ phúc hậu. Tại sao bạn lại không giữ được nhỉ???
Đọc những dòng thư trên, tự nhiên mình cũng nhớ một thời sinh viên, thư từ liên miên, nhận - gửi thường xuyên... không nhiều như Hải Biên nhưng cũng đủ để đọc quên ngày tháng (nổ):D. Cái ngày đó cách đây gần 20 năm rồi. Xa quá để nhớ mình viết những gì. Từ ngày có vợ, không biết tập thư đi đâu mất :emoticon-headbang: Nhưng phải nói rằng, đó chính là món ăn tinh thần rất giá trị, nó giúp cho người ta có thêm niềm tin và nghị lực (và nó cũng là cách giãi bày tốt nhất những điều khó nói :D).
Mình k giữ được là bởi vì người ta muốn ra đi mà. :) buồn nhiều nhưng mà cũng k chán, giờ nghĩ lại thấy điều đó thật đúng. Mình luôn sống vui.
Kỉ niệm đẹp lắm em ạ, hi vọng nó sẽ là động lực để em vững bước trong cuộc sống.
Cảm ơn anh. Chúc anh và gia đình ăn tết vui vẻ.
anh hùng thì đừng bao giờ gặm lại lịch sử .
Mình k phải anh hùng. Mình k gặm lại lịch sử. Đó là kỉ niệm lớn của cuộc đời, sau này dù có thành công đến mấy cũng k có lại được đâu bạn. Mình thấy vui vẻ lên muốn chia sẻ cùng anh em.:D Có lẽ bạn hiểu sai ý của mình.
Chúc bạn và gia đình ăn tết vui vẻ. \:D/

duonguyen

Thành viên
Không có tình yêu vĩnh cửu, chỉ có những phút giây vĩnh cửu của tình yêu!
Vậy hãy biết quý trọng những phút giây ngọt ngào bên nhau, còn ngày mai thế nào còn do Trời định!
Chúc cả nhà luôn có những giây phút hạnh phúc cùng gia đình và người thân!
Happy New Year!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Còn tiếc nhiều kunuchi ơi, ước chi khôn sớm thì...chẹp chẹp...:-B
==================================
Hải Biên nó nổ đấy anh ơi, nó thì ma thèm yêu, dở hơi- cám lợn lại biết bơi nữa...X_XX_XX_X

cuong xth

Thành viên
cái khoản này bác nào về già cũng thấy tiếc cơ hội bị bỏ lỡ. nối chung ông nào cũng tham như mõ.