Mỏi mệt

Văn

Thành viên tích cực
Những ngày diễn đàn có sóng gió,máy tính nhà tôi luôn hoạt động hết công suất,mỏi mệt với những vấn đề không đâu.Không quan tâm thì cũng thấy phiền phức,vô trách nhiệm mà quan tâm đến thì càng phiền phức hơn.

Không hiểu những người gây sóng gió ấy,chỉ vì cái lợi cho mình có khi nào họ hiểu sẽ rất phiền lòng đến người khác!!!!!!

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Mong bác cố gắng vượt qua mệt mỏi giữ cho anh em CCVN có nơi giao lưu bổ ích . Mong diễn đàn luôn hoạt động tốt. Chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe . ^^

Lamminhcao389

Thành viên mới
Ngồi làm việc với máy tính nhiều hại mắt và dễ bị thoái hóa cột sống đó bạn, thư giãn nên ra vườn ngắm cây thôi!

lan-chi

Thành viên tích cực
Tự thưởng bản thân mình 1 cái gì đó cho vui để bớt mệt đi anh . Ở đời khó vậy đó , có mấy ai hiểu cho đây@};-:-"

Văn

Thành viên tích cực
Ngồi làm việc với máy tính nhiều hại mắt và dễ bị thoái hóa cột sống đó bạn, thư giãn nên ra vườn ngắm cây thôi!
Cảm ơn anh,tôi thấy thị lực giảm sút rõ,chỉ 1 năm trôi qua,mắt tôi từ bình thường bây giờ phải đeo kính 1 độ dù rằng đã dùng màn hình 24 inch

lan-chi said:
Tự thưởng bản thân mình 1 cái gì đó cho vui để bớt mệt đi anh . Ở đời khó vậy đó , có mấy ai hiểu cho đây@};-:-"
Hì, hôm nay vừa hoàn thành cái nhà kính để chăm cây đó em.Cũng là tự thưởng nhưng hơi bị tốn xiền.

Sói Hoang

Quản lý mới
Nói thật là trong các Mod em thích cách làm của anh nhất đấy....
Nghĩ ngợi làm gì nhiều cho mệt anh!
Mái thoải đi, có nhiều người ủng hộ anh mà.

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
Đời đôi khi có nhiều chuyện không như ý muốn, nhưng mình luôn có quyền lựa chọn sống như thế nào
Chúc anh và các ACE lấy lại năng lượng để tiếp tục đóng góp cho diễn đàn

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=YP070NS_lp

+ YouTube Video

hãy cho tôi nụ cười ngừoi ơi :)):)):))

Blackrose86

Thành viên tích cực
Những ngày diễn đàn có sóng gió,máy tính nhà tôi luôn hoạt động hết công suất,mỏi mệt với những vấn đề không đâu.Không quan tâm thì cũng thấy phiền phức,vô trách nhiệm mà quan tâm đến thì càng phiền phức hơn.

Không hiểu những người gây sóng gió ấy,chỉ vì cái lợi cho mình có khi nào họ hiểu sẽ rất phiền lòng đến người khác!!!!!!
đằng sau bàn tay sắt của mod Văn là một gương mặt hiền khô như cục đất. Tiếc là chỉ gặp anh chóng vánh trong vài phút và nói chuyện chưa đến 3câu,tiếc thật.
Chắc chắn một ngày nào đó,em sẽ thẳng tiến về QN để cùng anh hàn huyên sự đời:)

nthai258

Thành viên tích cực
Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng. Gian khổ biết dành phần ai đây anh Văn? Em là một thành viên chơi cây không chuyên nhưng rất yêu mến diễn đàn đặc biệt là nhân cách của Mod Văn. Tin rằng nhiều anh em luôn ủng hộ anh! Chúc anh khỏe và vững vàng đứng mũi chịu sào để duy trì sân chơi đẹp cho anh em yêu cây cảnh!

MinhThang

Thành viên tích cực
Chú Văn quá bi quan rồi đó.
Chú cứ làm phép tính so sánh thì sẽ biết ngay đáp số
Từ khi chú làm QTV đến nay chú trải qua bao nhiêu sóng gió?
................................................................................
Và có bao nhiêu người không hài lòng với chú?
Cộng hết lại rồi làm phép trừ cho con số thực của dd là trên 20.000 thành viên.
Kết quả là bao nhiêu? Nếu sóng gió phiền hà nhiều thì ủng hộ chú từ chức và ngược lại thì nên Lock cái Topic này. :)):)):))

ledinh1081

Thành viên tích cực

-Một số kẻ vô học đó, anh ghi lấy số ip rùi chặn nick để tránh nó lập nick mới anh ạ! có những kẻ mang danh là có học mà nó không bằng Chí Phèo... em biết cụ thể một trong những kẻ đó, thậm chí là bạn nhưng không ngờ nó lại mất trí thế anh ạ! thật rất buồn... không thể dùng từ nào để diển tả được, nên chăng phải thẩm định tư cách của những người lập nick à anh???

Nguyen_Thanh_Nhan

Thành viên
Cảm ơn anh,tôi thấy thị lực giảm sút rõ,chỉ 1 năm trôi qua,mắt tôi từ bình thường bây giờ phải đeo kính 1 độ dù rằng đã dùng màn hình 24 inch
Theo em anh nên sử dụng màn hình tối đa loại 22" thôi anh, vì khoản cách ngồi quá gần (để sử dụng bàn phím có dây), anh sử dụng màn hình 24" rất ảnh hưởng đến thị lực và gây mệt mỏi khi làm việc nhiều trên máy, màn hình loại 24" em thấy ngồi xa xem phim HD xXx là tuyệt thôi anh.

Vài dòng chân tình gửi đến anh, một người anh luôn bị nhức đầu vì chuyện trên dd. Chúc anh một mùa nghỉ lễ tràn đầy sức sống và "Lửa" góp tay xây dựng DD ngày một đi lên.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Chia sẻ với Văn những mỏi mệt từ một lòng Tâm huyết. Mà bị thiên hạ cứ... Đời vốn vĩ là thế...
Thưa các bạn!!!
Các bạn có biết không? Bản thân tôi trong thời gian qua cũng vì một lòng Tâm huyết, với ước mong mang lại cho tất cả bạn bè một niềm vui nho nhỏ... Tôi sẳn lòng chia sẻ tất cả, mà bản thân tôi không hề toan tính hay vụ lợi bất kì việc gì... Thế nhưng dòng đời đây phải như thế, có nhiều cái và cũng có nhiều thứ... sẻ trái ngược lại với những gì bạn ước mơ hay ấp ũ...
Thật lòng tôi rất mệt mỏi với những ngày tháng qua... Tôi chán cái cuộc sống nầy... nên tôi lặng im...chứ không phải tôi khiếp sợ, trước một thế lực nào... Giờ đây lòng tin trong tôi đã mất... Cuộc sống nầy đối với tôi hiện nay, không còn gì nữa, không còn gì phải vướng bận thêm. Nếu thực trạng của XH cứ tiếp tục bủa vây lấy tôi.
Thì tôi xin thưa rằng: TÔI SẲN SÀNG CHÀO ĐÓN.
Ai có sống trong hoàn cảnh, mới hiểu rỏ hoàn cảnh là như thế nào... tôi không dám can dự vào hoàn cảnh của người khác. Mà chỉ biết động viên chia sẻ những gì có thể mà thôi...
Mấy dòng chia sẻ với Văn. cùng ae trên dd.
Trân trọng.
huongdongconoi.

bigbabol

Moderator
Nói thật là trong các Mod em thích cách làm của anh nhất đấy....
Nghĩ ngợi làm gì nhiều cho mệt anh!
Mái thoải đi, có nhiều người ủng hộ anh mà.
vậy mà hôm trước nói với anh là thích anh nhất:)):))
Chú Văn quá bi quan rồi đó.
Chú cứ làm phép tính so sánh thì sẽ biết ngay đáp số
Từ khi chú làm QTV đến nay chú trải qua bao nhiêu sóng gió?
................................................................................
Và có bao nhiêu người không hài lòng với chú?
Cộng hết lại rồi làm phép trừ cho con số thực của dd là trên 20.000 thành viên.
Kết quả là bao nhiêu? Nếu sóng gió phiền hà nhiều thì ủng hộ chú từ chức và ngược lại thì nên Lock cái Topic này. :)):)):))
nếu kết quả bằng 0 thì sao hả anh:)):)):))

tặng anh em này cho anh đỡ mỏi

em này chân còn hơi ngắn anh ơi:)):)):))

anh trai ơi( anh Thương ui) cái chuyện bỉ ổi đó nếu mình cho qua đi được thì mình đã hơn bọn nó rồi anh.thôi anh về Tây Ninh hay SG đi để anh em mình gần nhau hơn.

sorry bác Văn topic của bác em lại lan man rồi.
bác cố gắng lên.mấy cái chuyện này mà nhằm nhò gì:)):)):))
anh em BQT cùng thành viên đã trải qua bao phen rồi mà anh.:)):)):))

Văn

Thành viên tích cực

bác cố gắng lên.mấy cái chuyện này mà nhằm nhò gì:)):)):))
anh em BQT cùng thành viên đã trải qua bao phen rồi mà anh.:)):)):))
Tuổi tác đã đến lúc mệt mỏi với những chuyện thị phi rồi Tân à.