MẬT ONG RỪNG và chương trình bán KHÔNG LỢI NHUẬN ỦNG HỘ TỪ THIỆN

Status
Not open for further replies.

dã quỳ

Quản lý mới
MẬT ONG RỪNG và chương trình bán KHÔNG LỢI NHUẬN ỦNG HỘ TỪ THIỆN

Tìm hoài không biết đăng vào đâu, xin phép BQT cho Quỷ em đăng ở đây nhé

Chào tất cả anh em, Trung thu sắp tới rồi, Hòa xin phép bán ít sản vật quê hương ủng hộ từ thiện

Anh chị em có thể ủng hộ bằng cách mua hàng, ủng hộ tiền hoặc quần áo cũ Hòa xin nhận hết ạ, sẽ cập nhật hình ảnh cho từng chặng để đảm bảo tính minh bạch

thông tin và địa chỉ: Nguyễn Hòa, Cafe Dã Quỳ, kiot 16, khu C30, Bắc Hải, f6, Tân Bình (ngay ngã 3 Thành Thái) Đt: 0908884495
Các bạn ở nội thành Hòa có thể trực tiếp đến nhà nhận quà hoặc giao hàng miễn phí nhé

Hỗ trợ bà con dân tộc anh em có thêm thu nhập, người dùng sản phẩm đúng chất lượng, giá cả phải chăng, giúp các em nhỏ mồ côi chút quà vui TRUNG THU-LỄ-TẾT

MẬT ONG RỪNG, MÂT ONG HOA RỪNG và MẬT ONG NHÀ. Cũng là MẬT ONG nhưng chất lượng hoàn toàn khác nhau
Tại huyện An Lão, Bình Định. Hòa biết một số bà con dân tộc thiểu số sống tựa lưng vào núi rừng nên khai thác được khá nhiều MẬT ONG RỪNG muốn đổi “con cá hột muối” cùng đồng bào anh em
Nhận thấy một số anh em mình rất nhiều người muốn sử dụng nhưng không biết mua ở đâu, chất lượng MẬT như thế nào, THẬT-GIẢ lẫn lộn Hòa nhờ người thân TẠI ĐỊA PHƯƠNG thu mua và cung cấp lại với tiêu chí KHÔNG LỢI NHUẬN, toàn bộ tiền lời có được sẽ tặng Mái Ấm Linh Sơn Tự ở Q12 (sẽ có thông tin nơi này cho anh em nào phát tâm)
Giá 400.000/lít (lợi nhuận khoản 50.000đ sau chi phí)
Bao vận chuyển nội thành hoặc gởi chành các tỉnh lân cận
Hình ảnh sản phẩm (nợ) vì MẬT chưa về tới SG
Chất lượng sẽ được bảo chứng bằng uy tín (thông qua bạn bè và các chương trình từ thiện Hòa làm trước đây)
Sẵn đây anh em nào có quần áo cũ, quần áo trẻ em, đồ dùng cũ không sử dụng cho Hòa xin để tặng lại các anh em đồng bào dân tộc miền cao
CHÂN THÀNH CẢM ƠN ANH EM ĐÃ XEM TIN, THAM GIA và ĐỒNG HÀNH

Trả lời: MẬT ONG RỪNG và chương trình bán KHÔNG LỢI NHUẬN ỦNG HỘ TỪ THIỆN

Mở hàng 1 lít mật ong rừng thiên nhiên nha anh. Để em coi quần áo, vải được mớ nào ủng hộ luôn.

dã quỳ

Quản lý mới
Trả lời: MẬT ONG RỪNG và chương trình bán KHÔNG LỢI NHUẬN ỦNG HỘ TỪ THIỆN

Mở hàng 1 lít mật ong rừng thiên nhiên nha anh. Để em coi quần áo, vải được mớ nào ủng hộ luôn.
Cảm ơn nhiều nhiều nhé, sáng ngày 5/9 mật mới về tới Sg, mới đầu tính khoản 4-50lit nhưng giờ thì số lượng đăng ký cao hơn nên đang mua thêm gởi cùng lúc cho đỡ cước

Status
Not open for further replies.