Mấy cây chơi tết

thailaipc

Thành viên tích cực
bông nhiều quá....
Mấy cây mai bông đẹp quá năm mới gặp nhiều may mắn nha anh
mấy cây mai của anh đẹp quá
Cảm ơn mọi người, năm nay mai vàng ở Gia lai gặp đợt lạnh và sương muối mất mùa, kể ra dc mấy cây này chơi tết cũng xem là may mắn đầu năm rồi
==================================
Trông oai quá
Đang tính làm sui với Cùi Bắp đó bác Xuân

Mai đẹp!!!(còn cây Mai năm ngoái nay sao rồi Anh?)
"Thằng dân tộc con" trông vững chải như trái núi và sáng rực như ánh trăng đêm rằm...
Chúc mừng Anh!:-bd

thailaipc

Thành viên tích cực
Mai đẹp!!!(còn cây Mai năm ngoái nay sao rồi Anh?)
"Thằng dân tộc con" trông vững chải như trái núi và sáng rực như ánh trăng đêm rằm...
Chúc mừng Anh!:-bd
Nó nè Bác, nhưng năm nay hoa không bằng năm trc, cây này năm trướcc con lấy làm hình avatar, do trồng trong chum nên khó chăm sóc, vừa rồi xém tiu tết nay dc như vậy đó.
"Thằng dân tộc con" chụp hình thấy vậy chứ ở ngoài nó tối lắm bác ợ

bonsaicha

Thành viên mới
Cây đẹp quá cụ ạ,nhìn sướng con mắt, ưng cái bụng rồi đó,cám ơn đã cho xem~o)

choivotu

Banned
Nhà cửa con cái của thằng dân tộc hoành tráng quá ,
chúc mừng mầy nha người anh em !

À, 2 cây Mai đều đẹp

Người Rừng

Thành viên tích cực
Tưởng ăn tết dương lịch, ai ngờ trời lạnh quá, ngày mùng 1:

Mấy cây mai cây nào cũng đẹp, đặc biệt là cây khủng nhất này, dáng thế rất đẹp, chiều cao vừa phải và anh cũng thích cái cây mini ở hình 1 nữa, để bàn hết ý luôn, bộ bàn ghế gỗ gì vậy nhìn giống gỗ đinh nhưng không phải, tay 12 phải không?
Còn thằng ku cò nhìn oách thật đấy nếu Bắp không nhận sui thì làm sui với anh nhé.

thailaipc

Thành viên tích cực
Nhà cửa con cái của thằng dân tộc hoành tráng quá ,
chúc mừng mầy nha người anh em !
À, 2 cây Mai đều đẹp
Tao chưa tách hộ, còn ở ké nhà của ké mế tao nha mậy, nhà này mầy tới rồi mà. Nhìn sao có 2 cây zậy cu..

Hi..... Mình khoái nhất cây này rất là tương lai, còn nhỏ mà phong độ quá. chúc mừng năm mới nhé K Lai
Dạ cảm ơn bs đã ghé thăm, nó năm nay được 5 mùa cây thay lá rồi đó bác, chúc bác cùng gd sang năm mới vạn sư như ý nhé
Mấy cây mai cây nào cũng đẹp, đặc biệt là cây khủng nhất này, dáng thế rất đẹp, chiều cao vừa phải và anh cũng thích cái cây mini ở hình 1 nữa, để bàn hết ý luôn, bộ bàn ghế gỗ gì vậy nhìn giống gỗ đinh nhưng không phải, tay 12 phải không?
Còn thằng ku cò nhìn oách thật đấy nếu Bắp không nhận sui thì làm sui với anh nhé.
Dạ mấy cây này e chơi được ba năm rồi a, cây cao đó là to nhất trong 4 cây của e, so với mấy bác Nam bộ chơi mai vàng thì mấy cây này kg là gì cả đâu bác ợ. Bộ bàn ghế gỗ Hương, cột 12cm, đóng năm 2008 nhưng tay nghề của thợ ở trên này kg bằng thợ ở ngoài bác, ở ngoài nhìn chán lắm bác.
Dạ, e tới 2 thằng lận, vậy là có chổ rồi, e cất được gánh lo rồi bác nhể