mấy cây cùi cùi

phamsoncp

Thành viên
chủ nhật rãnh rỗi chụp mấy cây xẫu xấu dưa lên cho anh em góp ý để được hoàn thiện hơn, chúc anh em buổi tối chủ nhật vui vẽ nhé

cây sam bông

cây hải châu xấu nhưng được cái trái đầy cành :-j

cây sơn liễu lá rí luôn

em hải châu nhỏ nhưng cũng có trái chơi nhé anh em

em bùm sụm nhìn cũng được:>
hi hàng toàn cùi bắp

hoang.htc

Thành viên tích cực
chủ nhật rãnh rỗi chụp mấy cây xẫu xấu dưa lên cho anh em góp ý để được hoàn thiện hoen, chúc anh em buổi tối chủ nhật vui vẽ nhé

cây sơn liễu lá rí luôn

em hải châu nhỏ nhưng cũng có trái chơi nhé anh em
[
hi hàng toàn cùi bắp

Cây đẹp quá bác, chúc vui.

phamsoncp

Thành viên
Re: Trả lời: mấy cây cùi cùi

Thích mấy cây cùi cùi quá đi mất... cảm ơn bạn đã chía sẻ.
Hi chơi cây vì đam mê thôi anh nên cây cứ theo ý mình không theo quy tắc gì nên cây cùi là vây

nvanh

Thành viên
Ngoài miền trung chơi cây rừng hay, mấy cây của bạn khá đấy, nhưng nên có hướng cho mỗi cây, vd cây đẹp nên khoe 1 vài khúc thân dưới gốc, sau đó làm tàn tròn ở trên như tự nhiên vậy, nên có chủ ý theo hướng của mỗi cây, có thể cây sẽ khoe hết được đường nét của nó. Cây hải châu cao có thể giản lượt bớt cành thừa, làm lại dàn chi dâm và mỏng hơn chút, nhìn cây nhẹ hơn..... Cách quắn kẽm của bạn, cây rất dễ phát triển nhưng nhược điểm là sẽ có cành không theo ý mình, có cành sẽ bị tướt khi tạo dáng.... Vài ý cá nhân, cảm ơn đã chia sẻ.

phamsoncp

Thành viên
Trả lời: Re: mấy cây cùi cùi

Ngoài miền trung chơi cây rừng hay, mấy cây của bạn khá đấy, nhưng nên có hướng cho mỗi cây, vd cây đẹp nên khoe 1 vài khúc thân dưới gốc, sau đó làm tàn tròn ở trên như tự nhiên vậy, nên có chủ ý theo hướng của mỗi cây, có thể cây sẽ khoe hết được đường nét của nó. Cây hải châu cao có thể giản lượt bớt cành thừa, làm lại dàn chi dâm và mỏng hơn chút, nhìn cây nhẹ hơn..... Cách quắn kẽm của bạn, cây rất dễ phát triển nhưng nhược điểm là sẽ có cành không theo ý mình, có cành sẽ bị tướt khi tạo dáng.... Vài ý cá nhân, cảm ơn đã chia sẻ.
rất cảm ơn những ý kiến đóng góp của anh mình sẽ thực hiện