mấy anh giúp dùm em 2 cây này mua được ko

Haovy2012

Thành viên mới
cây thứ nhất hoành 45cm giá 9tr

cây thứ 2 hong biết đo hoành ntn nửa mà giá rẻ một tí giá 6tr

mong anh em giúp mình coi mua 2 cây này được hong mấy anh chị
còn 2 cay giá 30tr

MrThinh

Thành viên
2 cây 30tr ok. cây 1 trả xuống tý nửa là ok( được đồng nào tiết kiệm sữa cho con hay đồng đó)

thienhai

Thành viên tích cực
mua gì mà có 1 kiểu 1 trời:)), mua cây nào bay bướm nghiêng ngả cho đa dạng sinh học

thanhphongvl

Thành viên
giá đụng nốc rồi bạn ơi..bạn tham khảo 2 cây này nhé,cây thứ nhất 50 hoành,hơi sù,1 cốt lắc,cao 3m,tàng rộng 2,5m,chân cành đều
cây thứ 2 52cm hoành cao 3m tàng rộng 3m,bông 7-9 cánh

maivangnambo

Thành viên tích cực
giá đụng nốc rồi bạn ơi..bạn tham khảo 2 cây này nhé,cây thứ nhất 50 hoành,hơi sù,1 cốt lắc,cao 3m,tàng rộng 2,5m,chân cành đều
cây thứ 2 52cm hoành cao 3m tàng rộng 3m,bông 7-9 cánh
Hái cây nầy giá cả thế nào vậy bạn, có giao lưu không?

thanhphongvl

Thành viên
chào bạn maivangnambo và các bạn trên diễn đàng..theo mình nghĩ nếu 1 người nuôi cây biết tính toán,thì dù cây ấy thích đến mấy,đẹp đến mấy đi chăn nữa nếu giá cả hợp lý thì chủ sẽ tuyển em nó đi lấy chồng..làm dâu xứ lạ ngay lập tức..hi..mình nuôi cây có ngày cây sẽ nuôi mình.đưa em này đi mai mình rước em khác về,dẹp hơn..nhon hơn..giá mềm mại hơn..đấy mới là dân chơi lâu dài,mình nhớ có câu tục ngữ.NGƯỜI THÔNG THÁI LUÔN ĐỔI MỚI TƯ DUY,KẺ NGU SI SUỐT ĐỜI BẢO THỦ..mình múa rều qua mắt thợ 1 chút cho vui thôi,nếu có đụng trạm đến bạn nào trên diễn đàng thì cho mình xin lỗi..sorry you.

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
theo mình cây nuôi có già côt chi nhưng thế dáng ko đến giá đó nếu bạn thích thì cứ mua