mất nick yahoo

haibien

Quản Lý Viên
dạ em đã sửa dụng hết tính năng trên diễn đàn rùi anh quản lý ạ ==
Ẹc,nó có mấy biểu tượng Yahoo,Skape to như kia trên mỗi bài viết,kích cái đấy xong luôn mà :-<
Dưới chỗ đc bao nhiêu thank ấy.

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
khi trước đăng kí nick e có đăng kí tên, ngày tháng năm sinh và câu hỏi bí mật ko? nếu đăng kí thì lấy lại dể dàng thôi mà

huong84

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: mất nick yahoo

hình như chuot_tuyet_002 có mail phụ nữa làm theo hướng dẫn này có thể lấy lại được
http://vnfriends360.com/forum/showthread.php?701-Cách-lấy-lại-password-Yahoo-khi-quên-bị-mất-bị-hack
giờ tạo cũng đã mụn rùi em ơi :((
==================================
khi trước đăng kí nick e có đăng kí tên, ngày tháng năm sinh và câu hỏi bí mật ko? nếu đăng kí thì lấy lại dể dàng thôi mà
có nhưng em ko nhớ nữa ==

Người Rừng

Thành viên tích cực
Híc....anh cũng vậy...
Ai add nick tui thì xóa đi nhé!
Nick là: yeu_chuot_tuyet_002
Sói yêu chuột bạch hả??? khà khà
mình chưa hiểu nink yahoo là sao, muốn có và sử dụng nink yahoo thì làm cách nào hả các bác??? hỏi thật đấy ạ.

huong84

Thành viên tích cực
Sói yêu chuột bạch hả??? khà khà
mình chưa hiểu nink yahoo là sao, muốn có và sử dụng nink yahoo thì làm cách nào hả các bác??? hỏi thật đấy ạ.
cái này giải thích hơi khó ah nha, anh Người Rừng nhờ anh Sói Hoang lập 1 nick mà dùng ;)), ai có cách nào thiết lập mật khẩu để bảo vệ nick ko, mình thấy bọn hack vẫn có thể xoá được mail phụ và số đt của mình == trong imfor

tribao9999

Thành viên
- Thằng hack nó xóa đc mail phụ và đt . nhưng nó ko biết câu hỏi bí mật của bạn . Thì bạn vẫn đổi lại pass mới để sài tiếp tục nhé .
- 1 Điều cần lưu ý là : đã dính keylog thì cài win lại , xong rồi hãy lấy mật khẩu . Tại vì : mọi thao tác trên máy của bạn , lúc này nó đã biết hết , cho nên bây giờ mà đổi mật khẩu = câu hỏi bí mật , thằng hack nó có thể sẽ biết luôn => lúc này toàn bộ thông tin khôi phục xem như trắng tay

haibien

Quản Lý Viên
- Thằng hack nó xóa đc mail phụ và đt . nhưng nó ko biết câu hỏi bí mật của bạn . Thì bạn vẫn đổi lại pass mới để sài tiếp tục nhé .
- 1 Điều cần lưu ý là : đã dính keylog thì cài win lại , xong rồi hãy lấy mật khẩu . Tại vì : mọi thao tác trên máy của bạn , lúc này nó đã biết hết , cho nên bây giờ mà đổi mật khẩu = câu hỏi bí mật , thằng hack nó có thể sẽ biết luôn => lúc này toàn bộ thông tin khôi phục xem như trắng tay
Đánh mật khẩu bằng cách copy,dán bố keylog biết đc.
Chịu khó vất vả thôi.

huong84

Thành viên tích cực
tình hình là mình định mò câu hỏi bí mật, nhưng bọn yahoo nó ko cho mình vào, phải làm ji giờ ==
==================================
Đánh mật khẩu bằng cách copy,dán bố keylog biết đc.
Chịu khó vất vả thôi.
keylog là cái ji vậy anh ?

storm_snows2006

Thành viên tích cực
hôm nay huong84 tự nhiên nhờ mình mua hộ cái thẻ điện thoại, nghi ngờ, từ chối lun :D may quá :D
Cái này là trò lừa đảo từ rất lâu rồi, lấy được nick xong nhắn với người trong nick báo là hoàn cảnh khó khăn, bị tai nạn... và mục đích cuối cùng là chuyển tiền:(.

huong84

Thành viên tích cực
Cái này là trò lừa đảo từ rất lâu rồi, lấy được nick xong nhắn với người trong nick báo là hoàn cảnh khó khăn, bị tai nạn... và mục đích cuối cùng là chuyển tiền:(.
uh đúng ... và cách duy nhất để tránh bị mất nick là ... bị mắc lừa 1 lần =))

MinhThang

Thành viên tích cực
Thông báo cho bà con 1 tin cũ là Yh đã fix lỗi Hack Status Yahoo.
Mình hết trò chơi rồi, trước khi up bản Fix lên chia sẻ, anh em nào có Yh tình nguyện làm chuột bạch cho mình lần cuối được không?
Chuột bạch là để Hack phát cuối trước khi giã từ cái Hack status yahoo :D Chứ không phải chuột bạch cho bản FIX đâu nha.

Đang updata file xin chờ......................