LS đổ, xin được tư vấn

giamabom

Thành viên
Mình có cây LS này, thấy thích nhưng chưa biết tạo tán ra sao !
Mong được các bạn có kinh nghiệm cho một số ý tưởng !
Xin cám ơn các bạn rất nhiều !

HacMocNhai

Thành viên
cốt đẹp, cái đôn độc quá ^^
==================================
cốt đẹp, cái đôn độc quá ^^:D

TapBonsai

Thành viên tích cực
Phôi đẹp quá. Cứ cho đổ bình thường thôi bạn... nuôi mạnh cho cây sống được đã không chết thì phí lắm....

VĨNH KHÁNH

Thành viên tích cực
LS phải chờ ra mầm mới tính đc a ơi , ai biết nó sẽ ra chổ nào mà tạo trước , lỡ vẽ ngay chổ có lũa thì mai mốt đâu có mầm đâu mà lấy

lnvinh

Super Moderator
Em sẽ tặng anh 1 siêu ý tưởng cho cây này vì em tìm cây nguyên liêu dạng này lâu lắm rồi mà chưa gặp, Khi nào ra mầm anh post và nhắc riêng em dùm em sẽ vẽ nhen.

giamabom

Thành viên
Em sẽ tặng anh 1 siêu ý tưởng cho cây này vì em tìm cây nguyên liêu dạng này lâu lắm rồi mà chưa gặp, Khi nào ra mầm anh post và nhắc riêng em dùm em sẽ vẽ nhen.
Vậy thì hay quá ! Khi nào cây ra mầm, sống khoẻ mình sẽ post lên nhờ Vinh giúp dùm nha !
Xin cảm ơn Vinh nhiều nha !:D

linhz50

Thành viên
em cungx xin ddongs góp 1 siêu ý tưởng , dù biết sẽ rất khó làm, nhưng siêu ý tưởng mà anh hjjjjjjjjjj

NLGPT

Thành viên
em cungx xin ddongs góp 1 siêu ý tưởng , dù biết sẽ rất khó làm, nhưng siêu ý tưởng mà anh hjjjjjjjjjj
Linh sam chỉ hay nảy mầm ở ngọn; nảy chỗ khác khó lắm nên siêu ý tưởng rừng trên cây này phá sản ngay:D

linhz50

Thành viên
Linh sam chỉ hay nảy mầm ở ngọn; nảy chỗ khác khó lắm nên siêu ý tưởng rừng trên cây này phá sản ngay:D
theo em được biết thì anh Myvinhy đã từng hứng dẫn cách ra trồi ở những vị trí theo ý muốn mà , em nghĩ là vẫn có cơ hội hjjjj
nếu phương án này không được thì chuyển qua truyền thống vậy hjjjjjjj