logo

pham xuan an

Thành viên
chào các anh chị và các bác trên diễn đàn, sáng nay ngồi nhà buồn rồi vào d đ ccvn em chợt có ý kiến là lên làm 1 cái logo cho anh em d d ccvn có thế là 1 tờ giấy cứng có in logo để bỏ vào ví hay dán vào đầu xe máy hay để ở đâu đó mà anh em khi nhìn thấy cho anh em gặp nhau dễ biết ... tránh tình trạng ra đường va chạm lại liên quan đế tay chân (ví dụ thế), coi như một ám hiệu ( kí hiệu ) để anh em có tình cờ mà gặp ra nhau ngoài đường mà kết bạn ... em thiết nghĩ thế thôi,có gì anh chị và các bác bỏ qua cho ạ.cảm ơn;));))

dennhem

Thành viên
Làm dấu sắt nung đỏ, ấn vào trán là hợp lý nhất. Nếu tham gia nhiều diễn đàn nhớ chừa chỗ để tiếp tục thực hiện=D>:D:D

snake

Thành viên tích cực
Ý kiến của em thật hay
Gặp anh đen nhẻm chém ngay tức thì.:D

Người Rừng

Thành viên tích cực
Làm dấu sắt nung đỏ, ấn vào trán là hợp lý nhất. Nếu tham gia nhiều diễn đàn nhớ chừa chỗ để tiếp tục thực hiện=D>:D:D
Đennhẻm như Bao Công soi gương không thấy mặt làm sao còn thấy biển hiệu hix =))=))=))=))=))

lamquangtu

Thành viên tích cực
Chuẩn quá D>:D:D nhưng hơi đau, hay là xăm hình vào cánh tay đi, trước khi chuẩn bị oánh nhau với ai thì xắn tay áo lên

cuasovn

Thành viên tích cực
Ý của Pham Xuan Tu
Chắc là sẽ làm như Autofun đúng ko nào ?
Có nghĩa là bất kỳ thành viên nào của Autofun cũng sẽ được cấp ít nhất 1 logo để dán vào xe
Tùy theo sự công phu của logo để phân cấp cho từng thành viên, hoặc có thể đấu giá.... đại loại vậy