Loạn quá, anh em à!

culanluasg

Super Moderator
Sáng nay, đang ngồi uống trà trong nhà, vậy mà ăn cướp nhảy xổ vào nhà luôn giựt điện thoại để trên bàn, rồi có thằng ngồi trên xe sẵn chở bỏ chạy. Mình phi theo ngay, cũng may không mất con ipohne4 chưa unlock:)) *Nhưng lại bị té xe trầy xước cả gối và chỏ, đi đứng đau muốn chết. Bỏ cả dịp dạo chợ hoa đêm :(( Ngay ngày cuối năm mà xui quá trời, ngoài đường giờ cướp giật ghê quá anh chị à!

Anh chị em mình vui Xuân nhưng cũng hết sức cảnh giác nhen. Giờ loạn thiệt ....
Chia buồn cùng Lý Võ Sư nhưng mà hông sao coi như cái xui cuối cùng của năm cũ và vẫn còn đẹp trai là ok rồi

Xichlosg

Thành viên tích cực
Thôi, xem như xui rủi đã xả xong hết cho năm rồi cho xong vậy!
Báo cáo a ! Chính vì cụ Lý hôm ấy không cùng a đi xả xui đúng cách,nên hôm sau phải bị xui tiếp là vậy đó !X_XX_X

kiểu này chắc mất thêm sợi dây và cả ống khóa nữa !!!=))=))=))
Tiên đoán của a Cù,có lẽ sẽ trở thành hiện thực,bác Pi nhà mềnh chớ vội sung sướng nha !=))=))=))

anbinhminh

Thành viên
Sáng nay, đang ngồi uống trà trong nhà, vậy mà ăn cướp nhảy xổ vào nhà luôn giựt điện thoại để trên bàn, rồi có thằng ngồi trên xe sẵn chở bỏ chạy. Mình phi theo ngay, cũng may không mất con ipohne4 chưa unlock:)) *Nhưng lại bị té xe trầy xước cả gối và chỏ, đi đứng đau muốn chết. Bỏ cả dịp dạo chợ hoa đêm :(( Ngay ngày cuối năm mà xui quá trời, ngoài đường giờ cướp giật ghê quá anh chị à!

cái ai phone có bị trầy xước gì không cụ ?:D:D:D

ditimmatkhau

Quản lý mới
Hi, Lần sau ra đường phải đeo đai đen Lý đại võ sư nha, như vậy mới hok bị cướp, cảnh giác cao độ dịp tết nha bà con :D, thanks!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Loạn thật! mà phản ứng nhanh dữ đó LĐN , lấy lại đồ là mừng rồi mà xe cắm sẵn chìa khóa sao mà đuổi kịp vậy? gặp cảnh đó 1 lần nhưng là mấy thằng câu chó, ko kịp lấy xe chỉ chạy bộ đuổi theo rồi...đứng lại... thở dốc!!!
thế có tóm cổ chúng nó lên xà cẩm ko?

dungvan

Moderator
Bọn cướp này to gan thật, dám cướp đồ của Lý võ sư nữa.
Chúc mừng năm mới Cụ Lý nhé.
Chúc Cụ vẫn còn con iphon4 và chỉ bị trầy xước da thôi.
Nhưng lúc đó Cụ đâu cần đuổi dữ vậy, chỉ cần bảo chúng là nó ( cái điện thoại đó ) chưa unlock đâu, để tao unlock rồi mai chúng mày quay lại đây tao đưa cho, khỏi cần cướp cho mệt. Chắc chắn chúng sẽ để lại ngay, mai chúng quay lại, Cụ đưa cho chúng cái gì lúc đó thì là quyền của Cụ mà :))

MinhThang

Thành viên tích cực
Chiều có đọc qua Topic này.
Tiện thể tối nay đón Giao thừa ngoài công viên, mình có đt mấy đứa đó đến và hỏi, tụi nó khai thật là không phải thiếu tiền hay gì? Mà chỉ là nghe anh em CCVN.COM cứ gọi là cụ Lý võ sư nên tụi nó thử tí thôi. Mấy đứa tụi nó có nhờ anh gửi lời xin lỗi tới LĐN và mong đừng trả thù khi đi chơi Tết, kèm theo lời chúc mừng năm mới sức khoẻ hạnh phúc và thành đạt.

(Sao y bản chính)

ledinh1081

Thành viên tích cực
Xin chia sẻ với bác, cướp rựt giờ bát nháo thiệt! mà năm mới nói bác lại bảo em ún nói láo, bác võ công cao cường vậy sao k oánh chít chúng đi mà lại bị té trầy người...:D:D:D:)]:)]

satruky

Thành viên tích cực
Xin chia buồn cùng Em. Nói chung là thiệt hại không đáng là bao. Chúc mừng năm mới nha Nghĩa.

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực

Nay đã biết lý gio - lý trấu vì sao Họp mặt đầu năm, Cụ Lý chơi nguyên 1 con quần cộc (Nổi nhất trong buổi họp mặt)=))=))

Chia vui với Cụ (vì chưa mất I-phôn)
Chia buồn với Cụ vì bị lở đầu gối (mà có thật lở đầu gối vì phi theo giật lại con I-phôn hay vì..... làm việc quá sức mà áp dụng chưa đúng kỹ thuật không ta?=))=))

longduyen

Thành viên tích cực
loạn thiệt! anh trang bị cở này lận đó mà ko biết mùng 4 tết này về Tao Đàn có an toàn ko nữa?8-}
Loại bao này bán ở đâu vậy? Giá bao nhiêu báo em mua với.
Hay, quá hay, chắc chắn, an toàn, hàng độc, nổi bật trwowcs đám đông=))=))=))=))=))
Cảm ơn bác đã cung cấp

DuLong

Thành viên tích cực
Hôm Tất niên vừa rồi, ngồi ở Quán 25 đã được mấy Em cảnh báo vậy mà Em vẫn không cảnh giác. Chắc Em nghĩ ngồi ở trong nhà chứ gì? Đúng là loạn thiệt!

Thôi, xem như xui rủi đã xả xong hết cho năm rồi cho xong vậy!
Hehe quán này có gì vui không anh Hưng, hôm nào em vào cho em theo ké chút nha... :D
Báo cáo a ! Chính vì cụ Lý hôm ấy không cùng a đi xả xui đúng cách,nên hôm sau phải bị xui tiếp là vậy đó !X_XX_X
Cụ Lý nghe nói rành mí dzụ nài lém mè...
Nay đã biết lý gio - lý trấu vì sao Họp mặt đầu năm, Cụ Lý chơi nguyên 1 con quần cộc (Nổi nhất trong buổi họp mặt)=))=))

Chia vui với Cụ (vì chưa mất I-phôn)
Chia buồn với Cụ vì bị lở đầu gối (mà có thật lở đầu gối vì phi theo giật lại con I-phôn hay vì..... làm việc quá sức mà áp dụng chưa đúng kỹ thuật không ta?=))=))
Rất hợp lý, chắc là xã xui không đúng cách nè... X_X

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Hết trầy trụa chưa anh? Hôm nay mới đọc topic này

mừng là anh không sao

anh pi: Cho em đặt 1 bao da điện thoại nhé :))

minh châu

Thành viên

Anh em mình cùnh hoàn cảnh rồi NGHĨA ơi , 5h sáng 29 tết ngủ nơi bán mai , nằm trông nhà vậy mà có 1 thằng mò vào lấy cái bóp và đt mai mà phát hiện bắt hắn lại đánh cho 1 trận , giao CA hắn nằm vạ ,CA yêu cầu mình đi giám định thương tật cho hắn , thiệt là cuối năm r mà còn xui nữa